TIN TÀI TRỢ.

Có ai dùng elevit Thuốc bổ tổng hợp ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.02K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sống ở Úc . Và mình đang sử dụng thuốc bổ tổng hợp này . Có bạn nào đang và đã sử dụng chưa ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chài bạn
    Mình đang dùng thuốc này đc gần 1 năm, mình sống ở Việt Nam và xã thì dùng menevit, mình kn ko đều còn xã thì tty, chưa bt có hiệu quả gì ko. Bạn uống đc bao lâu rồi? Và tình trạng sk ra sao

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ThaoNguyen1703
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Xin lỗi mình gõ nhầm 1 tháng

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình uống được 1 năm rồi . Mình cũng giống bạn kn ko đều và ox Minh cũng tty . Nhưng từ khi uống thuốc này vào thì có kinh đều mỗi tháng . Nhưng ox nhà mình tty quá nên bs cho làm ivf. Hiện giờ mình đang chờ Chu kỳ tiếp theo để bỏ trứng vào. Bạn cố gắng uống thuốc đều đặn.
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn uống 1 năm luôn àh?
    Xã bạn uống 1 năm xét nghiệm lại thấy kết quả có tốt hơn ko?
    Xã mình A=3%, B=6%, hết 91% là ko di động rồi, ko bt uống thuốc này có tác dụng ko. Xã bạn có uống menevit luôn ko? Mình tính cho xã uống hết 3 tháng xong đi xét nghiệm lại nếu khả quan sẽ TTTON luôn,bạn đã làm lần nào chưa? Xã bạn yếu là chỉ số bao nhiêu?

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ox mình ko nuốt được thuốc nào nên chỉ có mình uống thôi . Mình làn ivf là lần đầu tiên luôn . Bs chọn cách lực tt tốt nhất và chọn tứng của mình sau đó bs dùng cách chích tt vào trứng . Hi vọng thành công . Nhưng khi bạn muốn làm ivf thì cũng nên uống elevit bởi vì thuốc này cũng hỗ trợ Nội tiết tố và dinh dưỡng đó bạn . Bạn cho mình hỏi ở Việt Nam bán elevit với giá bao nhieu ?
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hình như là 1,2tr ,õ mua menevit dùng nên mua luôn.