TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào đã dùng Chernotist chưa?cho e ý kiến với hoặc dùng thuốc nào bổ sung acid folic tốt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.57K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Em là thành viên mới, hôm nay post bài lần đầu tiên để tham khảo ý kiến của các mẹ
    Em đang dự định mấy tháng nữa có thai, em muốn bổ sung acid folic, em thấy trên mạng có người giới thiệu về Chernotist của công ty thực phẩm chức năng Lohha bổ sung vừa đủ 400mcg acid folic cần thiết cho phụ nữ chuânt bị mang thai hoặc đang mang thai, ngoài ra Chenotist còn chứa nhiều các vitamin cần thiết khác, em thấy giá cả cũng hợp lý nhưng không biết dùng có tốt thật k ? có mẹ nào đã dùng loại này thì cho em ý kiến hay các mẹ có dùng bổ sung thuốc nào bổ trợ acid folic tốt thì giới thiệu cho e với
    Em xin cảm ơn các mẹ rất nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

k có ai trả lời ah
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lần trc có bầu e đi khám bác sĩ ở phòng khám cũng cho thuốc này về uống, nhưng e ko giữ đc e bé.
    Lần này có bầu e cũng đang phân vân ko biết có nên dùng loại này ko nữa!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 411 Bài viết

• 424 Được cảm ơn

Mình đã có baby và trước đó tới giờ mình uống Elevit, nó có tới 800mcg folic acid và các loại vitamind khác. Bạn thử tham khảo nha. Chúc bạn mạnh khỏe để đón bé yêu.
    Cầu bình an và sức khỏe ở trong gđ Bạn và Bạn nhé