TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào uống Nature made prenatal Multi + Dha (Chuẩn bị mang thai) không jup mình với

• 13 Lượt chia sẻ
  • 143K Lượt đọc
  • 176 Trả lời

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 69 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dieutrang2512 Xem bài viết
    Các mẹ ơi! E uống nature made đc hơn nửa tháng rồi, e uống vào sau ăn trưa và thấy chiều rất đói ( từ lúc uống bị thế ah) có sao ko ạ?
    Thuốc rất tốt nên bạn ăn được ngủ được. Tiêu hóa và hấp thụ cũng tốt hơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đến lúc sinh mình cần khoảng 50 viên nữa. Có bạn nào để lại giúp mình 1 ít được không
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở nhà còn 3 lọ ai cần lh mình nha 09333.61767
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn ơi nếu cần mình share cho bạn 50v. Nhưng minh nghi ban nen mua hẳn 1 hop 150v luôn vì giá khoang 600k mà khi ban cho con bú van can uong thuoc bổ trong suốt time cho con bú mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bocon2013 Xem bài viết
    Bạn ơi nếu cần mình share cho bạn 50v. Nhưng minh nghi ban nen mua hẳn 1 hop 150v luôn vì giá khoang 600k mà khi ban cho con bú van can uong thuoc bổ trong suốt time cho con bú mà
    Tớ cũng mua luôn hộp 150v rùi. Tính là sau này chuyển sang Postnatal uống mẹ nó ạ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 86 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

các mẹ cho mình hỏi, có mẹ nào uống thuốc này để chuẩn bị mang bầu mà gây rối loạn chậm kinh k? tháng vừa rồi mình uống và giờ đã chậm mất 4 ngày, hôm qua thử thì vẫn chỉ 1V. Không biết có phải do thuốc mà mình bị rối loạn k, vì bt ck của mình rất đều. Mẹ nào biết tư vấn cho mình với vì thực sự chưa dám đi thử máu bây h
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà mình ơi các chị có ai uống elevit của úc không ạ? E định mua loại này uống không biết có tốt không nữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hanhphuc290412
    • 86 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đi khám và bị niêm mạc dày nên h phải uống thuốc theo đơn của bác sĩ để điều trị và dừng không uống Nature made nữa :'( Lọ này mình mới nhờ ng quen mua bên kia về, mới uống được tầm gần 20v thui. Mẹ nào đang cần PM mình nhá
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho e hoi ngay uống may Vien la duoc vay may chi, và uống luc nao thi tot nhat ?
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ở đâu vậy cho mình xin đc, mình đang muốn mua 1 lọ
    • 178 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meconbido Xem bài viết
    Bạn muốn mua nature made prenatal có thể mua trong: bido-shop.com. Gia 650.000 hop 150 vien. Ban co the check fb ban nay. Lê Thị Hà. Bạn đang ở bên Mỹ chuyển hàng về. Nên hàng đảm bảo thật
    Phải đặt hàng mới có hả mẹ nó
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 44 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Uống sắt và canxi thì tùy theo mỗi người 1 khác bạn ạ. Tốt nhất là nên đi kiểm tra công thức máu từ 1-3 tháng/lần để biết thiếu đủ thế nào mà bổ sung thêm. Từ tháng thứ 4 nên bổ sung canxi, từ tháng thứ 7 nên bổ sung sắt
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 44 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình mới mua, chưa uống bạn ah, mình mới đang trong quá trình chuẩn bị đón con yêu thôi. Đọc dc các bài viết bổ ích trên webtretho nên thấy yên tâm hẳn
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi là thuốc này, ngoài phụ nữ ra, thì nam giới có uống đc ko ? và nếu ko, thì nam giới uống dc thuốc gì. Cảm ơn mọi người nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 166 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoibinhyen Xem bài viết
    Mình muốn hỏi là thuốc này, ngoài phụ nữ ra, thì nam giới có uống đc ko ? và nếu ko, thì nam giới uống dc thuốc gì. Cảm ơn mọi người nhé
    Nam giới cũng có thuốc để bổ sung nha #hanoibinhyen. Bạn có thể tìm mua One a day Men's. Loại này cũng bổ sung vitamin và khoáng chất trong 1 viên thuốc đó bạn à.
    Link facebook:https://www.facebook.com/kid2911
    [B][I][B]27/10: xin số mẹ San Thái. Hy vọng được số may mắn
    05/11: nhận số 451 của mẹ San Thái cho, may mắn mau đến với em nào
    KKC: 21/1/2015
    24/2/2015: 2v hiện lên sau 1 tuần trễ KQĐ - 3 tuần sau xxx

yyx0jc9x
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Himawari đã có tin vui chưa?
    Mình uống loại này cũng bị kéo dài chu kỳ ra bạn ạ. Trc đây chu kì là khoảng 30 ngày. 3 tháng nay toàn 37 ngày thôi. K biết thế nào nữa.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Himawari_rin_88 Xem bài viết
    các mẹ cho mình hỏi, có mẹ nào uống thuốc này để chuẩn bị mang bầu mà gây rối loạn chậm kinh k? tháng vừa rồi mình uống và giờ đã chậm mất 4 ngày, hôm qua thử thì vẫn chỉ 1V. Không biết có phải do thuốc mà mình bị rối loạn k, vì bt ck của mình rất đều. Mẹ nào biết tư vấn cho mình với vì thực sự chưa dám đi thử máu bây h

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bong_CnC
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có chị nào uống thuốc này (trc khi mang bầu) mà lại bị kéo dài chu kì ra k ạ? Trc khi uông ck của e khoảng 30 ngày. 3 tháng nay toàn 37 ngày thôi ak.

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 166 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bong_CnC Xem bài viết
    Có chị nào uống thuốc này (trc khi mang bầu) mà lại bị kéo dài chu kì ra k ạ? Trc khi uông ck của e khoảng 30 ngày. 3 tháng nay toàn 37 ngày thôi ak.

Kéo dài ck thì em ko gặp nhưng từ khi uống ck em sớm hơn chị a. trước ck em là 30 ngày, từ khi uống ( khoảng giữa t7) ck em sớm hơn. 3 ck liền của em còn 27 ngày thôi. Em cũng ko nghĩ là tại thuốc, nhưng chị nói vậy nên em nghĩ là do thuốc thôi ak.
    Link facebook:https://www.facebook.com/kid2911
    [B][I][B]27/10: xin số mẹ San Thái. Hy vọng được số may mắn
    05/11: nhận số 451 của mẹ San Thái cho, may mắn mau đến với em nào
    KKC: 21/1/2015
    24/2/2015: 2v hiện lên sau 1 tuần trễ KQĐ - 3 tuần sau xxx

yyx0jc9x
    • 178 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoibinhyen Xem bài viết
    kHÔNG NÊN DÙNG BẠN À, MỖI LOẠI THUỐC CÓ TÁC DỤNG KHÁC NHAU. LOẠI NÀY DÙNG CHO PHỤ NỮ MÀ
    • 178 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bong_CnC Xem bài viết

mẹ nó đi khám bác sỹ xem
  • Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9