TIN TÀI TRỢ.

có mom nào đi canh trứng và thụ thai thành công?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.5K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Có mom nào đi canh trứng thụ thai thành công không cho em tí động lực ạ, tháng này em chuẩn bị đi canh trứng mong sẽ đón được con yêu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 82 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

em cũng đang đc chỉ định đi siêu âm noãn trong 6 - 9 chu kì cho có thai tự nhiên. tháng này cũng là chu kì đầu tiên e đi theo dõi lun ạ, haizzz ko biết sao lun (

Gởi từ ứng dụng Webtretho của PhuongQuyenQuyen
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuongQuyenQuyen Xem bài viết
    em cũng đang đc chỉ định đi siêu âm noãn trong 6 - 9 chu kì cho có thai tự nhiên. tháng này cũng là chu kì đầu tiên e đi theo dõi lun ạ, haizzz ko biết sao lun (
    Mom PhuongQuyenQuyen đã đi chưa, hôm qua mình đi rồi (là ngày thứ 2 của CK). Bác sĩ hẹn 14/12 đi lại nè
    • 82 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

hôm chủ nhật rồi e có đi siêu âm mà bsi chỉ nói là bên buồng trứng phải có noãn, ít nhiều thế nào ko thấy ghi. tối nay e lại đi nè. c khám ở đâu vậy ạ

• 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

hôm chủ nhật rồi e có đi siêu âm mà bsi chỉ nói là bên buồng trứng phải có noãn, ít nhiều thế nào ko thấy ghi. tối nay e lại đi nè. c khám ở đâu vậy ạ

Mình đi chiều hôm qua, chỗ này thấy ghi chi tiết lắm luôn mn. Mình ở HCM, mom ở đâu?
    • 82 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sanheocon Xem bài viết
    Mình đi chiều hôm qua, chỗ này thấy ghi chi tiết lắm luôn mn. Mình ở HCM, mom ở đâu?
    dạ, HCM luôn ạ, e khám của bsi Thân Trọng Thạch ở q6, e đi ngoài giờ chứ ko vào bệnh viện

• 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

dạ, HCM luôn ạ, e khám của bsi Thân Trọng Thạch ở q6, e đi ngoài giờ chứ ko vào bệnh viện

Mình ở Củ Chi, mình cũng đi bác sĩ tư. Hôm qua mình đi ngày thứ 2 của chu kỳ mà có trứng 13.4mm đó mom, bác sĩ nói mình sạch kinh qh bình thường đến ngày 14/12 đến ktra lại nè. Mình thấy chỗ này ghi chi tiết lắm luôn, BTT và BTP có bao nhiêu trứng đều có con số chi tiết hết nên cũng yên tâm. Hy vọng tháng này có kq tốt, mom nay bn tuổi rồi, đã có bé nào chưa?
    • 82 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

dạ, em sn 93 ạ, chưa có bé nào hết c

• 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

dạ, em sn 93 ạ, chưa có bé nào hết c

Vậy em nhỏ hơn chị nhiều, chị cũng chưa có bé nào. Mình cùng cố lên nhé em
    • Thành viên Webtretho
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các Mom biết chổ nào Bác sĩ siêu âm canh trứng mát tay không ah?
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mekhi20 Xem bài viết
    Các Mom biết chổ nào Bác sĩ siêu âm canh trứng mát tay không ah?
    Nếu tiện thì đi bác sĩ Danh ở phòng khám Vuông Tròn cũng ok lắm, nhưng mình ở xa quá nên không đi dc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 82 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

e mới đi tối qua, có noãn 24x19mm rồi, bsi chích cho 2 ống thuốc vào bụng và dặn ngày giao hợp rồi 2 tuần sau thử thai. chưa biết kết quả sao nữa ((

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ cứ mạnh dạn đi canh trứng đi ak, e canh cũng thành công rồi nè đừng quá lo lắng ak tâm lý pai thoải mái con sẽ tới thôi . Chúc các mẹ sớm 2 vạch
    • Thành viên Webtretho
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamlinhdesign Xem bài viết
    các mẹ cứ mạnh dạn đi canh trứng đi ak, e canh cũng thành công rồi nè đừng quá lo lắng ak tâm lý pai thoải mái con sẽ tới thôi . Chúc các mẹ sớm 2 vạch
    Bạn canh ở đâu thế ah?
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamlinhdesign Xem bài viết
    Cảm ơn mom Phamlinhdesign nhé, chúc 2 mẹ con khỏe mạnh nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

e mới đi tối qua, có noãn 24x19mm rồi, bsi chích cho 2 ống thuốc vào bụng và dặn ngày giao hợp rồi 2 tuần sau thử thai. chưa biết kết quả sao nữa ((

Trứng vậy chắc là tốt rồi ha em, ngày thứ mấy của CK mà trứng lớn vậy e? Chúc em thành công nhé, chị cũng đang mong đến ngày đây
    • 82 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

thiệt e hem biết tính chu kỳ sau lun ) từ lúc chưa chồng tới giờ kinh nguyệt e ko đều nên e cũng ko biết dụ chu kỳ lun. mà tháng rồi ngày kình của e bị rối loạn hết. e vừa sạch kinh sau 7 ngày là đi HSG, chụp về 1 ngày sau e lại bị ra máu 7 ngày nữa, sau khi ra máu hết 7 ngày thì 5 ngày sau e đi siêu âm đc noãn thế á chị

• 76 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

thiệt e hem biết tính chu kỳ sau lun ) từ lúc chưa chồng tới giờ kinh nguyệt e ko đều nên e cũng ko biết dụ chu kỳ lun. mà tháng rồi ngày kình của e bị rối loạn hết. e vừa sạch kinh sau 7 ngày là đi HSG, chụp về 1 ngày sau e lại bị ra máu 7 ngày nữa, sau khi ra máu hết 7 ngày thì 5 ngày sau e đi siêu âm đc noãn thế á chị

Chu kỳ không đều thì cũng hơi khó. Nhưng mình canh trứng thì cũng khả quan hơn, có gì mình cùng chia sẻ trên đây để cùng nhau rút kinh nghiệm. Chị cũng mới đi canh tháng đầu nên hồi hộp lắm luôn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình khám ở Phòng Khám Đa Khoa Thiện Nhân bạn nhé! các bạn nào ở Hn qua canh thử xem sao
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi mình cảm ơn bạn nhé
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3