TIN TÀI TRỢ.

Có thai ngay sau 1 tháng bị thai lưu có sao không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.16K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, các mẹ cho e hỏi với ạ, e lấy chồng cũng mãi mới có bầu, nhưng niềm vui chưa đc bao nhiêu thì e bị thai lưu khi thai đc 8 tuần vì chưa có tim thai, e mới hút đc hơn 1 tuần, về tinh thần thì e đã nghĩ thông suốt và đang cố gắng bồi bổ bằng thuốc bắc ạ. Mọi người đều nói sau khi hút thai thì cấn thai lại rất nhanh nên e cũng muốn có bầu lại ngay ạ. E rất sợ kiêng lâu quá thì sẽ lại khó hơn vì vốn vch e đã rất khó khăn rồi, e kết hôn đc 4 năm mới có tin vui, cũng chạy chữa thuốc thang rất nhiều ạ. E muốn có bầu luôn thì có đc ko ạ? biết là phải kiêng tầm 3 tháng để tử cung hồi phục nhưng e sợ để lâu sẽ khó ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 257 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Nếu bạn ko kiêng thì khi có lại sẽ khó giữ thai hơn. Mình cũng bị sảy hồi 8 tuần sau đó 10 tháng mình mới có lại và giờ mình sắp sinh rồi. Việc này ko vội đc đâu bạn ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ngoctam.2210
    • 401 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Đúng đấy mẹ nó ạ. Mẹ nó nên để qua vài chu kỳ. K nên vội dù mẹ nó đã khỏe lại. Mẹ nó hút thì niêm mạc với tử cung cũng ảnh hưởng. Mình sảy tự nhiên bác sĩ bảo có thể thả ngay nhưng mình chưa thả. Cũng đang uống thuốc bắc bổ máu. CKK tới mình đi xn nội tiết xem có sao k