TIN TÀI TRỢ.

Có ai dùng thuốc nam chữa vô sinh của cô Hằng ở Phùng Khoang chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 43.3K Lượt đọc
  • 156 Trả lời

• Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tranghoang201 Xem bài viết
    Mình cũng chưa có gì, cũng uống nhiều nơi rồi mà chưa có kết quả, từ đợt mình uống thuốc ở đây thì chu kỳ của m thay đổi ngày, cũng vẫn trong thời gian bình thường nh không chuẩn ngày như trước nữa. M bị trứng bé uống 1 đợt k thấy có thay đổi gì nên mình dừng luôn.
    chị ơi chị bị trứng bé chị uống bổ xung viên sát vào chị em chị gái em cũng bị như chị ý chị đấy uống sắt vào thế là OK chị a, VC em đc bác sỹ khuyên đi mổ nội soi thắm dò TCVT chị a, CK tới này đi khám rùi làm hô sơ luôn chị a, em lo quá không biết thế nào,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,873 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhukhanh1080 Xem bài viết
    chị ơi chị bị trứng bé chị uống bổ xung viên sát vào chị em chị gái em cũng bị như chị ý chị đấy uống sắt vào thế là OK chị a, VC em đc bác sỹ khuyên đi mổ nội soi thắm dò TCVT chị a, CK tới này đi khám rùi làm hô sơ luôn chị a, em lo quá không biết thế nào,
    Em ơi, viên sắt có phải là thuốc tediferone B9 ko em.
    comment by WTT mobile view
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimcon112010 Xem bài viết
    Em ơi, viên sắt có phải là thuốc tediferone B9 ko em.
    em cũng không rõ tên thuốc lắm chị ạ, hình như cái loại sắt mà mọi bà bầu vẫn hay uống ý chị, sắt nước chị a
    • 1,873 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

em cũng không rõ tên thuốc lắm chị ạ, hình như cái loại sắt mà mọi bà bầu vẫn hay uống ý chị, sắt nước chị a
    Em có thể hỏi hộ chị xem uống trong bao lâu và khi ào bắt đầu uống không, Tks em nhiều!
    Thay đổi cái avata để thay đổi cái bụng của mình nào.
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em có thể hỏi hộ chị xem uống trong bao lâu và khi ào bắt đầu uống không, Tks em nhiều!
    chi em bảo là cứ uống từ trước lúc có kinh 1, 2 hôm chị a, uông sắt nước chị nhé đừng uống loại viên, cứ sắt nước loại nào cũng đc chị ạ em thấy chị em hay uống loại 120 K 1 hộp chị ạ 1 hộp uống đc 10 ngày thui chị a uống vào buổi sáng kết hợp với mật ong chị a
    • 1,873 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

chi em bảo là cứ uống từ trước lúc có kinh 1, 2 hôm chị a, uông sắt nước chị nhé đừng uống loại viên, cứ sắt nước loại nào cũng đc chị ạ em thấy chị em hay uống loại 120 K 1 hộp chị ạ 1 hộp uống đc 10 ngày thui chị a uống vào buổi sáng kết hợp với mật ong chị a
    Chị cám ơn em nhiều nhé, mà uống với mật ong thì uống ntn, liều lượng ra sao hả em, em hỏi giúp chị nhé.
    Hôm trc thấy bạn Chipyeu mách đi làm diện chẩn chị cũng muốn đi mà hơi xa, mãi tận bên Bồ đề gia lâm., Mà tối qua gọi điện để hỏi chú làm diện chẩn mà ĐT toàn ò ý e.
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị cám ơn em nhiều nhé, mà uống với mật ong thì uống ntn, liều lượng ra sao hả em, em hỏi giúp chị nhé.
    Hôm trc thấy bạn Chipyeu mách đi làm diện chẩn chị cũng muốn đi mà hơi xa, mãi tận bên Bồ đề gia lâm., Mà tối qua gọi điện để hỏi chú làm diện chẩn mà ĐT toàn ò ý e.
    Đi làm diện chẩn chị là làm gì hả chị , em thấy chi em bảo sang ra cứ ngủ dậy chị vẹ sinh ca nhân xong chị pha 1, 2 thìa cafe mật ong với nước nóng uống lúc cong ấm chị a uống trước khi ăn sáng sau đó ăn sang xong thì uống sắt chị a, dồi chị lên mạng tìm hiểu xem loại thực phẩm nào giup trứng phát triển thì ăn bổ xung chị a em thấy chi em cũng có hiệu quả chị a
    • 1,873 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

Đi làm diện chẩn chị là làm gì hả chị , em thấy chi em bảo sang ra cứ ngủ dậy chị vẹ sinh ca nhân xong chị pha 1, 2 thìa cafe mật ong với nước nóng uống lúc cong ấm chị a uống trước khi ăn sáng sau đó ăn sang xong thì uống sắt chị a, dồi chị lên mạng tìm hiểu xem loại thực phẩm nào giup trứng phát triển thì ăn bổ xung chị a em thấy chi em cũng có hiệu quả chị a
    Cám ơn em, diện chẩn là pp hơ nhang làm từ các lại cây thuốc vào các huyệt bệnh mà mình cần chữa đó em. Em google xem thì rõ ràng hơn.
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng uống sắt nhiều nhưng toàn uống sắt viên thôi, uống sắt nước có tác dụng hơn ah bạn?Mình thì có đi khám tây y thì bác sĩ bảo đi chụp TCVT nh đông y thì đều bảo không nên chụp nên mình vẫn chưa chụp, k chụp thì cũng lo nh chụp thì sợ hại nên vẫn chưa chụp.
    • 1,873 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

