TIN TÀI TRỢ.

Có ai dùng thuốc nam chữa vô sinh của cô Hằng ở Phùng Khoang chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 43.3K Lượt đọc
  • 156 Trả lời

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình uống thuốc nhà chị ấy được 1 tháng nhưng không thấy ra kinh, xuống bắt mạch thì chị bảo nội tiết ổn định rồi đi siêu âm để đem kết quả xuống chị xem lại thì phát hiện bị u nang. Mình mới mổ được 3 tháng, đang tính tháng này đến lấy thuốc tiếp. Có nàng nào uống có kết quả chưa?????????????

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Minhhp91 Xem bài viết
    Thuôc cô hăng co mắc ko ak?cac chi đa có ket qua gj chua vay.
    9 thang uống trong 18 ngày là 2tr500k bạn ạ
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn có đang uống thuốc của cô này thì dừng ngay. Mình là 1 nạn nhân đây. Mình bị thai lưu. Sau hút thai mình có tìm hiểu trên mạng bài báo ca ngợi cô này nên đến bốc thuốc. Vì khi tới nhà thấy có nhiều thứ nghi ngờ , ko giống 1 nhà thuốc Đông Y bt nên Mình lấy thử 5 thang. Uống gần hết thang thứ 1 thì mình bđ đau bụng quằn quại rồi nôn thốc nôn tháo cả đêm hôm đó. Đến sáng hôm sau nôn hết ra thì mới thấy cơ thể hồi phục. Vợ chồng mình đem thuốc đến trả và lấy lại tiền nhưng cô này chỉ trả lại 70% tiền thuốc. Mình khuyên bạn chân thành cô này ko phải là thầy thuốc j hết, bốc thuốc cũng ko hề đc cấp phép. Uống lâu dài ảnh hưởng đến khả năng sinh sản thì hối cũng ko kịp. Bạn có thể gọi cho mình nếu muốn chia sẻ. Số đt của mình: 0904984676
    • 1,873 Bài viết

• 851 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuy_dong13 Xem bài viết
    9 thang uống trong 18 ngày là 2tr500k bạn ạ
    Khiếp, thuốc đắt quá vậy ,gần 300 k một thang. Đắt gấp đôi thuốc của các nơi khác.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em là người ở khu làng phùng khoang đây,toàn các thầy dởm thôi các c nhé..các chị nên vào hẳn viên đông y ..còn lang băm ngoài thì thôi...công nhận là cũng có những thầy giỏiở trong trường đông y về hưu nhưng em thấy người ta ko chuyên về hiếm muộn và ko chắc hẳn là uống bao nhiêu thang thì đậu đâu...chỉ dám đảm bảo cho mình là uống xong có suc khoe khí huyết lưu thông thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da me nao cat thuoc cua Luogng Y Pham Khanh Toan,benh vien y quan doi 108 co ket qua chua? minh dang muon di cat,minh bi BTDN
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 110 Bài viết

• 681 Được cảm ơn

Cảm nhận của mình về chị Thu Hằng như sau:
    Cảm giác đầu tiên mình đến đó là rất hy vọng, háo hức, tuy nhiên lên đến phòng chị thì đã bị suy giảm đi phần nào. Chị ngồi trong phòng có 1 chiếc bàn và một vài dụng cụ sơ sài, không giống phòng khám đông y bình thường và không có giấy phép, biển hiệu gì cả. Tiếp mình chị mặc bộ quần áo ngủ nhàu nhĩ, nếu ko muốn nói là xoàng xĩnh nên mình đã thấy ái ngại.
    Chị không bắt mạch mà bảo xem hồ sơ bệnh án và chủ yếu là phim chụp. Rồi chị bảo em bị thông rất hạn chế phải uống thuốc 2-3 tháng thì mới thông. Mình bảo chị bắt mạch thì chị bảo là không cần thiết, kết quả của em đã quá rõ ràng rồi còn gì. Mình hỏi chị ơi chị làm ở đâu thì chị ý bảo chị làm ở BV Y Học cổ truyền(?) mà không biết thực hư ra sao. Nếu làm ở bv thì sao lại làm ở nhà vào ban ngày những ngày chẵn trong tuần được nhỉ???
    Chị bảo em uống thuốc của chị 2-3 tháng sẽ thông vòi trứng, cụ thể là sau khi uống thuốc 10 ngày thì các khí hư và dịch bẩn sẽ đẩy ra qua đường âm đạo, và một lần nữa là đến chu kỳ. mỗi tháng uống 18 ngày/9 tháng và chi phí mất 2.5tr/ 9 thang. Mình giật mình vì chi phí quá đắt so với thuốc Bắc chứ chưa nói đến thuốc Nam, nhưng thôi đã đến thì mua vì có bệnh vái tứ phương mà.
    Chị bảo em cứ uống thuốc 2 tháng nếu ko có hiện tưởng đẩy dịch ra ngoài thì chị cho ngưng thuốc ngay vì chứng tỏ em ko đáp ứng được thuốc thì điều trị lãng phí, tìm cách khác. Cơ mà mình nghĩ rằng nếu 2 tháng mà ko có kết quả thì là mình đã mất thời gian 2 tháng rồi lại mất thêm 5tr chi phí nữa, hic
    Trong khi tiếp mình thì mình thấy có rất nhiều cuộc điện thoại gọi đến, chắc là cũng các mẹ trong tình trạng như mình, sau khi search thông tin sẽ hiện lên trang đầu tiên là (Bacsichuavosinh.com) là loạt bài viết về chị Hằng, mà trang web này ai là quản trị cũng ko rõ lắm. Và cũng có rất nhiều mẹ đến chờ khám trước và sau mình nữa.
    Nhưng thú thực là bây giờ đây khi đang uống thuốc của chị Thu Hằng mặc dù còn vài điều trăn trở như trên nhưng thực tâm mình vẫn hy vọng là có kết quả như mong muốn để sớm có em bé trở lại.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 110 Bài viết

