TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào bị viêm lộ tuyến rộng không chữa mà vẫn có thai không ?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 106K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em bị viêm lộ tuyến độ 3 rồi. E đang cbi đi làm áp lạnh hoặc đốt điện thì hôm nay phát hiện co bé mới chớm được 4 tuần nên lúc khám phụ khoa trước siêu âm và xét nghiệm em ko biết . E uống kháng sinh các loại rồi giờ lo lắng quá có mẹ nào bị như e không huhu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shinshue Xem bài viết
    Các mẹ ơi em bị viêm lộ tuyến độ 3 rồi. E đang cbi đi làm áp lạnh hoặc đốt điện thì hôm nay phát hiện co bé mới chớm được 4 tuần nên lúc khám phụ khoa trước siêu âm và xét nghiệm em ko biết . E uống kháng sinh các loại rồi giờ lo lắng quá có mẹ nào bị như e không huhu
    Mẹ Shinshue ơi, mẹ đừng lo lắng quá, mẹ cứ đi khám ở pstw hoặc pshn ấy, để các bs tư vấn cho. 2 tháng trước em cũng bị hệt như mẹ nhưng do em ko biết có bầu, xong còn uống thuốc, đi lại hoạt động nhiều nên ko giữ được . Nếu mẹ đã dùng thuốc tây thì nhớ tầm soát kỹ nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong133 Xem bài viết
    Mình đi khám ở PSHN bs kết luận bị VLT rộng và bị lạc nội mạc tử cung 25x26mm, bs cũng cho thuốc đặt và bảo sạch kinh thì khám lại và đốt điện, mình cũng đang hoang mang vì mình chưa có bé nào, các mẹ có kinh nghiệm gì chia sẽ giúp mình với nhé, thanhks
    Mẹ phuong133 ơi, mẹ đã có em bé chưa ạ ? Sau đốt mẹ có lành nhanh không ?
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dạ vâng, em cảm ơn,Em mới đi siêu âm thì bác sĩ bảo thai vẫn khỏe mạnh không có hiện tượng bóc tách. Thời gian em uống kháng sinh vào thời gian đầu thai mới nên không lo lắm, vẫn theo dõi thêm.
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

@phuonghoa ơi, Em đi khám 3 địa chỉ thì bác sĩ đều bảo là nếu chưa có em bé nào thì không nên can thiệp đâu ạ vì cam thiệp vào nó sẽ khó có rồi khi có sẽ bị tái lại, để sinh em bé xong thì chữa 1 thể.mà em bị bác sĩ bảo độ 3 mà em mới có này, nên e nghĩ chị cứ theo chỉ định bác sĩ, đặt thuốc cộng uống và vệ sinh cho hết viêm và ổn định lại, lộ tuyến hình như có thể đựoc thu hẹp đó ạ. xong có em bé rồi mình chữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi mình cungx bị vlt mới có em bé được tháng. mình đang lo không biết có ảnh hưởng đến con k
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6