TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào bị viêm lộ tuyến rộng không chữa mà vẫn có thai không ?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 107K Lượt đọc
  • 105 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, chị đặt thuốc gì thế a. Em đang tuần 20 rồi nên cứ lo, em cũng bị viêm nhưng chưa chữa gì thì con xuất hiện vừa vui vừa lo. Bây h e k bị ngứa gì bị ra 1 ít dịch vàng và có mùi nữa a. Em lo k biết có ảnh hưởng gì đến con k
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nó ơi!mẹ nó bị VLT lâu ko thì có bé.có bj rộng ko.mình cũng bị VLT bs cho thuốc về uống và đặt.mình đang sợ ko jam đi đốt.mong con lắm mà ko thấy
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hjc, e cũng tính cbj có bé đây nhưng mà cũng lo khoản này quá, hình như nhiều mẹ đều bị VLT như e... ko biết ở HN thì có chỗ nào giá rẻ mà an toàn ko nhỉ? Đợt trc e đi khám ở phòng khám, bs cũng tư vấn áp lạnh vs leep là tốt nhất mà ko có xiền, vì phòng khám của bác sĩ Hàn Quốc cơ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trường hợp của mình ko biết VLT có rộng ko. Trước khi có thai mình đã bị rồi nhưng vẫn có thai tự nhiên đây, suốt thai kỳ hoàn toàn khỏe mạnh. Trộm vía
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunshine_tt Xem bài viết
    chào mẹ mhimxinh bạn cứ yên tâm và tâm lý thoải mái nhé là con yêu sẽ về. Mình sau đợt áp lạnh đó mình áp 2 lần và thấy đỡ hẳn bác sỹ hẹn 2 tháng sau tái khám nhưng mình không khám lại vì ngại đi vì nhà mình ở xa quá, sau đó mình đi soi trứng còn phát hiện buồng trứng có nhiều nang nhỏ nữa cơ. Đợt đó mình chán và buồn lắm khóc lóc suốt, mẹ đẻ mình đi hỏi thăm và chỉ cho mình đi lấy thuốc bắc uống mình lấy đi thuốc đúng 3 lần uống từ trc tết và mình cũng tự nhủ và bình tâm để tâm lý thoải mái đến ra tết mình có bầu rùi đó. Bây h con iu đc 15 tuần rùi vui và hạnh phúc lắm các mẹ ạ .
    Tâm lý là điều quan trọng nhất đừng lo lắng nhìu nhé mn chúc tất cả các mẹ đều đón đc con iu về nhé
    C ơi. C cho e địa chỉ và sđt của chú thanh vs ạ. E cũng đang hoang mang ko biết có nên đi áp lạnh hay đốt hay ko nữa...😭😭
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Trước giờ mình cũng hay lên wtt coi tình hình chung xem có ai ko cần dùng pp đốt , leep, áp lạnh mà vẫn trị hết bệnh ko. Tình hình là m cũng bị cái này lâu rùi, thấy ai cũng bảo phải làm leep mới hết. Mà m đi khám bs bảo đặt dc cứ đặt, mình cũng hỏi bị lâu lắm rồi, hay tái đi tái lại nhiều lần mà ko hết, m mới hỏi pp leep bs bảo cái đó là trường hợp ung thư mới làm, bs ko