TIN TÀI TRỢ.

Chuẩn bị săn canh tý 2020

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.96K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SmileTNTN Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoclan131292 Xem bài viết
    vạch đậm như này là chắc chắn có rồi ạ. theo kinh nghiệm của chị mình bảo thì đợi mấy hôm nữa siêu âm lại thai mới vào tử cung đó chị. chỉ khi nào đau bụng dữ dội và ra máu mới sợ thôi ạ. chị cho em hỏi c qh vào ngày rt hay sao ạ. rồi chậm thế có biểu hiện gì k ạ
    jaoUIzZVNuO3yPDo5YC_mHohYofDMA7p2GvJ3yc3ZdS3shn3W6f59ewWPpCcQhmmBvnI7sR3LZ9KASpZRmEIfWI4Qir7mw
    Mình thử que rt đây ạ, qh quanh mấy ngày 2v đậm kia. Sau hôm đó thì chỉ thấy đau đầu ti, ngực mềm, khoảng 5-6 ngày hết đau, mình xác định là tạch rồi nhưng đợi mấy ngày ko thấy KQD nên mới thử que thử thai ạ. Vì hôm đó đi siêu âm chưa thấy gì nên mình vẫn chưa tin lắm là có rồi đâu bạn.
    bạn ơi, cho mình sdt được ko, mình xin kết bạn zalo để mình hỏi về que rụng trứng với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 829 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

cố gắng kiếm con chuột vàng ạ
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthao315 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoclan131292 Xem bài viết
    vạch đậm như này là chắc chắn có rồi ạ. theo kinh nghiệm của chị mình bảo thì đợi mấy hôm nữa siêu âm lại thai mới vào tử cung đó chị. chỉ khi nào đau bụng dữ dội và ra máu mới sợ thôi ạ. chị cho em hỏi c qh vào ngày rt hay sao ạ. rồi chậm thế có biểu hiện gì k ạ
    jaoUIzZVNuO3yPDo5YC_mHohYofDMA7p2GvJ3yc3ZdS3shn3W6f59ewWPpCcQhmmBvnI7sR3LZ9KASpZRmEIfWI4Qir7mw
    Mình thử que rt đây ạ, qh quanh mấy ngày 2v đậm kia. Sau hôm đó thì chỉ thấy đau đầu ti, ngực mềm, khoảng 5-6 ngày hết đau, mình xác định là tạch rồi nhưng đợi mấy ngày ko thấy KQD nên mới thử que thử thai ạ. Vì hôm đó đi siêu âm chưa thấy gì nên mình vẫn chưa tin lắm là có rồi đâu bạn.
    bạn ơi, cho mình sdt được ko, mình xin kết bạn zalo để mình hỏi về que rụng trứng với.
    0974382753 đây nhé mn ơi
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác ơi, thật là may mắn, chắc nhà em săn được heo con muộn nhất năm nay đấy ạ. Em cứ nghĩ là không có, nhưng con xuất hiện như một món quà bất ngờ.
    Lúc trước em cũng ngồi tính xem sinh con năm tý hay sửu, năm nào tốt hơn, em có vào đây tham khảo, thấy phân tích khá kỹ. Giờ thì không cần nữa, để link cho bác xem. Chúc bác may mắn nhé.
    https://phongthuyso.vn/xem-tuoi-sinh-con.html

Trích dẫn Nguyên văn bởi meodungcam Xem bài viết
    Nhà mình cũng bố mèo đây, cũng không kịp heo. Sửu thì cũng không hợp tuổi mèo lắm đâu nhưng có vẻ hơn Tý vì không phạm năm Tuyệt. Tuy nhiên mình thấy tổng quan vận mệnh tuổi Tý nhanh nhẹn thông minh, tuổi Sửu có vẻ vất vả hơn. Vậy theo mn nên chọn Tý hay Sửu? Mn tuổi gì?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 147 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoconcuame2019 Xem bài viết
    Bác ơi, thật là may mắn, chắc nhà em săn được heo con muộn nhất năm nay đấy ạ. Em cứ nghĩ là không có, nhưng con xuất hiện như một món quà bất ngờ.
    Lúc trước em cũng ngồi tính xem sinh con năm tý hay sửu, năm nào tốt hơn, em có vào đây tham khảo, thấy phân tích khá kỹ. Giờ thì không cần nữa, để link cho bác xem. Chúc bác may mắn nhé.
    https://phongthuyso.vn/xem-tuoi-sinh-con.html