hôm qua chị đã mua sắt rồi, 106k một hộp 20 ống 10ml, ngày uống 2-4 ống, như vậy chị em uống ngày 2 ống sáng và tối phải không em, mà uống đến khi nào ngưng, em hỏi giúp chị nhé. Cám ơn em nhiều!
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tranghoang201 Xem bài viết
    Mình cũng uống sắt nhiều nhưng toàn uống sắt viên thôi, uống sắt nước có tác dụng hơn ah bạn?Mình thì có đi khám tây y thì bác sĩ bảo đi chụp TCVT nh đông y thì đều bảo không nên chụp nên mình vẫn chưa chụp, k chụp thì cũng lo nh chụp thì sợ hại nên vẫn chưa chụp.
    Uống sắt nước mình rể hấp thụ hơn chị ạ, mà chị không đi chúp thì làm sao mà biết mình có bị tắc VT hay không hả chị, về tây y thì người ta phải có đủ cái người ta yêu cầu thì người ta mới đưa ra hướng điều chị cho mình chị ạ chí cứ cố gắng lên chị nhé con yêu sẽ sớm về mới mình chị a
    • 70 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

tranghoang201 ơi. Cho mình hỏi bạn đang uống thuốc gì vậy. Mình cũng trứng bé như bạn nè. Trứng 14mm đã rụng rồi. Ko biết trứng 14mm đủ để rụng và thụ tinh ko nữa. Lấy chồng 10 tháng ,kế hoạch tháng đầu,bây giờ vẫn chưa có e bé. Nội ngoại 2 bên mong cháu lắm rồi.chồng mình cũng thích nữa chứ. Lo lắm các mẹ ơi. Hàng tháng cứ hi vọng và hồi hộp chờ đợi nhưng cứ hi vọng rồi lại thất vọng các mẹ ạ. Có mẹ nào như mình ko, chia sẻ cho mình với.
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình chưa có gì bạn ah, cũng chán lắm. Trứng thế chắc không đủ thụ tinh đâu, mình hơn 1n rồi cũng mong lắm nhưng cũng toàn thất vọng thôi
    • 70 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình tính uống thuốc cô Hằng,1 số thì bảo uống hiệu nghiệm và có bầu. 1số thì cảnh báo đừng nên dùng,tiền mất tật mang,k biết thật hư nthnào nữa. Tranghoang201 đã từng uống thuốc cô Hằng chưa? Cho mình xin ý kiến với.Chẳng biết sao nữa,chán quá.Đi đâu ai cũng hỏi " có gì chưa........" riết rồi mình bị dị ứng và sợ những câu hỏi nthế. Hi vọng con yêu sẽ nhanh đến với những người mẹ mong con như chúng mình đây. Mẹ nào có tin vui thì chia sẻ kinh nghiệm nhé !
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Theo mình thì k hiệu quả bạn ah, mà thuốc ở đây đắt nhất trong số mình đã uống đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm qua chup tcvt o pstw xong,ket qua 2 vt thông, minh cung di den nha co hang nay lay thuoc, cung lay 9 thang, dang hi vong ma bay gio hoang mang qua.
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn chụp tcvt thông thì uống thuốc làm gì vậy?
    • 18 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình cũng đã từng uống 12 thang thuốc của cô hằng này rôì, nhưng nghe moi người than phiên về bà này nhiều quá nên cũng dừng lun rôi, mình theo dõi trang diễn đàn này thì chưa thấy ai có kết quả uống của cô này, chỉ toàn thấy than phiền thôi
    • 18 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mà me tranghoang201 bây giờ có uống thuốc ở đâu nữa không. trước đây có phải ban uống ở bênh viên y hoc cổ truyền không, bây giờ có uống nữa không, ban uống có thấy hiêu quả hơn không
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh thi chua xet nghiem noi tiet o vien c, nhung cung co xet nghiem o benh vien tinh, cung dua cho co ay xem, thi co ay noi chi so lh cua minh cao, sieu am dau do o vien c thi 2 ben buong trung co nhieu nang nho,bac sy tuyet minh o pk 56 hbt thi noi ko phai buong trung da nang, nhung hom di chup tcvt o vien c, bac sy vu hong hanh a thi noi ngay minh buong trung da nang, cho uong dusphaton tu6/11 de thang sau xet nghiem noi tiet, vi kinh nguyet ko deu, co khi 2 thang moi co, minh nghi minh noi tiet kem thi uog thu co hang xem sao, co dua e minh quen no cug bao minh di lam het cac xet nghiem roi lai uog thuoc, no thi binh thuong ca va cai thang no uong thuoc co hang thi tam ly thoai mai va cug ko nghi la co baby nen uong con ko day du ma gio cug gan 2 thang roi.minh thi ko biet tn, cug thu tim van may xem sao, hinh nhu thuoc co hang la thuoc nam, vi dao truoc minh uog bac binh o phu yen co mui vi khac, cung ko biet tn, minh cug met moi voi thuoc thang,minh lai o xa, di lai gan 300 km moi ra ha noi dc, cug tam su voi moi nguoi, xin loi vi dien thoai minh cai lai nen ko go dc tieng viet.
  • Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8