cho. M cũng chả bít pk nào an toàn để làm cả. Đợt vừa rồi m đi bs cho thuốc nặng lắm, m vừa uống, vừa đặt, uống nữ vương new, cộng thực phẩm chức năng làm cân bằng ph , giờ m chưa khám lại nữa nhưng cảm giác là cũng sạch sẽ, ko còn như hồi trc nữa. Cứ như mấy đợt trước là vừa uống, đặt thuốc xong tới tháng, hết bị kq đỏ là cứ như rằng bị lại, riết m bị ám ảnh luôn. M tính hết 1 tháng nữa đi khám lại xem sao. Nhưng ko bít các ce thế nào chứ. Bi giờ m uống tpcn với nữ vương new ko à. Hết thuốc bừa giờ rồi, nhưng cảm giác tốt lắm, quan hệ ko đau nữa. Lúc trc mỗi lần giao ban là cảm giác như chỉ cần mạnh 1 chút là chịu ko nổi. Từ lúc uống 2 loại này , tpcn mới uong 1 tháng, còn nữ vương new 3 tháng mà mình ko còn thấy đau gì cả. Nói chung là dù chưa khám lại nhưng rất vui. M tin tưởng m sử dụng 2 loai này chừng thêm vài tháng là có thể hết. Tâm trạng happy. Nên quyết định lên đây chia sẻ cho ce. Hồi m bít m bị viêm lt là lúc đang mang thai đứa thứ 2, nhưng có thai ko dám điều trị. Uống 2 ngày rồi ngưng. Sau khi sinh m bị viêm hay sao mà sản dịch ko cầm dc. Tới tận 1 th mihf thấy lâu quá mới khám, chị y tá cho thuốc xong mới đỡ. Nói bị viêm lt, uống thêm 1 th kêu m đi đốt điện. M hỏi mẹ m, mẹ kêu đừng đốt. Đốt sau này khô lắm. M thấy sợ chẳng dám đốt, rồi để vậy, tới 2 năm sau, con m 3 tuổi m mới rảnh đi khám dc, do m ở quê mà, đi mỗi lần lên xuống tp tốn tgian, chẳng ai coi dùm bé cả. Mà tới khi di khám thì vlt diện rộng, còn bị nấm, m điều trị hơn 1 năm, đổi 2 bv, thử dùng thuốc nam 2 đợt mà chả xi nhê. Gần đây mới bớt, m sẽ duy trì uống 2 loại này một tgian nữa , nhưng m thấy nếu có điều kiện theo 2 loại này vẫn rất tốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng bị viêm lộ tuyến rộng, đặt thuốc 2 lần, chuẩn bị đi đốt thì trộm vía có bầu, sau đấy mình cũng chỉ đặt 1 lần nữa thôi, em bé của mình được khoảng 18 tuần rồi. Nói chung cũng lo lắng lắm, chỉ mong 2 mẹ con mạnh khỏe 9m10d, xong rồi thì đi chữa triệt để hix.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi. Các chị cho em hỏi với có chị nào giống em ko ạ cả năm nay chu kỳ e vẫn bt chỉ là 1 tháng trễ 2 3 ngày vậy mà 2 tháng gần đây e k thấy kinh về. E tưởng là có em bé đi xét nghiệm thì phát hiẹn có nhièu nang nhỏ ở cả 2 buồng trứng. Em lo quá hôm sau lên sài gòn khám lại thì phát hiện thêm bị VLTCTC cấp độ 3. Bsi cho e thuốc đặt với thuốc uống cả điều kinh với kháng viêm. Em chỉ còn cái PAP tầm soát ung thư cổ tử cung là chưa làm thôi. Mà em lo sợ quá vk ck e chờ bé lâu rồi mà mãi chưa thấy. Có chị nào bị giống em ko ạ??
