TIN TÀI TRỢ.

chậm kinh 4 ngày,thử que vẫn 1vạch

• 1 Lượt chia sẻ
  • 58.2K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 170 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Chu kì kinh của em rất đều,thường là từ 30-35 ngày.
    Chu kì trước em có kinh ngày 28/06.
    Đúng ra thì khoảng ngày 26/7(tối thiểu 30ngay) hoặc 31/7(tối da 35 ngày) là em phải có kinh.Nhưng đơi mãi hôm nay đã là ngày thứ 38 của chu kì mà em vẫn chưa thấy em bé QKĐ đâu.
    Chả iểu sao,hôm nay em thử que vẫn 1 vạch đỏ chót,em và ox quan hệ tự do nên em cũng không nhớ ngày nào quan hệ nữa,nói chung là để tự nhiên vậy đó.
    Không biết em có baby chưa??
    Mong baby quá ...
    chữ kí hả,đưa giấy bút đây ^_^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,798 Bài viết

• 2,719 Được cảm ơn

Nếu chu kỳ đều thì chậm vài ngày thường đã lên vạch thứ 2 nếu có rồi bạn ạ. Nhưng cũng chưa hết hy vọng nếu chưa thấy bé KQD đến. Bạn thử đi khám xem thế nào. Có người k lên vạch thứ 2 mà đi khám siêu âm lại có bé rồi đấy.chúc bạn may mắn.
    Mình thì chu kỳ lung tung cả lên nên hôm nay chậm 3 ngày, cũng 1v nhưng cũng cứ hy vọng đây.^^
    • 570 Bài viết

• 438 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo_Mun_0805 Xem bài viết
    Nếu chu kỳ đều thì chậm vài ngày thường đã lên vạch thứ 2 nếu có rồi bạn ạ. Nhưng cũng chưa hết hy vọng nếu chưa thấy bé KQD đến. Bạn thử đi khám xem thế nào. Có người k lên vạch thứ 2 mà đi khám siêu âm lại có bé rồi đấy.chúc bạn may mắn.
    Mình thì chu kỳ lung tung cả lên nên hôm nay chậm 3 ngày, cũng 1v nhưng cũng cứ hy vọng đây.^^
    Có người chậm kinh cả 10 ngày thử mới lên 2v đấy các mẹ ạ..Nên cứ chờ nhé..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,798 Bài viết

• 2,719 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatrongda_88 Xem bài viết
    Có người chậm kinh cả 10 ngày thử mới lên 2v đấy các mẹ ạ..Nên cứ chờ nhé..
    Gặp mẹ nó ở đây rùi.^^
    Mẹ này vòng kinh đều nên tháng này chậm là có khả năng mẹ nó nhỉ.Hy vọng là do thai nhỏ nên vạch thứ 2 của mẹ này chưa lên. Ta cùng ủn mồn cho mẹ nó nhé!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatrongda_88 Xem bài viết
    Có người chậm kinh cả 10 ngày thử mới lên 2v đấy các
    mẹ ạ..Nên cứ chờ nhé..
    Em chậm 4 ngày rùi, nhưng cũng chưa dám thử, sợ lại thất vọng, vì 1 vạch như những lần trước.
    • 32 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mới có 4 ngày thôi mà bạn
    Cứ thoải mái đầu óc bạn ạ...
    vì là để tự nhiên nên sẽ thấy tự nhiên bé yêu về...
    Cứ vui vẻ thoải mái đầu óc đi bạn nhé.. hi
    Chúc bạn có tin mừng. đúng 1 tuần rồi thử xem sao.
    • 1,798 Bài viết

• 2,719 Được cảm ơn

Chủ toppic thế nào rồi nhỉ? Thông báo tình hình cho mọi người biết với nào!
    Hv55p7
    30//12/2011 : Lên xe hoa
    6/6/2012 : Bắt đầu săn rắn
    20/10/2012 : thử que 2v
    27/10/2012 : Siêu âm thấy túi thai KT 5mm trong lòng tử cung.
    05/11/2012 : Con yêu đã đc 5w6d và đã có tim thai.
    Con yêu ơi,con là món quà quý giá nhất mà ba mẹ được ban tặng,Mẹ yêu con nhất trên đời. Bình an suốt 9m10d con nhé...

b21f0ec5c4da2befbd7d233f1a538851_54192433.chart2810
    https://www.webtretho.com/forum/f90/b...hiet-do-38110/
    https://www.webtretho.com/forum/f92/h.../#post28628176
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 152 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vợ em chậm đến nay là khoảng 7 ngày rồi! Trước đây chu kỳ đều lắm 30 đến 31 ngày là cùng! Em mua đủ loại cả que cả bút thử đúng hướng dẫn buổi sáng nhưng giờ vẫn 1 vạch! Em buồn và lo lắm chẳng biết tháng này vc em có được không để còn đi khám? Mẹ nào có kinh nghiệm thử que chuẩn bảo em với!
    Ngoài thử que em có nên để ý các hiện tượng gì khác nữa không?

