TIN TÀI TRỢ.

Chuẩn bị để có bầu lại sau lần đầu thai lưu - Con yêu hãy mau về với mẹ( Tầng 2)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 37K Lượt đọc
  • 476 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 218 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Chị xin phép xây tầng mới cho nhà mình hihi, Chị mà mở hàng thì người ta bán đắt lắm do đó hy vọng cái duyên mở hàng của chị sẽ ứng nghiệm cho cả nhà ( trong đó có chị). CHÚC CÁC MẸ AI AI CŨNG = ĐỎ CHÓT CHÓI LỌI NHƯ SON LÌ KO TRÔI KO PHAI NHÉ . SAU 9 THÁNG 10 NGAY THÌ LÊN KHOE HÌNH BÉ IU RẦN RẦN
    1 lần mất con, Mẹ cố kiếm tìm con lần nữa..Con yêu hãy về với mẹ. RT 16/8...21/8 Ngưc hơi chắc tay, tim đập nhanh, Bụng nhói trái phải, nhiệt độ cao như sốt,AD dich bột đặc.Có 1 chút tia hy vọng..22/8 1v net căng nhưng cảm thấy bụng nặng nặng, ad hoi am uot nhung dich dang bot, kéo sợi.23/8 bụng dưới cảm thấy nặng nề hơn, lưng mỏi. 24/8 dịch ad hơi ẩm ướt, trắng đục và dai có thể kéo sợi.26: QKĐ.
    Tháng 9: RT 12/9..SRT ad khô và đặc kéo dài đến ngày QLĐ, cửa AD luôn kho ráo, nhiệt độ cao kéo dài đến 25/9 giảm xuống 0.4 độ và có QKĐ luôn ngày đó, bụng râm râm, nhói trái phải, tim đập nhanh, khó thở..21/9 HCG <0.1. ..tháng sau tiếp tục chiến đấu ko bỏ cuộc.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 263 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

thế e cũng xí đk cái mặt tiền sau c sao..hjhj..chúc nhà mình nhanh đk như e nha..
    • YLC
      Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 606 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Hy vọng sẽ sớm đón lại con iu. 1 năm rồi kể từ ngày con rời bỏ mình. Ngóng mãi mà sao con vẫn chưa về? hiu hiu
    Số may mắn 249 mẹ San Thái cho. Mong con yêu mau đến với ba mẹ nha con
    -------------------
    • 263 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi YLC Xem bài viết
    Hy vọng sẽ sớm đón lại con iu. 1 năm rồi kể từ ngày con rời bỏ mình. Ngóng mãi mà sao con vẫn chưa về? hiu hiu
    cố lên mn..con iu sẽ nhanh về vs bạn thui..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình cũng vừa hôm qua đi Từ Dũ kiểm tra sức khoẻ lại để cb có lại sau lưu nè. Hi vọng có một thiên thần sẽ đến và ở bên vợ chồng mình mãi mãi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ayun
    • 86 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e 6 tháng rồi thả dc 1 kì mà k trúng kì này lại tiếp tục đây, e bị nm mỏng ăn sầu riêng tới phát ngán mà vẫn phải cố😭😭😭xong còn kích trứng nữa, hi vọng xí dc cái mặt tiền để đắt hàng😘😘😘😘

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngocquyen91
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 218 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocquyen91 Xem bài viết
    e 6 tháng rồi thả dc 1 kì mà k trúng kì này lại tiếp tục đây, e bị nm mỏng ăn sầu riêng tới phát ngán mà vẫn phải cố��������������� ��xong còn kích trứng nữa, hi vọng xí dc cái mặt tiền để đắt hàng��������������� ���������
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngocquyen91
    Em kết hợp ăn Trái bơ và uống sữa đậu nành để cải thiện niêm mạc thêm nhé. chúc em nhanh báo tin vui
    1 lần mất con, Mẹ cố kiếm tìm con lần nữa..Con yêu hãy về với mẹ. RT 16/8...21/8 Ngưc hơi chắc tay, tim đập nhanh, Bụng nhói trái phải, nhiệt độ cao như sốt,AD dich bột đặc.Có 1 chút tia hy vọng..22/8 1v net căng nhưng cảm thấy bụng nặng nặng, ad hoi am uot nhung dich dang bot, kéo sợi.23/8 bụng dưới cảm thấy nặng nề hơn, lưng mỏi. 24/8 dịch ad hơi ẩm ướt, trắng đục và dai có thể kéo sợi.26: QKĐ.
    Tháng 9: RT 12/9..SRT ad khô và đặc kéo dài đến ngày QLĐ, cửa AD luôn kho ráo, nhiệt độ cao kéo dài đến 25/9 giảm xuống 0.4 độ và có QKĐ luôn ngày đó, bụng râm râm, nhói trái phải, tim đập nhanh, khó thở..21/9 HCG <0.1. ..tháng sau tiếp tục chiến đấu ko bỏ cuộc.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 218 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

