TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ có biết về thuốc Procare k ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.75K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 273 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Em thấy bạn bè nói trước khi có thai uống thuốc này cũng tốt, mà em chưa rõ như thế nào, các mẹ thông thái chia sẻ thêm cho em 1 số loại thuốc đi ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 428 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

procare là vitamin tổng hợp, rất tốt cho cơ thể, bạn nên uống trước khi có thai khoảng 1 tháng. Khi có thai rồi thì bạn có thế uống ngay từ tháng đầu của thai kỳ, uống 1 viên vào buổi sáng sau khi ăn. Chúc bạn may mắn!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DalienaNguyen Xem bài viết
    Em thấy bạn bè nói trước khi có thai uống thuốc này cũng tốt, mà em chưa rõ như thế nào, các mẹ thông thái chia sẻ thêm cho em 1 số loại thuốc đi ạ
    Mình có 1 bé rùi và đang mang thai bé thứ 2. Lúc mang thai bé đầu mình được 1 chị tư vấn cho dùng Procare, trộm vía bé lớn nhà mình rắn rỏi và nhanh nhẹn lắm, giờ đi học rùi mà còn được cô giáo khen học giỏi và nhớ lâu nữa chứ. Bây giờ mình cũng dùng Procare cho bé thứ 2 này. Cứ yên tâm mẹ nó nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Là Vitamin tổng hợp bổ sung canxi, nên uống trước 1 tháng trước khi có em bé. Mình được tư vấn nhu thế đấy
    hix hix, em cũng đang uống để chuẩn bị, nhưng lại uống trước khi đi ngủ
    Có mẹ nào biết khi nào uống thì tốt nhất ko ạ?
    • 529 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

những viatamin như Procare có cả thành phần sắt, axit folic, các vi chất tốt cho phụ nữ trước và trong khi mang thai. mẹ nó nên uống vào buổi sáng, sau ăn thì thuốc sẽ hấp thụ tốt nhất nhé. uống trước khi đi ngủ, ko hấp thụ tốt, đôi khi gây ra đầy bụng nữa
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Q.Nga Xem bài viết
    Là Vitamin tổng hợp bổ sung canxi, nên uống trước 1 tháng trước khi có em bé. Mình được tư vấn nhu thế đấy
    hix hix, em cũng đang uống để chuẩn bị, nhưng lại uống trước khi đi ngủ
    Có mẹ nào biết khi nào uống thì tốt nhất ko ạ?
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Procare có một vài điểm đáng nghi ngờ:

1/ Procare quảng cáo sản xuất bên Úc bởi công ty Max Biocare.

Nhưng search các Shop thuốc tây lớn nhỏ gì của Úc cũng ko thấy bán? Vậy Procare chỉ có bán duy nhất tại VN?

Thêm nữa search về công ty Max Biocare này thì chẳng có tên tuổi gì bên Úc. Công ty này thât ra lập ra chỉ chuyên sản xuất các loại thực phẩm chức năng bán ra các nước khác lấy danh nghĩa là "sản xuất từ Úc". Các sản phẩm của công ty này chẳng có sản phẩm nào lưu hành tại Úc => các sản phẩm của công ty này sản xuất ra chắc chắn ko bị kiểm tra hay theo 1 chuẩn nào của Úc.

2/ Dấu hiện lừa dối khách hàng:

Procare lập ra hàng loạt các website đẹp mắt để thêm hình ảnh sản phẩm Procare vào để khách hàng lầm tưởng sản phẩm này rất nổi tiếng, nhưng thật ra toàn là web của bên Procare và chỉ có tại Việt Nam.

http://vietnam.procare-central.com/cac-websites/

Hiện nay rất nhiều sản phẩm dùng ''chiêu" này để kinh doanh tại VN. Khách hàng bị mật mờ thông tin "sản xuất tại nước ngoài" nên cứ nhắm mắt mua.

Các thông tin trên là hoàn toàn chính xác. Nếu các mẹ nghĩ là để dìm hàng Procare thì có thể kiểm chứng lại.

Nếu mẹ nào có thêm thông tin gì khác xin chia sẻ.