TIN TÀI TRỢ.

Chuẩn bị săn canh tý 2020

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.9K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dạ,đến hôm nay e vẫn chưa có,nhưng giờ lại đau ngực,giống hành kinh,bữa giờ không ra khí hư,giờ lại ra,e nghĩ sắp có kinh quá,hy vọng nhiều rồi sợ lại thất vọng nhiều.hic hic

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

dạ,e vẫn chưa có dâu ạ,nhưng biểu hiện mấy bữa nay giống sắp đến quá,e chả dám thử nữa sợ 1 vạch
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 714 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

2 mom cứ thử đi 1v thì lại chuẩn bị cho chu kì mới. còn 2v thì mừng chứ ko dám thử rồi lo lắng lỡ con yêu về thì ảnh hưởng lắm. mai 2 mom thử xem thế nào rồi mai báo e biết với. hihi cứ thấy que 2v là thích à

Gởi từ ứng dụng Webtretho của loankisd
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loankisd Xem bài viết
    2 mom cứ thử đi 1v thì lại chuẩn bị cho chu kì mới. còn 2v thì mừng chứ ko dám thử rồi lo lắng lỡ con yêu về thì ảnh hưởng lắm. mai 2 mom thử xem thế nào rồi mai báo e biết với. hihi cứ thấy que 2v là thích à

E chậm 3 ngày lên 2v rồi chị ơi, lon ton đi siêu âm luôn mà chưa thấy về tử cung ạ. E thử buổi sáng và buổi tối đều lên vạch, thử 2 ngày luôn, chắc chắn có ko chị nhỉ..
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 714 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SmileTNTN Xem bài viết
    E chậm 3 ngày lên 2v rồi chị ơi, lon ton đi siêu âm luôn mà chưa thấy về tử cung ạ. E thử buổi sáng và buổi tối đều lên vạch, thử 2 ngày luôn, chắc chắn có ko chị nhỉ..
    mom chụp que cho mọi người xem với. mà thử 2 ngày rồi vẫn 2v v2 đậm dần lên là chắc chắn rồi đó mom ạ

• 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SmileTNTN Xem bài viết
    mom chụp que cho mọi người xem với. mà thử 2 ngày rồi vẫn 2v v2 đậm dần lên là chắc chắn rồi đó mom ạ

WnCpkBd_0ttHatJFyG3uZUQYVejZ851YjwkCWN0l0jP0Y4NrNEHQNqujQeN8V4FIvLJcWEQToFLzFfthIkvgJxt2D_3RTh8
    Ảnh đây ạ, lần lượt là sáng hôm chậm 3 ngày, tối hôm chậm 3 ngày, sáng hôm chậm 5 ngày, đậm hơn ạ! Hôm trc siêu âm chưa thấy trong tử cung chị ạ ☹️ Mà e cứ bị ợ hơi, đau thắt lưng, lâm râm nhói nhói bụng dưới còn ngực lại chả có biểu hiện gì.. liệu có ko chị, e đang đợi vào ngày nữa kiểm tra lại ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vạch đậm như này là chắc chắn có rồi ạ. theo kinh nghiệm của chị mình bảo thì đợi mấy hôm nữa siêu âm lại thai mới vào tử cung đó chị. chỉ khi nào đau bụng dữ dội và ra máu mới sợ thôi ạ. chị cho em hỏi c qh vào ngày rt hay sao ạ. rồi chậm thế có biểu hiện gì k ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 714 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

chắc chắn có rồi mom ạ. vài ngày nữa sẽ thấy con thôi.mom đừng lo lắng quá nhé. chú ý đi lại nhẹ nhàng thôi nhé.chúc mừng mom nha

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác ơi

Đúng hoàn cảnh nhà em. Bố 87 đây, săn heo mà tạch rồi. Giờ chắc phải kế hoạch đến năm sau nữa ạ. Em buồn quá

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytest2017 Xem bài viết
    Giống nhà mình, bố mèo nhưng săn lợn k thành công, giờ sang năm tý rồi ������
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoclan131292 Xem bài viết
    vạch đậm như này là chắc chắn có rồi ạ. theo kinh nghiệm của chị mình bảo thì đợi mấy hôm nữa siêu âm lại thai mới vào tử cung đó chị. chỉ khi nào đau bụng dữ dội và ra máu mới sợ thôi ạ. chị cho em hỏi c qh vào ngày rt hay sao ạ. rồi chậm thế có biểu hiện gì k ạ
    jaoUIzZVNuO3yPDo5YC_mHohYofDMA7p2GvJ3yc3ZdS3shn3W6f59ewWPpCcQhmmBvnI7sR3LZ9KASpZRmEIfWI4Qir7mw
    Mình thử que rt đây ạ, qh quanh mấy ngày 2v đậm kia. Sau hôm đó thì chỉ thấy đau đầu ti, ngực mềm, khoảng 5-6 ngày hết đau, mình xác định là tạch rồi nhưng đợi mấy ngày ko thấy KQD nên mới thử que thử thai ạ. Vì hôm đó đi siêu âm chưa thấy gì nên mình vẫn chưa tin lắm là có rồi đâu bạn.
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chắc chắn có rồi mom ạ. vài ngày nữa sẽ thấy con thôi.mom đừng lo lắng quá nhé. chú ý đi lại nhẹ nhàng thôi nhé.chúc mừng mom nha