E ngày thứ bao nhiêu của chu kỳ tháng này rồi? em có siêu âm canh trứng hay gì gì không ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

các mẹ ơi cho e hỏi là có ai mua thuốc wellman conception chưa?. tình cờ e thấy trên mạng quảng cáo tính mua về cho oxa uống để tăng cường sức khoẻ mà lên mạng cũng ko thấy mấy ai dùng hay phản hồi về thuốc và cũng ko thấy shop nào uy tín cả. hic

• YLC
      Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 606 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tructnk Xem bài viết
    E ngày thứ bao nhiêu của chu kỳ tháng này rồi? em có siêu âm canh trứng hay gì gì không ?
    Em có canh 3-4 chu kỳ gì đó, đều có trứng trội cả ạ. Sau thấy ck đều nên e ko đi soi nữa, chỉ tự canh bằng que rt và dấu hiệu thôi. Với lại lúc rt em bị đau tức bụng dưới dữ lắm , cả nửa ngày mới hết. Tháng này là tháng thứ 9 em thả rồi, dự kiến mai là QKĐ mà đang bị đau quặn bụng dưới, chắc sắp rồi chị ơi. Buồn quá . Đã buồn vì mất con mà trông mãi con vẫn ko về lại còn buồn hơn

Tình hình của chị thế nào rùi ạ? Chị có uống thuốc gì để bổ sung ko?
    -------------------
    • YLC
      Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 606 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Chả bù với chị chồng mình, đang mang bầu lần thứ 4 rồi. Cứ thả ra là dính, thả ra là dính. Mình chỉ mong mắn dc 1 nửa của chị ấy là hạnh phúc lắm rồi
    -------------------
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E thấy trước khi chuẩn bị có bầu 1-2 tháng thường phải bổ sung axit foric.thấy nhiều ng hay dùng elevit.nhà mình có ai dùng loại này k ạ
    comment by WTT mobile view
    • 263 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhimxu1411 Xem bài viết
    E thấy trước khi chuẩn bị có bầu 1-2 tháng thường phải bổ sung axit foric.thấy nhiều ng hay dùng elevit.nhà mình có ai dùng loại này k ạ
    comment by WTT mobile view
    elevit mình nghe nói nhiều mẹ cũng dùng mà..nên bạn cứ uống bổ sung vào..trước 1-2 là ok..uống đều hàng ngày nha..vì axit folic rất quan trọng trong thai kỳ..mà với chị e mình đã bị sảy rùi thì nên uống trước để giảm thiểu thiếu chất trong cơ thể
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 218 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Em có canh 3-4 chu kỳ gì đó, đều có trứng trội cả ạ. Sau thấy ck đều nên e ko đi soi nữa, chỉ tự canh bằng que rt và dấu hiệu thôi. Với lại lúc rt em bị đau tức bụng dưới dữ lắm , cả nửa ngày mới hết. Tháng này là tháng thứ 9 em thả rồi, dự kiến mai là QKĐ mà đang bị đau quặn bụng dưới, chắc sắp rồi chị ơi. Buồn quá . Đã buồn vì mất con mà trông mãi con vẫn ko về lại còn buồn hơn