Trích dẫn Nguyên văn bởi meodungcam Xem bài viết
    Nhà mình cũng bố mèo đây, cũng không kịp heo. Sửu thì cũng không hợp tuổi mèo lắm đâu nhưng có vẻ hơn Tý vì không phạm năm Tuyệt. Tuy nhiên mình thấy tổng quan vận mệnh tuổi Tý nhanh nhẹn thông minh, tuổi Sửu có vẻ vất vả hơn. Vậy theo mn nên chọn Tý hay Sửu? Mn tuổi gì?
    Chúc mừng bạn heoconcuame2019
    Bạn thật hạnh phúc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 116 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

nhà mình có mẹ nào sinh con vào Tháng 2/2020 không?
    MTM2OTYzMDMzNQ
    1
    8/4/2013(12 tuần) : BPD 22mm ;AC 6.5cm; FL 11mm; CRL 61mm, Nhịp tim 154ck/ph ;Cân nặng 25gr
    25/5/2013(18 tuần) : BPD 40.8mm ;AC 11.7cm; FL 26mm, Nhịp tim 158ck/ph ;Cân nặng 179gr
    25/6/2013(22 tuần) : BPD 55mm ;AC 168mm; FL 35mm; HL 33mm, Nhịp tim 152ck/ph ;Cân nặng 500gr
    30/8/2013(31 tuần 6 ngày): BPD: 78mm; AC 26cm; FL 60mm. Nhim tim 146ck/ph, Cân nặng 1730 gr(+/-200gr)
    Cả nhà ta cùng thương yêu nhau .Xa là nhớ gặp nhau là :
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đã mong 1,5 năm mà chưa có gì, buồn lắm các mẹ ơi!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hcon988
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 147 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mong được 1 con chuột con .
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kì kinh cuối của mn là bnhieu thế? Mình cũng mới có , kì kinh cuối là 28/4, thứ 3 này đi siêu âm mới biết dự sinh
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình trượt heo, đang săn Tý 2020 nè. Đầu tiên vợ chồng mình tính có năm nay thì vừa hợp tuổi lại hợp mệnh chồng. Thế mà thả từ cuối năm 2018 giờ vẫn chưa có. Mình 91, ông xã 81 nên mong có bé lắm. Hết đi cắt thuốc bắc lại uống bao nhiêu thuốc bổ. Rồi đi canh trứng rụng ấy thế mà con yêu vẫn chưa về. Đi khám xét nghiệm thì hai vợ chồng bình thường. Tháng trước bọn mình xin làm IUI. H được 10 ngày rồi, đang vẫn mong chờ lắm, chưa dám thử que mong lắm ấy
    • 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mom ơi uống thuốc hỗ trợ gì để kích thích trứng to và rụng trứng ạ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phamyen8191 iui ngày nào thế minh cũng mới iui lần đầu ngày 25/5

Gởi từ ứng dụng Webtretho của TuSaPuCha
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

r0alm0q
    Như thế này là có chưa các chị ơii

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tuelam18
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuynga6959 Xem bài viết
    nhà mình có mẹ nào sinh con vào Tháng 2/2020 không?
    Mình kkc 12/5/2019, chắc sinh con vào tháng 2/2020
    • Thành viên Webtretho
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ptu892WTziYTWlZJDXoEnGEBH4LW6P8TO9vbviupmidtyPd0yr6nXDEEeupukcbM5tWlUUlqIpTBnMvUYNXeFRQ0HUGiUQ

Các chị có kinh nghiệm xem giúp e như thế này có hi vọng không ạ, còn khoảng 3 ngày nữa e mới đến ckk
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hcon988 Xem bài viết
    đã mong 1,5 năm mà chưa có gì, buồn lắm các mẹ ơi!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hcon988
    Chia sẻ với mom nhé, mình cũng vậy đây, săn từ Heo đến Chuột, giờ chỉ mong có bầu thôi,
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng mon nhé.
    Mon tự canh trứng luôn à, theo dõi kỹ quá luôn.
    Để học hỏi theo xem có may mắn như mẹ k
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    2 vk ck e mới cưới được 2 tháng mà đi đâu ai cũng hỏi có tin vui chưa đúng mệt mỏi luôn kkkk. Mà người ta hỏi thì làm mình cũng nôn mà thả cửa 2 tháng rồi chưa có gì. Em bị u nang buồng trứng cách đây 5 năm đã cắt 1 bên và hóa trị do u giáp biên ác, bác sĩ thì bảo còn 1 bên ổn thì vẫn có thai bình thường, trộm vía kinh e đều tăm tắp haiz hi vọng là con yêu sớm về với 2 vk ck.
    Tháng này e bắt đầu canh trứng bằng pp đo nhiệt độ, có mom nào áp dụng pp này rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho e với nhé!
    Thanks các mom!
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4