TIN TÀI TRỢ.

Chi phí mổ giãn tĩnh mạch thừng tinh ở bv Bình Dân và những điều cần lưu ý

• 0 Lượt chia sẻ
  • 44.2K Lượt đọc
  • 77 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 308 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi koiyeu8688 Xem bài viết
    E cảm ưn a Nam-andro nhìu nha.e nghe moi ng bao mổ hết 45tr là sao a.? chồng e đi khám ngoài bắc họ nghi là tắc ống dẫn tinh bảo là chọc hút tinh hoàn làm Tton luôn.e thì mong có tự nhiên với cũng chưa đủ về kinh tế nên rất hi vọng sẽ gặp đúng thầy đúng thuốc để sớm có tin vui.thank's a nhìu ạ.
    comment by WTT mobile view
    Với 45 tr bạn mua vé máy bay vào Nam, mổ ở bệnh viện khách sạn tiêu chuẩn 5 sao vẫn còn dư đi mua sắm trong Sài Gòn KKK. Nếu vô sinh bế tắc thì có thể phẫu thuật thông nối lại ống dẫn tinh để có con tự nhiên. Chỉ một số ít trường hợp không thể thông nối (do dị tật không có ống dẫn tinh, hoặc vị trí tắc nằm sâu hoặc tắc nhiều đoạn). Tỉ lệ thất bại thông nối cũng thấp nếu phẫu thuật viên có biết về vi phẫu. Đây là phẫu thuật đặc biệt nên chi phí khoảng 15tr.
    P/S: Thao tác chọc kim vào tinh hoàn tìm tinh trùng có thể làm tổn thương nhiều chỗ và khả năng thông nối sẽ giảm bạn nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn a nam- andro vì đã cho e biết những thông tin bổ ích như vậy.hi
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

