TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ chuyện ivf - phần 3

• 0 Lượt chia sẻ
  • 86.3K Lượt đọc
  • 1.52K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,182 Bài viết

• 989 Được cảm ơn

Nhân dịp 3 mc mình tròn 20w và lần đầu tiên sa 4D với kq thật viên mãn là Long Phụng tất cả mọi thứ đều ptr tốt và lớn hơn tuổi thai nữa, nên 3 mc mình muốn mở tầng mới để mong đem may mắn này đến với cả nhà chúng ta nhé.
    Phần trước ở đây: https://www.webtretho.com/forum/f90/c...n-2-a-2030970/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 622 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Chúc mừng 3 mẹ con chị và chúc mừng nhà mới lúc nào cũng tràn ngập niêm vui, hạnh phúc!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mong phần 3 này tất cả những người vất vả trên con đường IVF như chị em mình đều sẽ gặp may mắn như chị 30.08 nhé ^^ Cả nhà cố lên, ông trời không phụ lòng người . Phần 3 sẽ toàn niềm vui và hạnh phúc
    Mùa xuân của mẹ & Màu nắng của cha <3 Mong Trời Phật sớm mang con về với bố mẹ <3
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Sang nhà mới rồi. Thích quá! Chúc mẹ con chị 30.8 khoẻ mạnh bình an 9m10d nha! Mong dc chị vỗ mông cho cái lấy hên. Hjhj
    Chúc tất cả các mẹ lúc nào cũng may mắn nha😊😊😊😊😊😊
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 167 Bài viết

• 938 Được cảm ơn

Chúc mừng 3 mẹ con chị nha, mong tháng nào cũng pt tốt như vậy để đủ ngày tháng Long Phụng ra gặp ba mẹ nha.
    Lý ra mở hàng nhà mình ko nên nói chuyện buồn nhưng em buồn quá chị ơi, lại fail nữa rồi, bs cũng nói ko hiểu lý do tại sao luôn... Chắc em sẽ nghỉ ngơi 1 thời gian rồi mới quay lại làm, vẫn sẽ dõi theo nhà mình và cầu mong nhiều chị em sẽ thành công.
    • 58 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhvien30.08.14 Xem bài viết
    Nhân dịp 3 mc mình tròn 20w và lần đầu tiên sa 4D với kq thật viên mãn là Long Phụng tất cả mọi thứ đều ptr tốt và lớn hơn tuổi thai nữa, nên 3 mc mình muốn mở tầng mới để mong đem may mắn này đến với cả nhà chúng ta nhé.
    Hí hí ... Chị 30.08 ủn mông em cái nào ... T7 tuần sau xn beta cao vút coi! Em đc 1/2 may mắn của ch là được rồi!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 276 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Lại đc sang nhà mới. C 30.8 ơi. Cho e phiền c chút. Hôm chuyển phôi e có đc tiêm mũi IVFC 1000. Mũi t2 tiêm cách ngày và e đc tiêm bổ sung Levenox 18 ngày. Chị cho e hỏi hai thuốc đó có chứa HCG KO Ạ, e cám ơn c n ạ
    • 529 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

😍😍😍😍😍💐💐💐💐💐🌼🌼 🌼🌼🌼chúc mừng 3 mc chị, chúc cả nhà ta trọn vẹn niềm vui.
    • 152 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

E xí 1 chân ở tầng mới mong gặp đc may mắn. Sang tuần e siêu âm mốc 28scp . Mong con khoẻ mạnh nằm ngoan ngoãn trong tổ rồi
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 244 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Em xin chan Xí mặt tiền chị ơi. Chúc mừng 3 me con chị nha. Mai em sieu am moc 28 ngày tim đập, chân run quá chị 30.8 ơi. E càng ngày ghén càng nặng uống sữa giờ cũng ói chị ạ. Em chẳng ăn được gì
    • 83 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hí hí lần đầu xí được mặt tiền, mong mc em cũng may mắn và bình an giống mẹ 30.8 và các mẹ khác. Chúc nhà mình sang trang mới nhiều may mắn hơn
    • 152 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangnang Xem bài viết
    Em xin chan Xí mặt tiền chị ơi. Chúc mừng 3 me con chị nha. Mai em sieu am moc 28 ngày tim đập, chân run quá chị 30.8 ơi. E càng ngày ghén càng nặng uống sữa giờ cũng ói chị ạ. Em chẳng ăn được gì
    Hic,e thì k thấy nghén ngẩm gì? Chả biết có sao k? Vẫn ăn đc ngủ đc bt . C đợt trc thử beta đc bao nhiêu ạ?
    • 203 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