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào mọi người.cho e tham gia vs ah.E.cũng đag lo lắng lắm, e lấy ck dc 6 tháng mà chưa có e bé.vai thag thay kn ko đều,hay đau bụng e đi khám ket qua bị VLT 1cm, bác sỹ cho đặt thuốc và uống dinh dưỡng buồng trứng.dat thuoc xong thay dịch AD it hon, jo dag giua chu kỳ e định đi siêu âm trung ma gần ck.Ck e bộ đội nên ko biet do bị viem hay la lý do j mãi chua có bé nua.đag định cố 1 thág roi.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào mọi người.cho e tham gia vs ah.E.cũng đag lo lắng lắm, e lấy ck dc 6 tháng mà chưa có e bé.vai thag thay kn ko đều,hay đau bụng e đi khám ket qua bị VLT 1cm, bác sỹ cho đặt thuốc và uống dinh dưỡng buồng trứng.dat thuoc xong thay dịch AD it hon, jo dag giua chu kỳ e định đi siêu âm trung ma gần ck.Ck e bộ đội ko có thoi jan gan nhau nhieu hay do bị viem hay la lý do j mãi chua có bé nua.đag định cố 1 thág roi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn chỉ cho mh địa chỉ bạn khám đc k ạ. Mg cưới nhau về cũng đc 7 tháng r mà chua có e bé. Mh lo quá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gacon1232017 Xem bài viết
    Chào mọi người.cho e tham gia vs ah.E.cũng đag lo lắng lắm, e lấy ck dc 6 tháng mà chưa có e bé.vai thag thay kn ko đều,hay đau bụng e đi khám ket qua bị VLT 1cm, bác sỹ cho đặt thuốc và uống dinh dưỡng buồng trứng.dat thuoc xong thay dịch AD it hon, jo dag giua chu kỳ e định đi siêu âm trung ma gần ck.Ck e bộ đội ko có thoi jan gan nhau nhieu hay do bị viem hay la lý do j mãi chua có bé nua.đag định cố 1 thág roi.
    Bạn chỉ cho mh địa chỉ đc k ạ. Mh cươi nhau cũng đc 7 tháng r mà chua có e bé nên mh lo quá
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc các c trên này viết mà e cũng thấy lo quá, trước e đi khám ở bệnh viện đa khoa thái Hà thì bs bảo e bị VLT diện rộng nguyên tiền khám vs xét nghiệm ở đấy đã mất 1tr2 sau đấy bs cho vệ sjnh bằng ozon mất thêm 500k nữa, rồi bảo e phải chữa bằng phương pháp leep hết khoảng 6 triệu và điều trị thuốc khoảng 800k 1 ngày và làm từ 3 đến 5 ngày, e nghe mà hốt quá, quyết định đến Bv phụ sản Hà nội, bs bảo phải đốt mới thì khả năng thụ thai mới cao, e mới đốt được mấy hom thấy ra dịch vàng và mùi hôi, khong biết có sao khong, chị nào đi đốt rồi cho e kinh nghiệm vs, đốt xong khong biết có khó thụ thai ko, vì e chua có e bé
    P/s: khuyen các chị e đừng đi khám ở bệnh viện đa khoa thái Hà, chặt chém dã man, tốt nhất là vào bệnh viện nhà nước làm cho yên tâm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vinhlien9 ah.minh ban qua.joe moi vao dc.bạn o đâu.mình o nghe an nen đến trung tâm chăm sóc suc khoe ba me va tre e.
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vinhlien9. Dạo này bận quá jo moi vào dc. Minh khám o trung tam cham soc suc khỏe ba mẹ va trẻ e.moi moi minh đi kham thoi.C chua đi.dag giua ky thag này.de xem ket qua the nao roi chua co thi thag sau cả hai vc đi khám.hm truoc dat thuoc thấy ko bị dịch AD nhieu nhu truoc.minh nghi chac dich AD nhieu la nguyen nhan gay kho thu thai.đi khám sớm đi bạn ah
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn chỉ cho mh địa chỉ bạn khám đc k ạ. Mg cưới nhau về cũng đc 7 tháng r mà chua có e bé. Mh lo quá
    Hm đang chờ khám, có một bạn ngang tuổi bạn ấy cũng cưoi 6 tháng chưa có là đi khám ở đấy.bạn bảo là cũng bị VLT bác sỹ cho đặt thuốc, jo đặt xong thuốc bạn đi tái khám.thay bảo là thử que lên 2v roi.đag hy vọng dc như bạn ấy. Mình cũng tâm lý lam nen co khi cung nguyen nhan gay kho thu thai.nhỉu lan bao thoai mái tinh than ma ai cung hoi sao lâu thế.lại ưc chế.cùng cố gắng bạn nhé!
