TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào ở Cần Thơ ko ạ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.74K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

z chúc b thành công nhé. ck b tốt hơn ck m nh ùi. ck mình thấp lắm b ak... bs nói nhằm khi phải ivf ak. khổ wá ùi bít làm thì có thành công ko chứ... jờ m lo cho ck ăn uống đủ chất chút. nếu tt khỏe lại chút thì mình xin iui ak b. hix. ko pit phải làm xem cho tt sống nh, tiến tới tốt đây... tt ck mình vừa tỉ lệ thấp vừa dị dạng nữa ak.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của AnAn1992

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhngan112 Xem bài viết
    mình mới iui 5 ngày à b ơi. mỗi ng mỗi khác b ơi..hôm bữa mình iui chung đợt zí b kia cũng như mình mà hình như mắc tiền hơn, của mình tính đi từ ngày 2 ckk đến bơm xong là 8tr, bs nói số lượng tt, tỷ lệ sống với di động tốt nhưng chỉ bị cái hình dạng thui à. tổng tt là 120tr, tiến tới 32. mà hôm bữa bơm thì hình dạng bình thường của ck mình lên đc 1% đó b. nhưng mà hok biết kết quả sao nữa. hy vọng là may mắn.
    Bạn ơi, bạn iui sau mình 1 ngày nè, các chỉ tiêu giống mình. Hiện giờ bạn có dấu hiệu j chưa? Mình cũng iui ở Phương Châu ngày 09/12. Tt hình dạng bình thường của chồng cũng 1%

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Selena261
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng định 2 ck nữa bơm, chồng mình thì bình thường. Mình thì bs cũng bảo bình thường, nhưng mình thả cũng gần cả năm rồi. Buồn và áp lực quá mọi người ơi, 2 bạn mới iui khi nào có tin vui báo mình hay với nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của bebongbong88
    • 101 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

hôm nay mình 8 ngày sau iui, bạn đc 9 ngày . mình thấy bình thường à. hỗm rày còn bị ho ho tới nỗi đau bụng dưới lun. ngực thì đau trước bữa iui tới nay nhưng mà còn ê à hok đau nhìu bằng mấy hôm đó. vậy chắc b thử máu ngày 23/12 hả, mình thì 24. có zalo ko kết bạn nc cho dễ.
    • 101 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

b lên mạng tìm thức ăn cho ck ăn đi. tt ck mình hình dạng bt lúc đầu có 0% à, mà nhờ ăn uống tẩm bổ hôm đi bơm đc 1%, mừng ghê mà hok bít có nên cơm cháo j ko nữa
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mong hai bạn có kết quả tốt để mình nối bước làm theo 😇

• 100 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Các mẹ và chồng ăn uống tẩm bổ thức ăn có nhiều kẽm như nghêu, sò, ốc thử xem. Mình sinh bé đầu xong bị buồng trứng đa nang, ko có chu kỳ trong vòng 6 tháng. Đi khám phát hiện bệnh buồn quá chừng vì nghe đâu bệnh này làm khó có con. BS kêu mình tập thể dục, cả chồng nữa, ăn uống bồi bổ, mình ăn ốc, nghêu, lươn, cua. V là chu kỳ của mình đều lại, trứng tốt, niêm mạc tốt và mình đậu thai luôn. Với các mẹ đừng căng thẳng lo lắng quá sẽ ko tốt. Các mẹ cố gắng nếu 2 vợ chồng bình thường thì để thụ thai tự nhiên. Mình bị đa nang BS nói theo dõi 2 3 chu kỳ chứ kích trứng, bơm tinh trùng ảnh hưởng đến tuyến nội tiết của phụ nữ lắm. Chúc các mẹ mau có bé yêu nhé ^^

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MissYou93
    • 101 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

hôm nay 14 ngày sau iui...mình thử que 2 vạch đậm, thử beta 1129, có thai rồi mn ơi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chúc mừng bạn nha, kể hành trình mình nghe với

