TIN TÀI TRỢ.

chậm kinh 4 ngày,thử que vẫn 1vạch

• 1 Lượt chia sẻ
  • 58.4K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy trễ khoảng bao nhiêu ngày thử thì chắc chắn chị nhỉ? Mà chị có hiện tượng gì không? Em thường CK 30-34 ngày mà nay đã ngày 38 rồi vẫn thấy im ru. Mà lại thấy cơ thể không có bất kỳ hiện tượng gì nữa chứ, hic hic

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hnay e vẫn chưa thấy đèn đỏ, hy vọng con về với vc e mn ạ
    e có biểu hiện: đau bụng lâm râm, ngực thì đau đầu ti, nóng người vào buổi chiều, sáng, mệt mỏi thì ở mấy tuần trước, tuần này đỡ hơn rồi. em có hy vọng k mọi người
    • 51 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diemvynguyen Xem bài viết
    Vậy trễ khoảng bao nhiêu ngày thử thì chắc chắn chị nhỉ? Mà chị có hiện tượng gì không? Em thường CK 30-34 ngày mà nay đã ngày 38 rồi vẫn thấy im ru. Mà lại thấy cơ thể không có bất kỳ hiện tượng gì nữa chứ, hic hic
    nhiều khi cơ thể lo lắng, stress cũng làm chậm ckk, nếu e vẫn chưa thấy ckk thì nên đi xn máu nếu đang mong con, chúc e may mắn
    Bé iu con nơi nào về với ba mẹ đi con. Thèm con quá mọi người ơi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn chị nhiều nhé!
    Đến nay là CKK 41 ngày (Kể từ tháng trước) mà vẫn chưa có dấu hiệu gì.
    Nhưng em thắc mắc có phải sau ngày rụng trứng 14 ngày là sẽ đến ngày kinh ko chị hen?
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu trứng không rụng thì không có kinh đâu bạn nhé. Vậy là bạn bị rối loạn kinh nguyệt nên chậm kinh vậy chứ không có thai đâu. Mình cũng hay bị chậm kinh 7 đến 10 ngày vậy lắm rồi mình phải uống cao ích mẫu nguyên chất để kinh đều lại rồi mới có bé cún đó
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diemvynguyen Xem bài viết
    Cảm ơn chị nhiều nhé!
    Đến nay là CKK 41 ngày (Kể từ tháng trước) mà vẫn chưa có dấu hiệu gì.
    Nhưng em thắc mắc có phải sau ngày rụng trứng 14 ngày là sẽ đến ngày kinh ko chị hen?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic Hic, Vậy mà cả tuần nay ngực em căng cứng nên không biết dự đoán ntn luôn? chắc để mai em thử que lại 1 lần nữa xem sao? Cảm ơn chị nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị ơi, 2 tháng trước e có uống thuốc bắc cho đều kinh nên đúng 29 tây là e có KN, tháng này e ngưng k uống thì e bị trể 4 ngày, e k thấy đau bụng hay ra huyết trắng giống như biểu hiện sắp tới chu kỳ, bt nếu sắp ra là e có ra huyết trắng r sau 2 ngày sẽ ra KN, bây h e chỉ thấy đau ngực với đau lưng thôi, có mẹ nào giống e k ạ
    • 120 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi monluv Xem bài viết
    Các chị ơi, 2 tháng trước e có uống thuốc bắc cho đều kinh nên đúng 29 tây là e có KN, tháng này e ngưng k uống thì e bị trể 4 ngày, e k thấy đau bụng hay ra huyết trắng giống như biểu hiện sắp tới chu kỳ, bt nếu sắp ra là e có ra huyết trắng r sau 2 ngày sẽ ra KN, bây h e chỉ thấy đau ngực với đau lưng thôi, có mẹ nào giống e k ạ
    Mình cũng từng như mẹ nó, nhưng vẫn tạch và bị chậm chu kỳ áh =.=" Mà mình tàu ngầm ở đây đã lâu, mình thấy càng để ý sẽ càng có dấu hiệu giả và chậm kinh, mỗi người mỗi khác, tùy cơ địa, nên khi cấn thai sẽ có dấu hiệu khác nhau áh mn ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Annhien_02040609 Xem bài viết
    Mình cũng từng như mẹ nó, nhưng vẫn tạch và bị chậm chu kỳ áh =.=" Mà mình tàu ngầm ở đây đã lâu, mình thấy càng để ý sẽ càng có dấu hiệu giả và chậm kinh, mỗi người mỗi khác, tùy cơ địa, nên khi cấn thai sẽ có dấu hiệu khác nhau áh mn ah.
