các mẹ ơi giúp em với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chả là a xã nhà e đi khám bị tinh trùng ít di động (22%). vc e cũng có làm iui 1 lần rồi mà ko đc.có mẹ nào biết nhà e phải ăn uống hay làm gì để tốt cho tt ko ạ.cảm ơn cm nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 65 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

bạn mua cho ck uống thuốc mensterona ấy! t thấy ck t uống hiệu quả lắm! mỗi cái dị dạng vẫn k thay đổi chứ độ di động vs số lượng tốt lên
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ngày trước đi khám bác sĩ a xã nhà mình đước bác sĩ tư vấn là ăn nhiều thức ăn có chất đạm như thịt bò , bắp bò, thịt trâu, mấy đồ hải sản như hàu, sò huyết, và hoa quả có màu đậm để tăng cường vitamin...bạn về thử lm như vậy cho ck xem sao, à vs tăng cương tập thể dục, mà ck có uống rượu bia hút thuốc lá, hay cafe thì khuyên bỏ đi nao có con xong thì thích thì dúng lại , công viêc lm sao tránh đừng để stress là đc .À mà bạn cũng từng lm IUI à, mình trc cũng lm nhưng may mắn thành công, Chúc vợ chồng bạn sớm có e bé nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đúng rồi đấy mn à. vc mình cũng mới làm iui tháng trc mà tạch rồi nên nản quá. ck mình bảo thả tự nhiên từ giờ tới cuối năm mà ko đc nữa thì sang năm ivf luôn.cảm ơn mn nhiều nha mà bé nhà mn lớn chưa tặng cho 2 mẹ con này
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

khổ cái là ông ck nhà mình bảo thủ lắm.dùng mấy cái ăn uống tự nhiên thì ổng chịu mà bảo dùng thuốc thì ổng cứ kêu là ko uống, thuốc thang vào người ko tốt.vc mình cũng từng iui rồi mà ko đc đấy mn à
    • 110 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

hi bạn cứ bảo vs ox là thuốc bổ như thực phẩm bổ sung tăng cường vitamin mà trong thực phẩm k có thôi, chứ có phải thuốc chữa bệnh đâu, chúc vk ck bạn sớm đón đc bé bi nha
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cảm ơn mn nhé.thé mn đã có bé nào chưa
    • 110 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

em chưa có bé nào, e lấy ck đc 1 năm r mà bị 1 lần lưu 1 lần sảy, chán vs buồn lắm, chả biết mai sau thế nào chứ tương lai cứ mờ mịt
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cố gắng lên mn à.cứ coi như là con nó chưa có duyên với mình đi. vc mình thì cưới cũng đc gần 2 năm rồi lúc đầu thì kế hoạch nhưng thả gần 1 năm nay mà cũng chư thấy gì.mình thì vòi trứng tắc 1 bên thông 1 bên còn ck thì tt ít di động (22%). iui 1 lần rồi mà cũng ko đc. tương lai mình cũng mờ mịt lắm đây nhưng phải cố gắng lạc quan thôi bsi bảo để tinh thần thoải mái thì mới đễ đậu mn à. hôm bữa vc mình đi khám có anh chị kia cưới nhau 8 năm rồi mà vẫn chưa có con nhà ở hưng yên, khám từ bắc vào đến nam giờ 2 vc vào sg thuê nhà ở gần từ dũ để chữa bỏ cả công việc gần 2 tháng nay nhưng mình thấy chị ấy cũng lạc quan lắm. so với nhiều người thì hoàn cảnh của mình vẫn còn đỡ hơn đấy mn à nên mình hãy cứ nghĩ rằng chắc là do mình chưa có duyên với con thôi. chúc mn đón đc bé cún nha
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà bạn cần tập thể dục đều đặn nhé. Ăn uống cũng quan trọng nên ăn nhiều loại đậu mầm và hải sản. Ngoài ra nên bổ sung thêm một số sản phẩm chuyên về sinh sản nam giới như mensterona hoặc adam plus được nhiều bác sĩ kê mua trên thegioithuoc.net
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,237 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dung5990 Xem bài viết
    chả là a xã nhà e đi khám bị tinh trùng ít di động (22%). vc e cũng có làm iui 1 lần rồi mà ko đc.có mẹ nào biết nhà e phải ăn uống hay làm gì để tốt cho tt ko ạ.cảm ơn cm nhiều ạ
    Vâng. Nếu tinh trùng ít di động (22%) thì kết hợp dùng rượu nếp trứng gà lộn và uống nước cây bông mã đề hàng ngày nhé. Mục đích để tăng số lượng và chất lượng tinh binh, định hướng tinh trùng.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thường xuyên ăn mướp nau thịt bò or giá đổ, ăn thường xuyên 1 tháng 30 ngày luôn cai thien rat tot nhe