• 681 Được cảm ơn

Mà có mẹ nào dùng thuốc đến ngày thứ 10 mà ra dịch chưa ạ? cho em xin ít nhận xét với
    • 167 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

em đã nghe quá nhiều người than vãn về bà Hằng này, quá nhiều người nói là bà ấy lừa đảo. Các mẹ lưu ý nhé!
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng đọc trên trang này thấy ham quá nên đến đấy, may quá muinhf chỉ uống 1 đợt 9 thang rồi dừng luôn không thì tiền mất tật mang. Trước chu kỳ của mình đều toàn 28 ngày nhưng từ khi uống thuốc này vào chu kỳ của mình lên 30,32 ngày liền, chán chả muốn nói. Giờ mình đang uống thuốc ở viện y học cổ truyền quận đội thì kinh của mình lại về 28 rồi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bà mẹ nào lấy thuốc nhà cô hằng mà có kết quả tốt mà có em bé thì cho mình xin lời khuyên đi ah
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chị ơ chị còn dùng thuốc của cô hằng nữa không chị em mới dùng được mấy hôm mà lo quá chị a, chờ mong con mãi chả có tìn đến cô hy vọng là đc chị a
    • 214 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Mình chưa dùng, nhưng nghe nhiều mẹ nói là cô này lừa đảo, chuyên thuê người đi review nói tốt cho cô ý. Hội mang thai trên fb có lần cảnh báo các mẹ là tránh xa chỗ này ra, lừa đảo chuyên nghiệp
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Híc! Giá như đọc được trước các thông tin về bà này em đã tránh xa rồi! Trước lúc dùng em cũng lên mạng tìm hiểu các kiểu nhưng ko thấy một ai nói đến việc cảnh báo cô Hằng lừa đảo cả nên cũng yên tâm dùng. Được cái bà này nói rất ngọt nghe rất bùi tai và reo vào người ta một niềm tin rằng uống thuốc sẽ có con!
    Không biết em có phải là nạn nhân bà ấy cho uống thuốc dởm nên mới bị thai ngoài tử cung không, trong khi em đi khám hai vòi trứng thông rất tốt không viêm nhiễm gì (
    Có khi do uống thuốc bị thay đổi nội tiết mới dẫn đến thai ngoài tử cung!
    Hy vọng các mẹ trước khi khám ở đâu hãy tìm hiểu kỹ, nên google gõ những cụm từ như "cảnh báo..." hay "lừa đảo..." và các thông tin liên quan để đọc. Mà cũng chả biết đc đâu, giờ truyền thông ghê lắm chả biết thật giả như nào!
    Quá buồnnnnnn
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình uống được 1 đợt chu kỳ cũng lung tung hơn trước thì đúng ngày lắm nh giờ cứ nhảy lung tung từ 28-32 ngày chứ không đều như trước. May mà chạy sớm không thì không biết sẽ thế nào.
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ tranghoang201 ơi chị còn uống thuốc của cô hằng nữa không chị em cũng đang uống chị a mới đc mấy ngày không biết thế nào lo quá chị có thông tin gì alo cho em biết với chị nhé
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình dừng rồi bạn ah, nghe nhiều người nói là lừa đảo đấy, b cẩn thận không lại tiền mất tật mang
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018

em vẫn đang dùng thuốc của cô đấy chị a cái chị làm cùng cơ quan mẹ chồng em cũng uống thuốc của cô đấy bây giờ có em bé đc 5 W rùi chị a, thế là mẹ chồng em kêu 2 VC em sang đấy lấy thuốc về uống em uống thì cũng không thấy hiện tượng gì mấy CK thì đến sớm hơn 2 ngày chị a, mà lại đỡ đau bụng k nữa chứ không biết có phải do tâm lý thoái nên như thế nữa không chị a, nghe các chị bảo cô đấy lừa đảo em cũng lo quá, mà chị đã có baby chưa chị, chị có kinh nghiệm gì chia xẻ cho em mới. bao năm đi tìm con rùi sót ruột quá chị a
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng chưa có gì, cũng uống nhiều nơi rồi mà chưa có kết quả, từ đợt mình uống thuốc ở đây thì chu kỳ của m thay đổi ngày, cũng vẫn trong thời gian bình thường nh không chuẩn ngày như trước nữa. M bị trứng bé uống 1 đợt k thấy có thay đổi gì nên mình dừng luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 110 Bài viết

• 681 Được cảm ơn

Mình đã uống thuốc và không có kết quả gì nhé, mong các mẹ đừng tiền mất tật mang nữa.
  • Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8