TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào uống Nature made prenatal Multi + Dha (Chuẩn bị mang thai) không jup mình với

• 13 Lượt chia sẻ
  • 143K Lượt đọc
  • 176 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lần đầu có thai vc mình vô cùng hạnh phúc. Nhưng khi thai 5 tuần đã bị sảy. Giờ mình rất mong nhưng cũng rất lo lắng. Mình đang uống vitamin bầu: Nature made Muli + DHA bổ sung dinh dưỡng trước khi mang thai. Trong vitamin này có chứa 37% vitamin E. Mình được biết vitamin E giúp tăng khả năng sinh sản và hạn chế nguy cơ sảy thai. Mình không biết lượng vitamin E này đã đủ chưa hay phải bổ sung thêm bằng viên enat và uống sửa bầu thêm không? Mẹ nào có kinh nghiệm cho em lời khuyên nha. Còn về phần anh xã có cần tẩm bổ gì không? hihi rất mong nhận được lời khuyên từ các mẹ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn uống thuốc đó là tốt nhất rồi, h bác sĩ cũng hay kê toa uống thuốc đo cho các bà bầu, loại đó của Mỹ sản xuất với lại đủ lượng vitamin . mình thì yên tâm nhất chỗ có DHA cho bé, các loại khác ít có DHA, chỉ có axit folic thì không đủ, mình cũng đang uống nè, lọ 150v uống được 30v rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 154 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

mình cũng đã uống hết lọ 90v giờ đang uống lok 150v chắc là dư nhiều, mẹ nòa cần mình share lại một ít nha.
    các mẹ vào đây xem nhé.
    http://zaodich.com/forum/f2929/thanh...i-dha-1772472/
    • 922 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

chiị ơi e coi bên link chị ở vt là chỗ nào nếu chưa có ai đăng kí mua chắc thứ 2 em ghé ủng hộ cho chị
    em đi làm chỗ siêu thị cô=opmart, nhà hcị ở tận đâu? em không rành đường trong phố lắm
    Cỗ nào chả có thịt gà
    Đàn ông phải có đàn bà mới dzui
    *** số em may mắn 167 ạ ***
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,106 Bài viết

• 3,321 Được cảm ơn

Ngày trước mình hỏi bác sỹ bảo chỉ cần uống prenatal là đủ ko cần uống thêm vitamin E ngoài đâu nhé
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 622 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Mình cũng uống thây rất tốt và Minh nghĩ k cần phải thêm thuốc gì nữa đâu!
    • 54 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoi48 Xem bài viết
    mình cũng đã uống hết lọ 90v giờ đang uống lok 150v chắc là dư nhiều, mẹ nòa cần mình share lại một ít nha.
    các mẹ vào đây xem nhé.
    http://zaodich.com/forum/f2929/thanh...i-dha-1772472/

mình chuẩn bị mang thai , định tẩm bổ 1-2 tháng rồi có em bé, nên định mua thuốc này uống, bạn mua ở đâu vậy chỉ giúp mình địa chỉ với, và cho mình biết bao nhiêu tiền 1 lọ nha, lọ 150 viên và 90 viên thì thế nào ạ. bạn mình nói uống liên tục trong 5 tháng cũng ok mà, ko lo lọ thuốc to quá đâu/ cảm ơn nha!!!!!!!!111
    • 387 Bài viết

• 771 Được cảm ơn

37% E nên hiểu là lượng vitamin E Prenatal cung cấp đạt 37% nhu cầu vitamin E hàng ngày, 63% còn lại bạn phải bổ sung thông qua ăn uống khác nữa.
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MaiMeoMai Xem bài viết
    mình chuẩn bị mang thai , định tẩm bổ 1-2 tháng rồi có em bé, nên định mua thuốc này uống, bạn mua ở đâu vậy chỉ giúp mình địa chỉ với, và cho mình biết bao nhiêu tiền 1 lọ nha, lọ 150 viên và 90 viên thì thế nào ạ. bạn mình nói uống liên tục trong 5 tháng cũng ok mà, ko lo lọ thuốc to quá đâu/ cảm ơn nha!!!!!!!!111

Mình ở Sàigòn, đang còn 1 hộp prenental DHA của hãng Nature Made như hình của mẹ ở trên 90viên, còn nguyên chưa mở hộp, HSD đến tháng 1/ 2015. Mình để lại giá 500 ngàn, Mẹ nào có cần thì pm cho mình, ở SG thì ok, chứ mình không có tgian gửi qua BĐiện . Thanks cả nhà
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn,