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các bạn, mình cũng là người bị căn bệnh Viêm Lộ Tuyến Cổ Tử cung dày vò từ lúc biết mắc phải nó (lấy chồng được 2 tháng) cho đến khi.... mình có bầu. . Mình biết rõ cảm giác của các bạn bị VLT, lấy chồng mà chưa có bé, vì vậy Mình xin chia sẻ câu chuyện của mình, 1 người bị VLT mà vẫn có thể mang thai, để các bạn có hy vọng và tiếp tục cố gắng, đưng lo lắng quá nhiều nhé.
    Tiểu sử là mình lấy chồng đến nay đã 7 tháng, và đang có bầu ở tuần thứ 7. Sau khi cưới được 2 tháng thì mình đi khám và phát hiện bị VLTCTC rộng (bác sĩ nào khám cũng bảo khá nặng, cổ tử cung viêm rộng 2cm) và kèm theo những lời phán như là : Khó có thai, sao lại để thế này có khi bị ung thư, yêu cầu đốt điện…. làm mình hoang mang vô cùng. Mình nằm vùng WTT và được biết bệnh khó chữa nếu không áp lạnh, hoặc leep, nhưng mình không dám làm vì nghe rỉ tai là làm xong sợ để lại sẹo, càng khó có con. Thế là mình mò mẫn, và ưu tiên các loại thuốc đông y. Kinh nguyệt của mình còn không đều nữa các mẹ ạ, tháng 30 tháng lại 35 ngày lận, nên mình uống thuốc điều kinh gia truyền Bà Bục ( Có FB đấy ạ). Mình uống hết 1 thang – 1 thang tương đương 30 ngày uống, có kinh thì nghỉ. Mình uống hết thang thứ nhất thì chưa thấy đều gì, mua tiếp thang thứ 2, uống được 1/6 thang thì chán chả uống nữa.
    Mình lại nằm vùng WTT thường xuyên, và mày mò ra được địa chỉ ông Lang Sản, cho uống thuốc Đông y, chữa được các bệnh VTLCTC, nấm. Mình mò lên Hà Đông, đến nhà con ông Lang Sản, là anh Lang Sức bắt mạch và được kê 1 tháng thuốc uống. Anh ấy bảo mình bị nặng, phải uống 60 ngày mới khỏi được. Mình lấy trước 30 ngày về uống, uống được 20 ngày thì vẫn không thấy đỡ, lại đi soi CTC thì bác sĩ bảo vẫn vậy, chưa đỡ hơn tý nào. Cũng nản. Gọi điện cho anh Sức trình bày, thì anh động viên kiên trì, và bảo nếu uống không bị mệt thì lên anh đổi thuốc liều mạnh hơn. Vậy là minh mang số thuốc còn lại, lên đổi lấy liều mạnh hơn. Lần này lấy 20 ngày thuốc. Mình kiên trì uống, gần hết 20 ngày thuốc thì thấy ra 1 mảng trắng to đùng , phải bằng 3 ngón tay, anh Sức bảo đấy là mảng viêm. Ra được sẽ hết viêm và cổ tử cung sẽ được tái tạo. Mình nhớ, hôm mình bị ra cái mảng đó, vc mình có quan hệ. Mọi lần trước quan hệ mình đều làm theo hướng dẫn là QH xong thì kê gối sau mông, nằm yên khoảng 1 tiếng, nhưng canh bao nhiêu lần rồi không được. Tháng đó vì đi khám thấy bác sĩ bảo vẫn không đỡ VTL nên mình nghĩ chưa thế có được nên là QH xong mình cứ đi rửa luôn, không canh canh nữa. Vậy mà, tháng đó con yêu về với mình các bạn ạ. KKC của mình là 20/3, đợt 10/3 âm vợ chồng mình có về quê bố mình chơi, thăm bà ngoại, bác mình ở dưới quê đưa mình đi cắt thuốc điều kinh, tốt cho trứng, ông lang bảo đợi sau kỳ kinh này rồi uống (vì khi đó là mình lại sắp đến kỳ kinh tiếp theo). Mình mang thuốc về HN và cứ đợi có kinh để uống thuốc mà chẳng thấy kinh đâu, ai ngờ 25/4 thử thì 2 vạch căng đẹt ạ. Hihi.
