TIN TÀI TRỢ.

Chữa Buồng Trứng Đa Nang Bằng Đông Y (Tầng 2) - Rắn con nối đuôi nhau về với các mẹ nào ^^

• 3 Lượt chia sẻ
  • 69.9K Lượt đọc
  • 1.52K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,783 Bài viết

• 2,853 Được cảm ơn

Khai trương nhà mới của chị em nhà mình đây, hi vọng sang nhà mới sẽ có thêm nhiều niềm vui mới cho các mẹ BTĐN. Hành trình tìm con dù chông gai và khó khăn nhưng chị em nhà mình hãy cùng nắm tay nhau vượt qua tất cả những buồn phiền, mệt mỏi, cùng lau khô những giọt nước mắt tủi hờn, cùng nhau chia sẻ những niềm vui, nỗi buồn trong cuộc sống và cùng nhau vững tin là con yêu sẽ về bên chúng ta nhé! Yêu cả nhà mình nhiều nhiều lắm!!!!
    Link cũ nhà mình cho các mẹ mới vào dễ tìm lại nè: https://www.webtretho.com/forum/f90/c...hong-a-240297/
    8Cxxp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,332 Bài viết

• 2,650 Được cảm ơn

Chị xí mẹc tiền cái nào..hehe..cảm ơn em Kim đã xây nhà mới cho mọi người nha!ăn mừng tân Gia nào..zô...zô..zô..
    Nguyện đức Quan Âm cứu khổ cứu nạn hãy ban tặng con iu cho tất cả những ai đang khắc khoải mong được làm mẹ và xin người hãy cho vợ chồng con được đón bé iu,xin người người hãy rủ lòng từ bi mà ban tặng cho chúng con những em bé hiếu thảo ngoan ngoãn thông minh,con xin ngàn vạn lần đội ơn người,cầu mong người hãy mang đến những niềm vui và những điều kì diệu đó cho chúng con.NAM MÔ ĐẠI TỪ ĐẠI BI QUAN THẾ ÂM BỒ TÁT
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ah, hen qua ninh cung xi 1 mieng, nao cung an mung thoi!
    • 292 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

chào các mẹ, em mới tham gia diễn đàn gần đây. em 24 tuổi, lấy chồng được 9 tháng, và em cũng bị BTDN, em uống đông tây y đủ cả. tháng vừa rồi e uống thuốc kích trứng, sau đó đến ngày rụng trứng thì QH, giờ thì thử que đã 2 vạch; rất vui các mẹ ạ. nhưng có một điều e khá băn khoăn lo lắng, là chị em bị BTDN dễ bị xảy thai, vậy hiện giờ em nên uống thuốc dưỡng thai ngay chưa;hiện giờ là ngày thứ 14 sau ngày rụng trứng, hay để 2 tuần nữa, đi siêu âm, thai vào buồng tử cung rồi mới uống ( dĩ nhiên là em sẽ uống theo chỉ định của bác sĩ 0; tại e sợ là, uống thuốc nhiều ko ít thì nhiều cũng ảnh hưởng tới con mình. Các mẹ thông thái hơn giúp em giải đáp thắc mắc này nhé. em cảm ơn các mẹ nhiều, chúc cho tất cả phụ nữ chúng ta sẽ đạt được mong muốn làm mẹ.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 507 Bài viết

• 543 Được cảm ơn

Oài, vẫn kịp xí cái mặt tiền rùi. Chắc quả này hên lắm đây! hé hé! Chúc cả nhà mình 2v nét căng nhé!
    vFqJqF2vFqJp7
    - 01/02 : QKD
    - 03/02: Bố về nghỉ Tết với mẹ
    - 25/02 Bố lại đi công tác
    - 28/02: 2v , mừng chảy nước mắt! Mẹ báo tin cho bố. Bố còn vui hơn cả mẹ ý
    - 02/03: HCG : 184.4 IU/L. Mẹ cười như chưa bao giờ được cười. Thầm cảm ơn trời phật đã đưa con về bên mẹ sau 1 năm 2th bố mẹ đồng hành bên nhau.
    -10/3: Bé yêu đã về tổ an toàn, mẹ kon mình cũng nhau vượt qua từng mốc một bình an con nhé! Cố lên nào!
    - 23/03: Bé yêu của mẹ được 6 tuần 2 ngày và đã có tim thai
    Hãy xây một ngôi nhà vững trãi trong lòng mẹ con nhé! Con là niềm tự hào của bố mẹ! Yêu con nhất nhất!
    • 1,903 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Xuýt nữa e lỡ mẹt tiền,lần đầu tiên biết đến nó,hihi,cảm ơn c kim đã xây nhà thật ấm cúng cho mọi ng,ăn mừng tân gia e chúc cả nhà luôn luôn vui vẻ,năm tới con bồng con bế hết nhe.
    • 1,903 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatcatnho8982 Xem bài viết
    chào các mẹ, em mới tham gia diễn đàn gần đây. em 24 tuổi, lấy chồng được 9 tháng, và em cũng bị BTDN, em uống đông tây y đủ cả. tháng vừa rồi e uống thuốc kích trứng, sau đó đến ngày rụng trứng thì QH, giờ thì thử que đã 2 vạch; rất vui các mẹ ạ. nhưng có một điều e khá băn khoăn lo lắng, là chị em bị BTDN dễ bị xảy thai, vậy hiện giờ em nên uống thuốc dưỡng thai ngay chưa;hiện giờ là ngày thứ 14 sau ngày rụng trứng, hay để 2 tuần nữa, đi siêu âm, thai vào buồng tử cung rồi mới uống ( dĩ nhiên là em sẽ uống theo chỉ định của bác sĩ 0; tại e sợ là, uống thuốc nhiều ko ít thì nhiều cũng ảnh hưởng tới con mình. Các mẹ thông thái hơn giúp em giải đáp thắc mắc này nhé. em cảm ơn các mẹ nhiều, chúc cho tất cả phụ nữ chúng ta sẽ đạt được mong muốn làm mẹ.
    Đầu tiên e chúc mừng c,chúc 2 mẹ con bình an 9m10d.còn sau về câu hỏi cuả c thì e thấy c lên qua nhà Mang thai và chia sẻ cùng mẹ Uyên My tầng 140,mẹ UM rất tốt và thông thái đó,vấn đề cuả c qua nhà đó sẽ yên tâm hơn c ạ
    • 633 Bài viết

