TIN TÀI TRỢ.

Có dấu hiệu mang thai nhưng vẫn có kinh

• 2 Lượt chia sẻ
  • 9.91K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em là thành viên mới, em muốn nhờ các mẹ tư vấn dùm em. Em mới lập gia đình, em muốn có em bé trong năm nay, tháng vừa rồi em có biểu hiện rất lạ, em bị ốm 3 ngày liên tục đau đầu và chóng mặt, đau ở hốc mắt, kèm theo là biểu hiện buồn nôn, gần 1 tháng liền ngày nào cũng đau bụng và có triệu trứng nôn, em tưởng em có bé nhưng đến ngày thứ 30 em lại có kinh (chu kỳ kinh rất đều 30 ngày), sau khi hết kinh được 3 ngày thì em đau bụng dữ dội mà chưa bao giờ bị đau như thế,em muốn đi siêu âm xem kỳ trứng rụng nhưng em hơi sợ vì nhỡ đâu mình có bệnh gì, các mẹ cho em lời khuyên nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,730 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Theo em thì chị nên đi siêu âm kiểm tra xem thế nào, nếu có gì thì chữa sớm chị ah, càng để lâu càng nguy hiểm và lại thêm lo lắng nữa chứ, chúc chị may mắn nhé.:Smiling:
    Pc1Ki0oqp7

TDrnTDrnp7

NB:3.4kg, 1M: 4.8kg, 2M: 6.3kg, 3M: 6.6kg, 4M:8kg, 5M:8.1kg, 6M:8.5kg & 69cm, 7M:8.8kg, 8M:9kg, 9M: 9kg, 10M:9.2kg, 11M: 9.4kg, 12M: 9.8kg 76cm:Kiss:, 13M:10.2kg, 14M:10.4kg, 15M: 10.8kg, 16M: 11kg, 29M: 14kg, 4year: 18kg&1.08cm, 5year: 22.5kg&118cm

U76mm7
    NB:3.7kg, 10M: 8.4kg&75cm
    • 1,738 Bài viết

• 599 Được cảm ơn

Tốt nhất là bạn nên đi khám , vì các dấu hiệu cảu bạn ngoài đau mắt ra thì rất giống có bầu . Đứa em dâu mình hồi trước cũng giống y hệt bạn : đau đầu , chóng mặt , buồn nôn . Mới đầu nó cũng nghi có thai nhưng sau đấy lại HK bình thường nên ko để ý nữa . Sau đso 1 tuần nó bị đau bụng , đi bv thì bs kết luận là TNTC đấy . Nên tốt nhất là cứ đến bv ktra cho yên tâm nhé . Chúc bạn may mắn .
    Nhật ký vượt cạn của mẹ Cừu ạ :
    https://www.webtretho.com/forum/wttsh...&postcount=211
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 246 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

bs kết luận là TNTC đấy
    chị viết tắt e ko dịch được? chị nói rõ hộ em với??
    • 6,166 Bài viết

• 1,248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongqn272 Xem bài viết
    bs kết luận là TNTC đấy
    chị viết tắt e ko dịch được? chị nói rõ hộ em với??
    Là Thai Ngoài Tử Cung đó chị ạ
    Ba là cây nến vàng, mẹ là cây nến xanh, con là cây nến hồng. Bốn ngọn nến lung linh thắp sáng một gia đình.....

NE4cp7

FgALp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 246 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các chị em
    Tháng vừa rồi sau ngày vc qh đc 7 hôm thì e bắt đầu có các triệu chứng đau lâm râm, tức bụng dưới, đau căng tức ngực, buồn nôn vào sáng sớm, cứ nghĩ đợt này sẽ có em bé, gắng đợi qua ngày kinh xem tn, thì đúng ngày thứ 30 thì sáng ra chị đèn đỏ đã đến. Thấy hụt hẫng và buồn quá các chị em ạ.(
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình trễ 6 ngày tưởng đâu có e bé. ai dè thất vọng ở ngày thứ 7. tháng này mình kệ, k quan tâm và chắc cũng k có. buồn quá