TIN TÀI TRỢ.

có mom nào đi canh trứng và thụ thai thành công?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.6K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho e hỏi e canh trứng 2 lần thất bại nên tháng này e thấy ra nhìu dịch trắng nên thử que thấy 2 vạch đỏ chót nên e có "buôn súng" ngày t18 và 20 của cky. Chu kỳ của e từ 32 - 35 ngày. Nhưng tháng trước lên 40 ngày làm e cứ tưởng có con yêu. Haizz. Vậy lần này của em không biết thế nào đây ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamlinhdesign Xem bài viết
    Mình khám ở Phòng Khám Đa Khoa Thiện Nhân bạn nhé! các bạn nào ở Hn qua canh thử xem sao
    Mn canh bao lâu thì thành công vậy, chia sẻ để chị em trên đây có động lực nào
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sanheocon Xem bài viết
    Mn canh bao lâu thì thành công vậy, chia sẻ để chị em trên đây có động lực nào
    Chị đã canh gần 1 năm và không thành công, khoảng 6 tháng không thành công chị thấy bất ổn nên đi khám và chụp TCVT, thì bị tắc 1 bên, 1 bên còn lại cũng ko trơn láng nhưng bác sỹ vẫn cho chị canh, kích rụng trứng vẫn không thành công. Đi canh trứng cũng mất nhiều thời gian vì tầm 1,2 ngày lại đi 1 lần, nên đi vài tháng là mình hiểu cơ thể mình nên cũng có thể đoán được, nhưng tầm lâu mà ko đậu thì phải đi khám nhé. Chứ đi canh hoài cũng stress lắm.
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aivanpham2010 Xem bài viết
    Chị đã canh gần 1 năm và không thành công, khoảng 6 tháng không thành công chị thấy bất ổn nên đi khám và chụp TCVT, thì bị tắc 1 bên, 1 bên còn lại cũng ko trơn láng nhưng bác sỹ vẫn cho chị canh, kích rụng trứng vẫn không thành công. Đi canh trứng cũng mất nhiều thời gian vì tầm 1,2 ngày lại đi 1 lần, nên đi vài tháng là mình hiểu cơ thể mình nên cũng có thể đoán được, nhưng tầm lâu mà ko đậu thì phải đi khám nhé. Chứ đi canh hoài cũng stress lắm.
    Dạ, em cảm chị. Rồi chị đã canh thành công chưa chị. Em cũng có được bé rồi nhưng không giữ được cách đây 3 tháng. Nên giờ e mới canh tháng đầu tiên ah, hy vọng là sẽ đón được con iu
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 98 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chúc các chị may mắn
    sống vui khỏe có ích 2Chdm4a
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sinhnm Xem bài viết
    chúc các chị may mắn
    Cảm ơn bạn nhé
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạ, em cảm chị. Rồi chị đã canh thành công chưa chị. Em cũng có được bé rồi nhưng không giữ được cách đây 3 tháng. Nên giờ e mới canh tháng đầu tiên ah, hy vọng là sẽ đón được con iu
    Vẫn chưa thành công em ạ, chị vẫn đang cố gắng.
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Vẫn chưa thành công em ạ, chị vẫn đang cố gắng.
    Dạ, chị em mình cũng nhau cố gắng nha chị. Hy vọng con yêu sẽ sớm về với chị em chúng ta, em tháng này canh trứng sắp tới ngày trứng rụng rồi hy vọng điều kỳ diệu sẽ đến.
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạ, chị em mình cũng nhau cố gắng nha chị. Hy vọng con yêu sẽ sớm về với chị em chúng ta, em tháng này canh trứng sắp tới ngày trứng rụng rồi hy vọng điều kỳ diệu sẽ đến.
    Uhm, chúng ta cùng cố gắng. Mỗi lần nghe các bạn có tin vui là mình nôn nao dễ sợ. Thèm được làm bà bầu đi lẹt phẹt thấy cưng.
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Uhm, chúng ta cùng cố gắng. Mỗi lần nghe các bạn có tin vui là mình nôn nao dễ sợ. Thèm được làm bà bầu đi lẹt phẹt thấy cưng.
    hihi, rồi sẽ có thôi mn. Cảm giác thử que lên 2v hạnh phúc vô cùng
    • 259 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Trước em canh suốt có được đâu. Lúc chán chả buồn canh lại được
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyendaudau Xem bài viết
    Trước em canh suốt có được đâu. Lúc chán chả buồn canh lại được
    Vậy hả bạn, nghe bạn nói mình hơi bị thất vọng rồi hihi
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho e hỏi ở Thái Bình có phòng khám nào canh trứng mát tay k ah? chỉ cho em với ah.
    Em cảm ơn nhiều ah
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 57 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chu kì kinh của mình Ko đều thì đi canh có chính xác Ko các mẹ, mình thử que rụng trứng nhiều lắm Nhưng toàn Ko chính xác

Gởi từ ứng dụng Webtretho của oitay
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oitay Xem bài viết
    Chu kì kinh của mình Ko đều thì đi canh có chính xác Ko các mẹ, mình thử que rụng trứng nhiều lắm Nhưng toàn Ko chính xác

Gởi từ ứng dụng Webtretho của oitay
    Canh trứng đi mn, mình cũng mới đi canh tháng đầu thôi ah k biết qk như nào nữa
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuongQuyenQuyen Xem bài viết
    e mới đi tối qua, có noãn 24x19mm rồi, bsi chích cho 2 ống thuốc vào bụng và dặn ngày giao hợp rồi 2 tuần sau thử thai. chưa biết kết quả sao nữa ((

Gởi từ ứng dụng Webtretho của PhuongQuyenQuyen
    Tháng này có kết quả chưa e ơi
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đi siêu âm 1 lần thì tháng đó bị nang tồn dư. Nó phát triển 19mm rồi không rụng, tồn dư sang đầu chu kỳ sau thì teo. Tháng này mình đang canh trứng lại mà lo nó lại không rụng (không phóng noãn) quá. Có lẽ trứng không rụng đó là nang không có trứng các mẹ nhỉ?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đi canh trứng tháng đầu tiên nhưng 3 ngày trứng mới lên được có 2mm, sau đó thì không biết nó rụng hay nó teo mất vì 3 ngày sau soi tiếp không còn thấy cái nang 12mm hôm trước đâu. Mình tìm hiểu thì khả năng teo lớn hơn là rụng, rầu quá đi à
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng vừa canh lần đầu, hồi hộp lắm ... Hồi giờ chu kỳ cũng thưa, nên mong chu kỳ, giờ không mong nó lại đến hjc
    Cố gắng thêm kỳ tiếp theo vậy.
    À, có mom nào có thông tin về PKDK Tâm Phúc ở Bình Thạnh, TP. HCM không nhỉ? Mình đang theo BS Cúc ở đây, hi vọng có mom nào thành công cho mình thêm động lực hj
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e đi canh các kiểu, rồi thử que nhg 8th chưa thấy j các mom ạ, tháng này tới QKD chưa bị đang hi vọng lắm