• 2,132 Được cảm ơn

Chúc mừng tân gia nhà mới. Cảm ơn e Kim đã xây nhà nhé. Thông báo hôm nay mình chính thức đã qkd ở ngày 46 ck....vừa mừng vừa buồn cả nhà ạ...
    MTMzNDIwNzYwMQ
    • 292 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

cảm ơn ngocngochd nhiều, mình đưa câu hỏi sang t140 rồi. chúc các chị em bên này tuần mới vui vẻ, thành công nhé
    • 1,903 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happy1010 Xem bài viết
    Chúc mừng tân gia nhà mới. Cảm ơn e Kim đã xây nhà nhé. Thông báo hôm nay mình chính thức đã qkd ở ngày 46 ck....vừa mừng vừa buồn cả nhà ạ...
    C iu ơi,làm s thế?đáng lẽ phải mừng chứ s lại buồn vậy?
    • 633 Bài viết

• 2,132 Được cảm ơn

Chị mừng vì em ấy đến mà chị buồn cũng vì e ấy đã đến hu hu chị dở người rồi...
    MTMzNDIwNzYwMQ
    • 1,903 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Hihi,e hiểu mà,ai cũng muốn nó mất tích đúng 9m10d,cơ mà nó ra cũng vui vì kỳ này c tự nhiên qkđ mà,e chờ dài cổ mà nó chả nhúc nhích gì nè.kỳ sau lại tiếp tục lại nhe c,cố lên đừng có buồn,nhà mới c kim xây chắc rắn con thích lắm đây mà
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,783 Bài viết

• 2,853 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happy1010 Xem bài viết
    Chị mừng vì em ấy đến mà chị buồn cũng vì e ấy đã đến hu hu chị dở người rồi...
    Đừng buồn nữa nha chị! có QKD rồi thì tháng sau mình lại chiến đấu tiếp chứ cứ như em nè, QKD chẳng đến tự nhiên, toàn phải uống thuốc lôi cổ nó về, tháng này lại chưa thấy tăm hơi nó đâu cả
    8Cxxp7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,903 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kim_ht Xem bài viết
    Đừng buồn nữa nha chị! có QKD rồi thì tháng sau mình lại chiến đấu tiếp chứ cứ như em nè, QKD chẳng đến tự nhiên, toàn phải uống thuốc lôi cổ nó về, tháng này lại chưa thấy tăm hơi nó đâu cả
    C kim lên mạg muộn thế hả,xây nhà xog là mất tích ah?kỳ tới c kích liệu chờ qkđ tự nhiên hay lại lôi cổ nó về ta?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 229 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

cho e vao an tan gia muon voi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 20 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

e chậm chân xí mặt tiền roài. nhưng ăn mừng nhà mới thoai, năm nay chúc rắn con sẽ về với các mẹ chúng mình na
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 20 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

dạo này hem thấy mẹ Nam Anh đâu nhỉ, mọi ng có bít c ấy có tin vui chưa? e bận nên ko đọc hết đc các trang của diễn đàn
    • 633 Bài viết

• 2,132 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhen_u Xem bài viết
    dạo này hem thấy mẹ Nam Anh đâu nhỉ, mọi ng có bít c ấy có tin vui chưa? e bận nên ko đọc hết đc các trang của diễn đàn
    Mẹ Nam Anh uống thuốc 2,3 tháng thì có thai nhưng lại bị thai ngoài tử cung và mẹ ấy đã bị cắt 1 bên vòi trứng, vốn đã khó khăn giờ cơ hội lại bị giảm xuống thương mẹ ấy nhiều lắm nhưng mình tin là trời sẽ ko phụ tấm lòng "nhân" của mẹ ấy...
    MTMzNDIwNzYwMQ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 229 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

may chj co ai uong thuoc bac o cao chanh duong co ket qua k ah
    • 1,903 Bài viết

• 2,558 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susi2211 Xem bài viết
    cho e vao an tan gia muon voi
    Cứ thoải mái ăn mừng,oánh chén no nê nhé c