    Mình xin chia sẻ địa chỉ và sđt anh lang Sức ở đây, cầu mong các bạn khỏi bệnh và đón được con yêu. 01655855888 – La Khê – Hà Đông- Hà Nội
    Con yêu bình an bên mẹ 9m10d nhé.
    Hành trình của Mẹ và Chôm Chôm: 9 tháng 10 ngày bình an bên mẹ con yêu nhé
    - 20//3: KKC
    - 25/4: Mẹ biết có Chôm Chôm, trước đấy có dấu hiệu mà mẹ không nghĩ là mẹ có em rồi. Tối đó mẹ không ngủ được vì hạnh phúc.
    - 26/4: Mẹ siêu âm nhưng chưa thấy em đâu cả. Mẹ bắt đầu hủy chuyến du lịch Đà Nẵng với Bố để ở nhà chăm em.
    - 4/5: Chôm Chôm của mẹ được 5 tuần rồi, đã nằm gọn trong lòng mẹ.
    - 14/5: Mẹ nghe thấy tiếng tim của em đập rồi 132 ck/phút
    • 172 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chomchomchomchom Xem bài viết
    Chào các bạn, mình cũng là người bị căn bệnh Viêm Lộ Tuyến Cổ Tử cung dày vò từ lúc biết mắc phải nó (lấy chồng được 2 tháng) cho đến khi.... mình có bầu. . Mình biết rõ cảm giác của các bạn bị VLT, lấy chồng mà chưa có bé, vì vậy Mình xin chia sẻ câu chuyện của mình, 1 người bị VLT mà vẫn có thể mang thai, để các bạn có hy vọng và tiếp tục cố gắng, đưng lo lắng quá nhiều nhé.
    Tiểu sử là mình lấy chồng đến nay đã 7 tháng, và đang có bầu ở tuần thứ 7. Sau khi cưới được 2 tháng thì mình đi khám và phát hiện bị VLTCTC rộng (bác sĩ nào khám cũng bảo khá nặng, cổ tử cung viêm rộng 2cm) và kèm theo những lời phán như là : Khó có thai, sao lại để thế này có khi bị ung thư, yêu cầu đốt điện…. làm mình hoang mang vô cùng. Mình nằm vùng WTT và được biết bệnh khó chữa nếu không áp lạnh, hoặc leep, nhưng mình không dám làm vì nghe rỉ tai là làm xong sợ để lại sẹo, càng khó có con. Thế là mình mò mẫn, và ưu tiên các loại thuốc đông y. Kinh nguyệt của mình còn không đều nữa các mẹ ạ, tháng 30 tháng lại 35 ngày lận, nên mình uống thuốc điều kinh gia truyền Bà Bục ( Có FB đấy ạ). Mình uống hết 1 thang – 1 thang tương đương 30 ngày uống, có kinh thì nghỉ. Mình uống hết thang thứ nhất thì chưa thấy đều gì, mua tiếp thang thứ 2, uống được 1/6 thang thì chán chả uống nữa.