Tình hình của chị thế nào rùi ạ? Chị có uống thuốc gì để bổ sung ko?
    Khi siêu âm, trứng em đẹp không? nội mạc có tốt và vc e có kiểm tra tổng quát gì chưa? Chị cũng mới thả lại 2 tháng sau khi lưu, chi cũng đi siêu âm canh noãn nhưng noãn chị lạ lắm, sau khi rụng nó ko mất đi mà vẫn còn nguyên kich co khi chưa rụng thành ra ko biết bị gì. Bsi thì nói ko sao, cung co the 1 thoi gian no se tu tieu. Chi doc tren mang thi co the rung trung nhưng không phóng noãn thế là tháng này tạch rùi, mai hoac mốt là QKĐ thôi.Chẳng sao xốc lại tinh thần chiến tiếp thôi. Em cũng cố lên, vũng tâm nhé kiên trì ắt sẽ thành công đừng nản lòng.
    • 263 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ayun Xem bài viết
    các mẹ ơi cho e hỏi là có ai mua thuốc wellman conception chưa?. tình cờ e thấy trên mạng quảng cáo tính mua về cho oxa uống để tăng cường sức khoẻ mà lên mạng cũng ko thấy mấy ai dùng hay phản hồi về thuốc và cũng ko thấy shop nào uy tín cả. hic

ui bạn đừng tin vào quảng cáo..tốt nhất bạn cứ bồi bổ cho ox bằng các đồ ăn tự nhiên hơn là dùng thuốc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn này cũng giống mình. một năm trông ngóng dài dằng dặc ấy. Lại tiếp tục cùng hy vọng bạn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Dạ, e cũng thấy ít phản hồi về thuốc đó nên không dám mua. chắc e chịu khó làm giá và mua hàu, thịt bò bồi bổ cho oxa vậy. Mỗi tội oxa e làm bộ đội cứ phải đi trực suốt nên muốn bồi bổ kiểu này cũng khó. ở nhà thì cứ lụi hụi một mình em cũng chả buồn nấu nướng. E thì chắc mua thuốc elevit uống và uống sữa. từ ngày bị lưu e vẫn uống vitamin e thường xuyên. hi vọng chuẩn bị thả sẽ dính chắc như đinh đóng cột ko chạy như lần trc nữa.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mà mọi người cho e hỏi mình trả lời hay bình luận dưới mỗi bài viết của một ai đó ntn ạ? ví dụ như cách mà chị cuongtan9187 tra lời e đấy ạ. e mới dùng nên loay hoay ko bit dùng sao nữa

• 263 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ayun Xem bài viết
    Mà mọi người cho e hỏi mình trả lời hay bình luận dưới mỗi bài viết của một ai đó ntn ạ? ví dụ như cách mà chị cuongtan9187 tra lời e đấy ạ. e mới dùng nên loay hoay ko bit dùng sao nữa

ak..bạn muốn trả lời của người nào thì bạn kích vào chỗ trích dẫn, rồi chọn trả lời với trích dẫn ý..uk..bạn nên bồi bổ cho cả 2 vk ck vào..đứa đấu mình cũng ít ăn lắm..ngày 2 bữa, bỏ bữa sáng..rùi mất đứa đầu nên rút kinh nghiệm, phải ăn uống đầy đủ (nhất là k đk bỏ bữa sáng), tinh thần thoải mái thì con iu mới nhanh về với mình đk..chúc bạn nhanh có đk 2v đỏ chót nha
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuongtan9187 Xem bài viết
    ak..bạn muốn trả lời của người nào thì bạn kích vào chỗ trích dẫn, rồi chọn trả lời với trích dẫn ý..uk..bạn nên bồi bổ cho cả 2 vk ck vào..đứa đấu mình cũng ít ăn lắm..ngày 2 bữa, bỏ bữa sáng..rùi mất đứa đầu nên rút kinh nghiệm, phải ăn uống đầy đủ (nhất là k đk bỏ bữa sáng), tinh thần thoải mái thì con iu mới nhanh về với mình đk..chúc bạn nhanh có đk 2v đỏ chót nha
    hì hì, e cám ơn ạ. vk e thì tinh thần thoải mái lắm, oxa cũng cưng chiều nên không có gì phải lo lắng. có điều công việc bận nên nhiều khi một mình e lại làm biếng nấu đồ ăn. Chị nói đúng đó. lần trc e cũng ít ăn sáng, mệt nên không dậy nấu đồ ăn mang đi làm dk nên trưa toàn ăn mì gói. có một lần không biết thế là đi dùng thuốc tẩy tẩy quần áo. Đi làm thì cứ phóng xe nhanh vì xa tận 15km. em cũng không ốm nghén gì lắm nên ko kiêng gì cả. chỉ có điều thi thoảng thấy mệt mỏi thôi. Lần trc e tiêm phòng vacxin xong kiêng đủ 3 tháng thả là dính liền. hi vọng lần này cũng vậy