    khổ thật, trưa nay về mình lại thử, vẫn 1 vạch, mình mới tập đầu mà 5 tháng r đấy , bắt đầu thấy nản chí huhu
    Chúc mẹ nó sớm có tin vui nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ nên để tư tưởng thoải mái, đừng mong ngóng quá lại bị áp lực, khó có bé lắm. E cũng bị chậm cả nửa tháng rồi mà ko có bình thường kinh nguyệt cũng đều. Đi siêu âm bác sỹ bảo bị có 1 vài nang nhỏ do suy nghĩ nhiều quá, áp lực cv gây nên. Khó thụ thai, phải để tư tưởng thoải mái khi nào muốn có thai thì dùng thuốc kích trứng. Hiện tại e đang uống vitamin tổng hợp, vitamin E và sắt để kích trứng. Cũng để tư tưởng thoải mái ko mong ngóng nhiều nữa tránh lại thất vọng ))
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nên dùng 1 số loại thuốc vitamin tổng hợp, ngoài ra các mẹ nên đặt thêm thuốc phụ khoa xe có bị viêm nhiễm gì ko nhé. Suy nghĩ nhiều quá cũng ảnh hưởng đó.
    • 162 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Đợi thêm chút nữa đi mom
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 115 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em 7 ngày vẫn 1 vạch mà ăn nhiều kinh, ngực to đau nhũ hoa ạ
    cho e hỏi khi nào nen di khám ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng 6 ngày r, ngực đau như sắp tới ngày kinh, mà thử thì 1 vạch, mà k đau bụng như biểu hiện sắp ra kinh hàng tháng, thường thì đau bụng là mình biết sắp ra
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E chậm 4 ngày và hồi hộp quá các chị ơi, e 3 năm mong con rồi, canh trứng 2 tháng kinh ngay ngày 17 là có, tháng này e cũng canh nay lại trễ ngày t4 rồi ! E có ra dịch nhiều ở quần lót, đau ngực kinh khủng và bụng dưới cứ nhói chỗ mọi khi bs soi bảo trứng phát triển mạnh ở đó! E hoang mang quá các chị cho e kinh nghiệm với, 4 ngày nhưng sáng nay e thử có 1v thôi, ox buồn hiu
    • 64 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Huhu, em cũng trễ kinh 3 ngày rồi, mà vẫn 1 vạch. Các mẹ có tin lên báo ủn mông nhau nha <3. Chúc các mẹ may mắn
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi milkmilk0109 Xem bài viết
    Huhu, em cũng trễ kinh 3 ngày rồi, mà vẫn 1 vạch. Các mẹ có tin lên báo ủn mông nhau nha <3. Chúc các mẹ may mắn
    Mình cũng trễ kinh 3 ngày nhưng một vạch. Vài ngày nữa 1 đậm 1 nhạt. Thế là có .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em trễ 04 ngày rồi. thử ngày đầu tiên 1 đậm 1 mờ nhưng qua tới 04 ngày thử thì chỉ còn 1 vạch. bụng dưới bên trái thì đau lâm râm khoảng 2 ngày thì hết. còn lưng cứ đau gần 2 tuần rồi.không biết bé nhím có về với em chưa ạ !
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi cho e hỏi,&nbsp; trước ngày có kinh 1 tuần là e uống liên tục 1 ngày 1 trái dừa.&nbsp; Đến nay e đã chậm kinh 4 ngày rồi mà lại k dau bụng k dau ngực,&nbsp; trước đây e đau trước ngày có kinh là 10 ngày,&nbsp; sao nay k dau nữa.&nbsp; Nhưng e thử que toàn 1 vạch,&nbsp; có ai giống e không ạ,&nbsp; e mong bé quá&nbsp;
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ thế nào rồi, tháng này e cũng chậm 3-4 ngày rồi mà thử que vẫn một vạch. Hai tháng gần đây kinh nguyêt đều. E có tải app theo dõi. Khoảng hơn tuần nay cứ thấy đau mỏi lưng, thỉnh thoảng hơi nhói bụng. Mọi lần có kinh e cũng bị thế nên cũng chưa biết thế nào. Huhu. Mong con từng ngày.