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chúc mừng bạn nha. niem vui trong nam moi ui. hi. minh thi nửa tháng nữa dẫn ck đi tái khám xem tt có lên ko. cầu mong sẽ dc may mắn. hi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của AnAn1992
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm nay 14 ngày sau iui...mình thử que 2 vạch đậm, thử beta 1129, có thai rồi mn ơi
    Bạn ơi, trường hợp của ck mình cũng giống ck bạn vậy đó, mình cũng tính làm iui đây! Bác sĩ có cho ck bạn uống thuốc bổ không? Lần trước mình đi khám ở Phương Châu thì bs cho uống Ferti Protect nhưng ko thấy có kết quả gì khả quan hết! Bạn có bí quyết gì giúp tăng hình dạng tt chỉ mình với nha!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của trucvy86
    • 101 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

lúc mình lên khám hiếm muộn có kq tinh trùng thì bs ko có cho thuốc uống. chỉ khi ngày kinh thứ 2 quyết định bơm thì bs mới cho ck mình uống vitamin e với 1 loại thuốc j đó 7 ngày. mình về nhà mua thuốc linh tự đan cho ck mình uống(thuốc này dành cho vc hiếm muộn), mình cho ck ăn hàu, hột vịt lộn, trứng gà,trứng cút, thịt bò (đảm bảo sao 1 tuần ăn đầy đủ những món đó), giá đỗ, hẹ (2 món này thì ăn hàng ngày), thịt heo hầm thuốc bắc, thịt dê, uống sữa óc chó, nước cam.ko bia rượu, nói chung là mình lên mạng coi có bao nhiu thứ bổ cho tt là mình áp dụng hết, đc cái là ck mình cũng dễ tính, mình làm ngon hay ko ngon j cũng ăn hết miễn bổ là đc. ko ngờ hôm bơm lên đc 1% nhưng cũng ko hy vọng nhìu cũng do may mắn nữa..b áp dụng thử 1 tháng xem sao
    • 101 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cảm ơn nha. chúc b may mắn..cố lên
    • 101 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

hành trình của mình cũng dài lắm b ơi. đi vòng vòng cũng cả năm r mới nghĩ đến bơm tt lần này nè. ko ngờ may mắn vậy đó
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lúc mình lên khám hiếm muộn có kq tinh trùng thì bs ko có cho thuốc uống. chỉ khi ngày kinh thứ 2 quyết định bơm thì bs mới cho ck mình uống vitamin e với 1 loại thuốc j đó 7 ngày. mình về nhà mua thuốc linh tự đan cho ck mình uống(thuốc này dành cho vc hiếm muộn), mình cho ck ăn hàu, hột vịt lộn, trứng gà,trứng cút, thịt bò (đảm bảo sao 1 tuần ăn đầy đủ những món đó), giá đỗ, hẹ (2 món này thì ăn hàng ngày), thịt heo hầm thuốc bắc, thịt dê, uống sữa óc chó, nước cam.ko bia rượu, nói chung là mình lên mạng coi có bao nhiu thứ bổ cho tt là mình áp dụng hết, đc cái là ck mình cũng dễ tính, mình làm ngon hay ko ngon j cũng ăn hết miễn bổ là đc. ko ngờ hôm bơm lên đc 1% nhưng cũng ko hy vọng nhìu cũng do may mắn nữa..b áp dụng thử 1 tháng xem sao

Mình cũng tính mua Linh Tự Đan về uống thử nhưng do dự hoài chưa mua, giờ chắc mua về uống thử vì nghe nói thuốc tốt lắm! Bạn mua thuốc đó ở đâu vậy? Ở Trung Sơn có bán ko bạn? Cám ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn có 1 thai kỳ khoẻ mạnh nhoa!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của trucvy86
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MissYou93 Xem bài viết
    Em ở Cần Thơ nè mẹ nó. Em có biết BS tay nghề tốt lắm. Cách đây 2 tháng em bị đa nang nhờ BS canh trứng mà em đậu đc bé. Nay đã đc 13 tuần r. Mẹ nó muốn thì em giới thiệu cho mẹ nó. Em cũng đang theo dõi thai ở đây.

Bs tư nào làm iui Cần Thơ chỉ mình với
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi picatru Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MissYou93 Xem bài viết
    Em ở Cần Thơ nè mẹ nó. Em có biết BS tay nghề tốt lắm. Cách đây 2 tháng em bị đa nang nhờ BS canh trứng mà em đậu đc bé. Nay đã đc 13 tuần r. Mẹ nó muốn thì em giới thiệu cho mẹ nó. Em cũng đang theo dõi thai ở đây.

Bs tư nào làm iui Cần Thơ chỉ mình với
    Bác sĩ nào vậy bạn? Cho mình thông tin dc k? Mình cũng đa nang 
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2