Em cám ơn chị ạ, hy vọng thật nhiều!!hihi
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoconcuame2019 Xem bài viết
    Bác ơi

Đúng hoàn cảnh nhà em. Bố 87 đây, săn heo mà tạch rồi. Giờ chắc phải kế hoạch đến năm sau nữa ạ. Em buồn quá

Giống nhà mình, bố mèo nhưng săn lợn k thành công, giờ sang năm tý rồi ������
    Không săn tý nữa à bạn, mình vẫn săn, mới cưới cuối năm ngoái, giờ chưa có bầu, lo lắm, ngày nào rảnh lên diễn đàn đọc. Chỉ hy vọng 2v, k quan trọng con gì nữa rồi
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà bác vẫn săn ah? có xem xét gì không bác.
    Tại em sợ kỵ tuổi í nên không dám manh động.

Không săn tý nữa à bạn, mình vẫn săn, mới cưới cuối năm ngoái, giờ chưa có bầu, lo lắm, ngày nào rảnh lên diễn đàn đọc. Chỉ hy vọng 2v, k quan trọng con gì nữa rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 251 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

b oi cho minh hoi, ngay du sinh cua minh la 5/1,vay la be tuoi con gi ah. tuoi heo hay tuoi chuot
    • 50 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoconcuame2019 Xem bài viết
    Nhà bác vẫn săn ah? có xem xét gì không bác.
    Tại em sợ kỵ tuổi í nên không dám manh động.
    Nhà mình cũng bố mèo đây, cũng không kịp heo. Sửu thì cũng không hợp tuổi mèo lắm đâu nhưng có vẻ hơn Tý vì không phạm năm Tuyệt. Tuy nhiên mình thấy tổng quan vận mệnh tuổi Tý nhanh nhẹn thông minh, tuổi Sửu có vẻ vất vả hơn. Vậy theo mn nên chọn Tý hay Sửu? Mn tuổi gì?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 147 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thấy mn săn mà ham quá. Mình khổ nỗi săn gà mà tới năm tý luôn ,4 năm k biết sẽ được k? ! Cầu trời thương cho 1 con gì cũng được .. mình cũng đậu được 2 lần chứ k hiếm muộn, nhưng mà 2 lần đều sảy( 12w và 17w)... buồn lắm, cũng lớn tuổi rồi nên giờ con gì cũng được
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 714 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kncom Xem bài viết
    Thấy mn săn mà ham quá. Mình khổ nỗi săn gà mà tới năm tý luôn ,4 năm k biết sẽ được k? ! Cầu trời thương cho 1 con gì cũng được .. mình cũng đậu được 2 lần chứ k hiếm muộn, nhưng mà 2 lần đều sảy( 12w và 17w)... buồn lắm, cũng lớn tuổi rồi nên giờ con gì cũng được
    chia sẻ với c. cố lên c nha

• 2,922 Bài viết

• 1,569 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các chị ơi em muốn săn tý,sau khi hết kinh 2 ngày có thai được không ạ,vì 2 ngày này ck em về nếu k thì lại chờ tháng sau cơ ạ
    BN8Gp7r7Wsp7uaQ3p7
    Không phải con thì ai mang những nụ cười trở lại,Không phải con mẹ phải biết sống làm sao,Đời là cơn bão lớn, còn mẹ bên con,Mẹ sẽ mãi bên con thiên thần của mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà m giống mình thế, cũng bố mẹ Mèo, săn heo nhưng không thành công, đang tính xem có nên săn tý ko. Sợ lại ko hợp tuổi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 147 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bemeo8909 Xem bài viết
    các chị ơi em muốn săn tý,sau khi hết kinh 2 ngày có thai được không ạ,vì 2 ngày này ck em về nếu k thì lại chờ tháng sau cơ ạ
    Hơi khó đó bạn, nhưng mà cứ vô tư đi, tâm lý thoải mái dễ dính hơn. K được thì tháng sau cũng k sao mà.
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4