A ơi.giúp e với ak.nếu giờ e vào Nam để chữa trị thì vào đấy mới khám lại chỗ bs mình đang mong muốn điều trị đúng không a.?A làm trong viện nên cũng biết về các bs. bs Tiến Dũng có chuyên mổ tắc ko ak hay chỉ mổ GTMT là chính vậy a. Bác Như tháng 7 mới về Việt Nam! a ạ.e chỉ lo thành công ít thui.
    • 101 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nam_Andro Xem bài viết
    Nếu vào Bv Bình Dân để nối ống dẫn tinh thì bạn nên yêu cầu BS. Ck2 Đặng Quang Tuấn. Bạn có thể hỏi thăm nhân viên y tế tại Bv về bác này. Người nhà của mình cũng nhờ bác mổ mà có baby rồi. Vì làm ở Bv Bình Dân nên mình chỉ có thể nói thế. Nhận xét về bác sĩ khác mà không vừa lòng họ cũng mệt kkk
    Nối ống dẫn tinh tại Bv Bình Dân trước đây còn có ThS. BS. Dương Quang Huy nhưng bây giờ bác ra ngoài làm trưởng đơn vị Nam Khoa tại Bv ĐKQT Vũ Anh rồi. Bạn nào muốn khỏi phải chờ đợi chen chúc hay hậu phẫu được chăm sóc tốt thì ghé Bv Vũ Anh gặp bác Huy.
    Nếu chờ được thì đợi TS. BS. Nguyễn Thành Như về. 03 bác này thì nối ống dẫn tinh có tỉ lệ thành công cao mà bạn hoàn toàn yên tâm!
    bạn ơi còn trường hợp ko có tinh trùng đã mổ giãn đã sinh thiết rồi gần 1 năm muốn mổ để tìm tinh trùng tton thì nên chọn bs nào ở bình dân. giúp mình với nhé bạn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhadankute
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hoaha214 ơi, check inbox nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 44 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ArseneWenger Xem bài viết
    Hoaha214 ơi, check inbox nhé!
    Bạn ơi mình đã chia sẻ hết kinh nghiệm trong bài viết của mình từ chi phí và các điều lưu ý rồi nhé! Bạn đọc lại giùm. Còn bsy thì bạn mổ dịch vụ sẽ được chọn bs mổ. Như a Nam_Andro nói thì bs Đặng Quang Tuấn mổ tốt, còn nhà mình là bs Hảo bạn nha!
    • 308 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaha214 Xem bài viết
    Bạn ơi mình đã chia sẻ hết kinh nghiệm trong bài viết của mình từ chi phí và các điều lưu ý rồi nhé! Bạn đọc lại giùm. Còn bsy thì bạn mổ dịch vụ sẽ được chọn bs mổ. Như a Nam_Andro nói thì bs Đặng Quang Tuấn mổ tốt, còn nhà mình là bs Hảo bạn nha!
    uhm, đồng ý với bạn Hoaha214. BS Tuấn, BS Hảo và BS Huy là bộ 03 phẫu thuật viên khéo nhất khoa Nam Học BV Bình Dân. 03 bác này cũng rất dễ thương, tận tình.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 144 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Cho mình hỏi ck mình tt nhiều, di động tốt nhưng mà tỷ lệ hình dạng bt thì 0% thì có thể là do nguyên nhân gì nhỉ? Mình đang phân vân làm tton luôn hay để ck đi điều trị trc, có ai bị như mình đax chữa thành công k ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ha_van
    • 308 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ha_van Xem bài viết
    Cho mình hỏi ck mình tt nhiều, di động tốt nhưng mà tỷ lệ hình dạng bt thì 0% thì có thể là do nguyên nhân gì nhỉ? Mình đang phân vân làm tton luôn hay để ck đi điều trị trc, có ai bị như mình đax chữa thành công k ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ha_van
    02 vợ chồng bạn đã thả cho có con lâu chưa? Phía bạn khám có nguyên nhân gì không? Nếu OX tinh trùng có vấn đề thì nên tìm nguyên nhân. Bạn khuyên OX đi khám Nam Khoa đi. Sài Gòn thì có thể khám tại BV ĐKQT Vũ Anh hoặc BV Bình Dân. Hà Nội thì BV Việt Đức, BV Phụ Sản Trung Ương cũng có Nam Khoa bạn nhé!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đi khám ở khoa nam học bv việt đức nhé. ck mình cũng mới đi khám ở đó bs kết luận bị giãn tĩnh mạch tinh bên trái , giờ đang uống thuốc sau 2 tháng ko có kết quả thì sẽ mổ.
    • 1,000 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cả nhà cho mình hỏi có ai biết bác Như về chưa ah? Và bs trưởng khoa nam hiện nay là bác Dũng chắn chắn tay nghề cũng cao ah?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi 1 chút nha. Ck bạn trường hợp giống ck bị giãn tĩnh mạch thừng tinh bác sĩ yêu cầu phải mổ sinh khiết tinh hoàn. Vậy Khi mổ sinh khiết các bác sĩ có nói về khả năng có thai tự nhiên hay không? Hay vẫn phải có hỗ trợ sinh sản. Cảm ơn bạn trước.
    • 308 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phongloanqn Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi 1 chút nha. Ck bạn trường hợp giống ck bị giãn tĩnh mạch thừng tinh bác sĩ yêu cầu phải mổ sinh khiết tinh hoàn. Vậy Khi mổ sinh khiết các bác sĩ có nói về khả năng có thai tự nhiên hay không? Hay vẫn phải có hỗ trợ sinh sản. Cảm ơn bạn trước.
    Tùy vào kết quả sinh thiết tinh hoàn mà cơ hội hồi phục sẽ khác nhau và cơ hội có thai tự nhiên sẽ khác nhau. Sau khi có kết quả sinh thiết, sẽ được tư vấn về khả năng hồi phục và tiên lượng về sau.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cho mình hỏi mổ bên bệnh viện Bình Dân có được dùng bảo hiểm y tế không hả các bạn.
    • 308 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Vấn đề vô sinh hiếm muộn, bảo hiểm không chi trả bạn nhé!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

A Nam cho e hỏi nếu khám và mổ ở phòng khám tư nào trên sg là tốt a. E cảm ơn ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

A Nam cho e hỏi nếu khám và mổ ở phòng khám tư nào trên sg là tốt a. E cảm ơn ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cảm ơn anh . Tại e có người gthieu đinh đi khám ở phòng khám đa khoa
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cảm ơn anh . Tại e có người gthieu bảo khám ở đa khoa quốc tế chuyên về bệnh này lên e muốn tham khảo thêm ý kiến của anh va mọi người xem ntn .
    • 308 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huyetlong89 Xem bài viết
    E cảm ơn anh . Tại e có người gthieu bảo khám ở đa khoa quốc tế chuyên về bệnh này lên e muốn tham khảo thêm ý kiến của anh va mọi người xem ntn .
    Bạn nên cẩn thận các phòng khám có yếu tố Trung Quốc vì đa số là lừa đảo. Về vấn đề Nam Khoa thì tại Sài Gòn có Bv Bình Dân, Bv Vũ Anh và Bv ĐHYD là có bác sĩ đúng chuyên ngành này khám. Số còn lại không đảm bảo bạn nhé!
    Còn phòng mạch thì mình biết phòng mạch của các bs Nam Khoa Bv Bình Dân là địa chỉ bên trên.
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4