• 3,324 Bài viết

• 4,088 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kaxide Xem bài viết
    Vợ em chậm đến nay là khoảng 7 ngày rồi! Trước đây chu kỳ đều lắm 30 đến 31 ngày là cùng! Em mua đủ loại cả que cả bút thử đúng hướng dẫn buổi sáng nhưng giờ vẫn 1 vạch! Em buồn và lo lắm chẳng biết tháng này vc em có được không để còn đi khám? Mẹ nào có kinh nghiệm thử que chuẩn bảo em với!
    Ngoài thử que em có nên để ý các hiện tượng gì khác nữa không?
    Như vầy, 1 là bạn và vợ cứ chờ thêm vài ngày hoặc 1 tuần nữa rùi thử lại.
    2 là đưa vợ đi thử beta hcg cho chính xác nhé. Chúc 2 vc sớm 2 vạch.
    • 3,324 Bài viết

• 4,088 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gau-heo-beo Xem bài viết
    Em chậm 4 ngày rùi, nhưng cũng chưa dám thử, sợ lại thất vọng, vì 1 vạch như những lần trước.
    Vậy đến hôm nay là trễ 8 ngày rùi đúng ko? Chủ topic thử que chưa?
    Trưa hôm qua mình cũng ngày thứ 8 đánh liều thử que lúc 11g, thấy cái vạch 2 mờ tịt (sợ do tưởng tượng).
    Vậy 2 đứa mình cũng same same chu kỳ với nhau nhỉ? Mau thông báo nhé. Chúc mẹ nó 2 vạch nét căng nhé.
    Ngày nào chưa qkd thì ngày đó còn hy vọng.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng trể 3 ngày rồi.chu kì rất đều 28 ngày, thử 1v, không có biểu hiện j, chỉ bi cảm va hơi nóng vào tối vá sáng xớm.Liệu có hi vọng gì không cả nhà? Dang hi vọng lắm. Mong con yêu xớm về bên mẹ.....
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thế đây các mẹ ơi, chu kỳ kinh đều lắm, đã trễ 4 ngày so với chu kỳ bình thường rồi, đã thử đến que thứ 4 mà vẫn 1 vạch.
    Đang mong và hồi hộp lắm đây
    • 296 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

mình chậm 2 ngày roài, sáng nay thử 1v, so sad
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 22 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mình cũng chậm 3 ngày rồi thử vẫn 1v hix buồn ghê, không biết có hi vọng gì không nữa. hết tuần này mà e qkd vẫn chưa tới thì chắc phải đi khám thôi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ak, cho em xin hỏi , em đã chậm kinh được 3 ngày rồi nhưng kinh của em lại ko đều, nhưng em lại sợ vì những trước đó em ko cho tinh trung vào, nhưng bây jờ em cho nhưng cũng gần hết tháng rồi em mới cho, vậy có sao khong nhj ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chậm kinh 7 ngày rồi.. Mà e thử vẫn 1 vạch... Kinh nguyệt mọi tháng e đều lắm.. Chưa chậm bao giờ...e cũng không bị loạn chỉ lúc em mới dậy thì e mới chậm thôi. nhưng hnay e thử tối.. Với cả em đi chơi ăn uống bao nhiêu nước... E hy vọng có mà thử có 1 vạch... Các mẹ giúp e với.. E mới đứa đầu
    comment by WTT mobile view
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là chu kì em 33-35 ngày, ck rất đều. Nhưng tháng này e bị trễ 5 ngày rồi. 22 ngày trước e có quan hệ ko an toàn, theo nhật ký ck của e là ngày dễ thụ thai. Sau qh vài ngày là e mệt mỏi, bùn ngủ nhìu hơn, đau lưng, đau bụng nhưng ngực thì mềm, ko đi tiểu nhiều. Em 3 lần thử que (1 lần sau qh 7 ngày, 1lần sau qh 14 ngày, 1 lần sau khi trễ kinh 2 ngày) đều 1 vạch. Làm e buồn ghê nơi. Vậy là e hết hy vọng đón baby về r phải ko mn?
    • 2,522 Bài viết

• 910 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiu174 Xem bài viết
    Tình hình là chu kì em 33-35 ngày, ck rất đều. Nhưng tháng này e bị trễ 5 ngày rồi. 22 ngày trước e có quan hệ ko an toàn, theo nhật ký ck của e là ngày dễ thụ thai. Sau qh vài ngày là e mệt mỏi, bùn ngủ nhìu hơn, đau lưng, đau bụng nhưng ngực thì mềm, ko đi tiểu nhiều. Em 3 lần thử que (1 lần sau qh 7 ngày, 1lần sau qh 14 ngày, 1 lần sau khi trễ kinh 2 ngày) đều 1 vạch. Làm e buồn ghê nơi. Vậy là e hết hy vọng đón baby về r phải ko mn?
    Chị trễ kinh 6 ngày còn chưa thấy gì nè em. Đừng thôi hy vọng nha.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của cuterabbitbaby
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng trễ 4 ngày rồi ,mà thử có 1 vạch, cũng mong bé lắm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

30 ngày e thử mới lên 2v đây ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bongcuame2018
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3