TIN TÀI TRỢ.

các mẹ giúp em với, em đang nghi là mình có thai mà không dám chắc chắn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 897 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em quan hệ cách chu kỳ kinh nguyệt của 2 khoảng 2 tuần mà không dùng biện pháp tránh thai nào. Giờ thì e bị chậm chu kỳ mất hơn 2 tuần rồi. Em có các triệu chứng là: ốm, đau đầu, buồn nôn, táo bón, đau ngực, không muốn ăn gì. Thời gian này do thời tiết thay đổi với áp lực công việc nên em luôn cảm thấy mệt mỏi và mất ngủ. Như vậy có ảnh hưởng gì hay không ah? Mà các triệu chứng của em có đúng là em đã có thai không ạ? các mẹ giúp em với. em đang rất hoang mang vì chưa muốn có con vào thời gian này.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 29 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bạn chậm kinh 2 tuần thì có thể thử que được rồi. thử que sẽ cho biết bạn có thai hay chưa?
    Nam mô A di Đà Phật-----Nam mô A di Đà Phật-----Nam mô A di Đà Phật. Con cầu Trời con khấn Phật phù hộ độ trì giúp con sớm có được bé con của mình. Trời Phật từ bi cứu khổ cứu nạn, phù hộ cho vợ chồng con sớm có được niềm hạnh phúc. Con xin đa tạ con xin đa tạ con xin đa tạ
    • 58 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mẹ nó mua que thử về đi xem kết quả thế nào, em cũng đang mong con yêu về với vợ chồng em đây ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 69 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

thường thì mang thai cũng làm cơ thể mệt mỏi chứ không nhất thiết do công việc. Bạn mua que về thử cho yên tâm.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 37 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hix.chị cứ mua que về thử là biết mà, có đầy người mong có con thì chưa thấy, có người có con lại chưa muốn. Đúng là csong.
    • 594 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

chắc là có rồi đấy, bạn mua que về thử cho chắc, ko thì đi thử máu xem sao.
    Công nhận đời tréo ngoe nhỉ, có mẹ thì phải chạy chữa khắp nơi để mong con về, người có lại không thấy mừng