    Mình lại nằm vùng WTT thường xuyên, và mày mò ra được địa chỉ ông Lang Sản, cho uống thuốc Đông y, chữa được các bệnh VTLCTC, nấm. Mình mò lên Hà Đông, đến nhà con ông Lang Sản, là anh Lang Sức bắt mạch và được kê 1 tháng thuốc uống. Anh ấy bảo mình bị nặng, phải uống 60 ngày mới khỏi được. Mình lấy trước 30 ngày về uống, uống được 20 ngày thì vẫn không thấy đỡ, lại đi soi CTC thì bác sĩ bảo vẫn vậy, chưa đỡ hơn tý nào. Cũng nản. Gọi điện cho anh Sức trình bày, thì anh động viên kiên trì, và bảo nếu uống không bị mệt thì lên anh đổi thuốc liều mạnh hơn. Vậy là minh mang số thuốc còn lại, lên đổi lấy liều mạnh hơn. Lần này lấy 20 ngày thuốc. Mình kiên trì uống, gần hết 20 ngày thuốc thì thấy ra 1 mảng trắng to đùng , phải bằng 3 ngón tay, anh Sức bảo đấy là mảng viêm. Ra được sẽ hết viêm và cổ tử cung sẽ được tái tạo. Mình nhớ, hôm mình bị ra cái mảng đó, vc mình có quan hệ. Mọi lần trước quan hệ mình đều làm theo hướng dẫn là QH xong thì kê gối sau mông, nằm yên khoảng 1 tiếng, nhưng canh bao nhiêu lần rồi không được. Tháng đó vì đi khám thấy bác sĩ bảo vẫn không đỡ VTL nên mình nghĩ chưa thế có được nên là QH xong mình cứ đi rửa luôn, không canh canh nữa. Vậy mà, tháng đó con yêu về với mình các bạn ạ. KKC của mình là 20/3, đợt 10/3 âm vợ chồng mình có về quê bố mình chơi, thăm bà ngoại, bác mình ở dưới quê đưa mình đi cắt thuốc điều kinh, tốt cho trứng, ông lang bảo đợi sau kỳ kinh này rồi uống (vì khi đó là mình lại sắp đến kỳ kinh tiếp theo). Mình mang thuốc về HN và cứ đợi có kinh để uống thuốc mà chẳng thấy kinh đâu, ai ngờ 25/4 thử thì 2 vạch căng đẹt ạ. Hihi.
    Mình xin chia sẻ địa chỉ và sđt anh lang Sức ở đây, cầu mong các bạn khỏi bệnh và đón được con yêu. 01655855888 – La Khê – Hà Đông- Hà Nội
    Con yêu bình an bên mẹ 9m10d nhé.
    B ơi. Mình ở trong sg lận. Nghe b nói mình nghe vui quá mà ko bik làm sao hết. B cho mình xin tên các vị thuốc để mình trong jayf bốc uống dc ko b.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc của anh lang Sức là thuốc tán ra thành bột rồi bạn ạ. Mình hòa với nước uống rất đơn giản, không phải sắc, ngày uống 2 gói. Nên Mình cũng không biết thuốc nào, vị nào, liều lượng bao nhiêu đâu. Mình nghĩ bạn nên gọi điện cho anh ấy và nhờ anh ấy gửi Chuyển phát nhanh vào SG cho.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi daudat_konga Xem bài viết
    B ơi. Mình ở trong sg lận. Nghe b nói mình nghe vui quá mà ko bik làm sao hết. B cho mình xin tên các vị thuốc để mình trong jayf bốc uống dc ko b.
    Hành trình của Mẹ và Chôm Chôm: 9 tháng 10 ngày bình an bên mẹ con yêu nhé
    - 20//3: KKC
    - 25/4: Mẹ biết có Chôm Chôm, trước đấy có dấu hiệu mà mẹ không nghĩ là mẹ có em rồi. Tối đó mẹ không ngủ được vì hạnh phúc.
    - 26/4: Mẹ siêu âm nhưng chưa thấy em đâu cả. Mẹ bắt đầu hủy chuyến du lịch Đà Nẵng với Bố để ở nhà chăm em.
    - 4/5: Chôm Chôm của mẹ được 5 tuần rồi, đã nằm gọn trong lòng mẹ.
    - 14/5: Mẹ nghe thấy tiếng tim của em đập rồi 132 ck/phút
    • 172 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chomchomchomchom Xem bài viết
    Thuốc của anh lang Sức là thuốc tán ra thành bột rồi bạn ạ. Mình hòa với nước uống rất đơn giản, không phải sắc, ngày uống 2 gói. Nên Mình cũng không biết thuốc nào, vị nào, liều lượng bao nhiêu đâu. Mình nghĩ bạn nên gọi điện cho anh ấy và nhờ anh ấy gửi Chuyển phát nhanh vào SG cho.
    Mà ko bắt mạch vẫn kê thuốc dc hả b. Thuốc của a ấy bnhiu tiền / liệu trình vậy b
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6