E xin chúc mừng 3 mc c 30.08 ah.. e tàu ngầm đã lâu nay trồi lên để cảm ơn c 30.08 ah. Nhờ những lời tư vấn của c dành cho các c e khác mà e có thể lý giải được những thắc mắc cũng như các dấu hiệu suốt 14 ngày sau chuyển phôi ah. Lần này là lần t4 e chuyển phôi và cũng là lần đầu tiên e thấy 2 vạch & beta ko fai là 0.1 nữa. E biết con đường phía trước còn rất dài và gập ghềnh nhưng e rất vui vì có c 30.08 và cả nhà đồng hành cùng e.. e chúc cả nhà luôn mạnh khỏe và sớm gặp được các con yêu..🌹🌸🌺🌻🌼
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,182 Bài viết

• 989 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bunny888 Xem bài viết
    Lại đc sang nhà mới. C 30.8 ơi. Cho e phiền c chút. Hôm chuyển phôi e có đc tiêm mũi IVFC 1000. Mũi t2 tiêm cách ngày và e đc tiêm bổ sung Levenox 18 ngày. Chị cho e hỏi hai thuốc đó có chứa HCG KO Ạ, e cám ơn c n ạ
    Thuốc ivf-c có chứa hcg e nhé, e thử que khi đang tiêm thuốc đó có khả năng dương tính giả vì que thử k pbiệt đc ahcg và bhcg, còn xn máu thì mình xn bhcg nên luôn cho kq chính xác.
    • 3,182 Bài viết

• 989 Được cảm ơn

Nghén đc cũng làm mình có căn cứ là thai vẫn đang ptr tốt, còn ai k nghén thì coi như thai ptr diễn tiến âm thầm.
    • 4 năm
    • 244 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Nghén đc cũng làm mình có căn cứ là thai vẫn đang ptr tốt, còn ai k nghén thì coi như thai ptr diễn tiến âm thầm.
    Đọc chị động viên mà em cười thành tiếng đây. Cảm ơn ngườu chị tinh thần vĩ đại của em. Em ko nịnh đâu ạ.
    • 4 năm
    • 244 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mongchohanhphuc93 Xem bài viết
    Hic,e thì k thấy nghén ngẩm gì? Chả biết có sao k? Vẫn ăn đc ngủ đc bt . C đợt trc thử beta đc bao nhiêu ạ?
    Ghén miệt lắm em ơi,chị thèm ăn được 1 bữa ngon, nhìn thấy ăn là sợ. Chị thử beta ngày 11scp 507, ngày 15scp 3760 em à. E ngày mây rồi
    • 3,182 Bài viết

• 989 Được cảm ơn

Vừa lôi phiếu sa ra ngắm lại hình 2 con, đúng người ta nói chẳng sai "con trai giống mẹ, con gái giống cha", 2 khuôn mặt nhìn rõ đc điều đó luôn, kiểu này con gái xinh phải biết vì ba của bé vốn chi tiết nào nhìn cũng đẹp cả, mắt to tròn 2 mí, da trắng hồng, môi đỏ mọng, trán rộng và mũi cao, còn mình thì da ngăm, mắt mí lót, mọi thứ bt, nhưng con trai thì k cần cạnh tranh nhan sắc nhỉ, chỉ có điều mình ngạc nhiên vì ox k cao và mình cũng vậy mà cdxđ lúc nào cũng dài hơn chuẩn 1w thai, thế là chắc giống ông nội hoặc giống cậu của 2 bé rồi.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 118 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ui mẹ 30.8 đã xây nhà mới. Cho em xí một căn với. Hy vọng tuần sau em chuyển phôi trữ thành công. Vốn liến còn 3 cái phôi loại 2 loe ngoe thôi. Mong mn ủn và ủn mông thật mạnh cho mình để đc như mẹ con nhà Long Phụng vơí nè. Cầu mong các me ở đây ai cũng đón được bé iu nha nha.
    • 152 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Ghén miệt lắm em ơi,chị thèm ăn được 1 bữa ngon, nhìn thấy ăn là sợ. Chị thử beta ngày 11scp 507, ngày 15scp 3760 em à. E ngày mây rồi
    E mới 24 ngày . Mà chả thấy nghén ngẩm gì chả biết thế nào. Chưa đc siêu âm xem thai đã vào tổ chưa nên vẫn nơm nớp lo sợ c ạk