TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào uống Nature made prenatal Multi + Dha (Chuẩn bị mang thai) không jup mình với

• 13 Lượt chia sẻ
  • 143K Lượt đọc
  • 176 Trả lời

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình có người nhà bên Mỹ gửi về còn dư 2lo 150v mẹ nào cần mình thanh lý lại cho nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bocon2013 Xem bài viết
    Mình có người nhà bên Mỹ gửi về còn dư 2lo 150v mẹ nào cần mình thanh lý lại cho nha
    Mình ở SG nha, giá thanh lý là 550k/lo 150vieen
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở SG nha, giá thanh lý là 550k/lo 150vieen
    Ban o dau vay.cho minh dia chi va sdt di minh cung dang muon mua day. A ma han dung con lau k vay ban.co gi pm cho minh som nhe. Sdt minh la 0915681731
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi changkho00 Xem bài viết
    Ban o dau vay.cho minh dia chi va sdt di minh cung dang muon mua day. A ma han dung con lau k vay ban.co gi pm cho minh som nhe. Sdt minh la 0915681731
    Mình thanh lý hết rồi chàng khờ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

mình mua Prenatal DHA+ Mullvitamin của Úc 120v, 60vDHA + 60v Mulvitamin. giá 770k , ngoài vỏ ghi mỗi ngày uống 1v nhưng 2 loại như thế này mình ko bít uống sao? mẹ nào có kinh nghiệm uống Prenatal của úc chia sẻ với ah?
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn mình cũng còn dư thuốc Mutivitamin cua hang Nature Made này hai lọ,mỗi lọ 90v,bạn mình để giá ưu tiên đặc biệt 400k thôi,mẹ nào có nhu cầu pm mình nhé,vì bạn mình mới sinh eb nên nhờ mình đăng tin dùm.Các bạn có thể kt thoải mái vì mẹ bạn mình ở Mỹ gơi về,mình cũng dg uống nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 139 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi socchuotbaby Xem bài viết
    Nhờ các mẹ chút, mình cũng đang bầu, nhờ người quen mua thuốc Prenatal Multi+DHA ở Mỹ xách về cho, nhưng nhiều quá, mình còn thừa 1 lọ, muốn để lại cho mẹ nào có nhu cầu. Thuốc của mình là Prenatal Multi+DHA, lọ 150 viên, của hãng Nature Made, hạn dùng đến tháng 12/2015, giá 550k. Mình k bán hàng nên chỉ có 1 lọ thôi, mẹ nào có nhu cầu thì ủng hộ giúp nhé. Mình ở Hà Nội. Thanks cả nhà. mình từ lúc bầu cũng đều dùng loại này, trộm vía hợp, hai mẹ con đều khỏe. Loại này cũng thông dụng nhiều mẹ đã dùng.
    pm cho tớ số đt vs địa chỉ nha mn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi socchuotbaby Xem bài viết
    Nhờ các mẹ chút, mình cũng đang bầu, nhờ người quen mua thuốc Prenatal Multi+DHA ở Mỹ xách về cho, nhưng nhiều quá, mình còn thừa 1 lọ, muốn để lại cho mẹ nào có nhu cầu. Thuốc của mình là Prenatal Multi+DHA, lọ 150 viên, của hãng Nature Made, hạn dùng đến tháng 12/2015, giá 550k. Mình k bán hàng nên chỉ có 1 lọ thôi, mẹ nào có nhu cầu thì ủng hộ giúp nhé. Mình ở Hà Nội. Thanks cả nhà. mình từ lúc bầu cũng đều dùng loại này, trộm vía hợp, hai mẹ con đều khỏe. Loại này cũng thông dụng nhiều mẹ đã dùng.
    mình cũng đang muốn mua một lọ Prenatal Multi+DHA .hàng của bạn chính hãng thật chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

neu co the ban pm cho minh theo sdt 0988441908 nhe.minh o hung yen
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị ở đâu vậy ah
    • 38 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mẹ xum xum hẹn lấy lọ thuốc của mình rồi. Cảm ơn các mẹ đã hỏi nhé.
    Socchuotbaby
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình có 3 lọ cần thanh lý mình san sàng cung cấp code cho moi người test: điện thoaai của mình: không chín tám ba tám ba không 474
    • 185 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình có 3 lọ cần thanh lý mình san sàng cung cấp code cho moi người test: điện thoaai của mình: không chín tám ba tám ba không 474
    Mẹ bocon2013 ở đâu vậy? Mình cũng có ý định muốn mua 1 lọ. Mẹ nó có thể post ảnh of hộp Prenatal multi + Dha cho m xem dc k?
    • 69 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Giahanxinh Xem bài viết
    37% E nên hiểu là lượng vitamin E Prenatal cung cấp đạt 37% nhu cầu vitamin E hàng ngày, 63% còn lại bạn phải bổ sung thông qua ăn uống khác nữa.
    Cảm ơn vì bài viết rất tuyệt
    • 69 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Xu12345 Xem bài viết
    mình cũng đang muốn mua một lọ Prenatal Multi+DHA .hàng của bạn chính hãng thật chứ.
    Bạn có thể check code trực tiếp trên web ngay tại nơi mua
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e ở xa thì nta có ship hàng ko chị?
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mua ở shop May&Bum, bạn search google hay facebook chắc sẽ thấy (mình mua qua facebook), giá rẻ hơn các chỗ khác, được người quen giới thiệu nên yên tâm là hàng Mỹ. mình ở tpHCM nhé
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em định uống Nature Made Prenata Multi DHA trước lúc mang bầu và muốn uống thêm cả Folic và Omega 3 nữa. Liệu uống thêm như thế có bổ sung thừa vitamin không ạ. hay chỉ uống mình Nature Prenata là được rồi. Em thấy người ta bảo Folic và Omega 3 là vitamin sinh con. Nên muốn uống thêm vào, như thế có sao không ạ. Chồng em uống Folic và Omega 3 thì có được không ạ. Các mẹ giải đáp giúp em với.Em cảm ơn các mẹ ạ.
    • 37 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! E uống nature made đc hơn nửa tháng rồi, e uống vào sau ăn trưa và thấy chiều rất đói ( từ lúc uống bị thế ah) có sao ko ạ?
    • 69 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng có nhờ người nhà chuyển về được vài lọ các chị cư đến nhà xem rồi cheeck code thoải mái vì e cung đang uống loại này mà
  • Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9