Nếu bạn muốn mua loại thuốc bổ thì pm cho mình nha. Giữa tháng 11 này, người nhà mình ở bên Mỹ về mình cũng có mua 1 vài hộp vì vậy mình sẽ bán giá phải chăng cho bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 20 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ban ơi bạn bổ sung thêm Acid forlic của natura made trc va sau khi mang thai 3 tháng là ok nhé! Thuốc nature made này tốt lắm! Sau khi đẻ thì uống loại Nature made nursing mom nha!
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MaiMeoMai Xem bài viết
    Bạn ở đâu, mình có thuốc em chồng mình bên Mỹ gởi về mà mình uống ko hết, còn 2 lọ, bạn cần thì alo mình share lại cho nha, lọ 150v mình để lại cho bạn 590k nhé, nhắn tin cho mình theo số dt 090 898 6206 mình tên Hồng bạn nha
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conmeohong Xem bài viết
    Bạn uống thuốc đó là tốt nhất rồi, h bác sĩ cũng hay kê toa uống thuốc đo cho các bà bầu, loại đó của Mỹ sản xuất với lại đủ lượng vitamin . mình thì yên tâm nhất chỗ có DHA cho bé, các loại khác ít có DHA, chỉ có axit folic thì không đủ, mình cũng đang uống nè, lọ 150v uống được 30v rồi
    Theo mình biết thì khí hậu Châu Á và Mỹ khác biệt rất nhiều, các mẹ dùng hộp 150 viên nan rất lâu hết, ảnh hưởng đến chất lượng thuốc (nhất là khi có DHA và Omega). Tốt nhất nên dùng hộp 60 hay 90 viên, giá chênh lệch không nhiều đâu. Đặc biệt là cẩn thận thuốc giả, hàng nhái (nhiều dược phẩm Âu Mỹ bị TQ làm nhái đưa vào Việt Nam tiêu thụ). Nếu có điều kiện các mẹ có thể ship hàng trực tiếp từ Mỹ thông qua các đơn vị chuyển phát, như thế an tâm hơn. Lúc trước, hộp đầu tiên mình cũng mua từ Việt Nam, sau này chịu khó ship từ Amazon, tất cả vì tương lai sức khỏe của con mà.

Nói thêm chuyện này bên lề, loại phấn rôm dạng bột cho trẻ rất có hại đấy, dùng phấn nước (liquid powder) tốt hơn, nhưng không tìm thấy ở Việt Nam đâu, nếu có đặt mua Prenatal Multi DHA thì mua luôn phấn rôm nước.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CÓ MẸ NÀO BIẾT MUA THUỐC Nature made prenatal Multi + Dha Ở HÀ NỘI THÌ MUA Ở ĐÂU UY TÍN KHÔNG?
    MÌNH ĐI MẤY NHÀ THUỐC LỚN Ở HOÀNG HOA THÁM, LÁNG HẠ, NGUYỄN HUY TƯỞNG ĐỀU KHÔNG CÓ

• 27 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyntn0311 Xem bài viết
    CÓ MẸ NÀO BIẾT MUA THUỐC Nature made prenatal Multi + Dha Ở HÀ NỘI THÌ MUA Ở ĐÂU UY TÍN KHÔNG?
    MÌNH ĐI MẤY NHÀ THUỐC LỚN Ở HOÀNG HOA THÁM, LÁNG HẠ, NGUYỄN HUY TƯỞNG ĐỀU KHÔNG CÓ

Mình mua online mấy lần của Ngọc Anh shop.Bạn gọi đt chị ý mang tới tận nơi cho.Chất lượng mình chưa kiểm chứng vì chưa đặt hàng ở nước ngoài về dùng bao giờ nên ko biết để mà so sánh được.Cũng nhiều mẹ trên này dùng hàng của chị ý rồi đó
    • 27 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny_cao Xem bài viết
    Mình mua online mấy lần của Ngọc Anh shop.Bạn gọi đt chị ý mang tới tận nơi cho.Chất lượng mình chưa kiểm chứng vì chưa đặt hàng ở nước ngoài về dùng bao giờ nên ko biết để mà so sánh được.Cũng nhiều mẹ trên này dùng hàng của chị ý rồi đó
    thanks bạn nhìu nhìu nhé!
    Mình thấy bán online rùi quảng cáo là xách tay từ mỹ về nhìu lắm ý. mà chỉ sợ là ko đc an toàn. hik hik
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyntn0311 Xem bài viết
    thanks bạn nhìu nhìu nhé!
    Mình thấy bán online rùi quảng cáo là xách tay từ mỹ về nhìu lắm ý. mà chỉ sợ là ko đc an toàn. hik hik

Sdt cua shop bao nhieu vay ban
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Loai 90 v thi bao nhieu vay ban. Minh o tu son bac ninh thi phi ship la bao nhieu
    • 524 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Địa chỉ mua ở Tp HCM. Hàng nhập chính hãng USA Có hóa đơn rõ rãng nha.
    mua Prenatal Multi DHA
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9