TIN TÀI TRỢ.

Các bạn ơi giúp mình với nhé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 574 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có bạn nào biết thì có thể giải thích kết quả này cho mình biết với. Mình không biết là mình có bị làm sao không? Mình lo lắng quá! Mình đã bị thai lưu một lần và vừa mới bị sảy thai lần nữa. Hôm kia mình vừa đi khám và có kết quả như thế này"

TC đổ sau kích thước 39*39*41mm
    Niêm mạc 4,2mm
    BT (P) 26*14mm có vài nang nhỏ
    BT (T) 22*14mm có vài nang nhỏ
    Âm đạo: có nhiều khí hư, nghi dạng tạp khuẩn

Có vài nang nhỏ có sao không nhỉ? mình lo quá các bạn ơi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 449 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Chia sẻ với cutyoi, bạn nghỉ ngơi và bồi bổ sức khỏe để đón con yêu trong lần tới nhé.

Xét nghiệm của bạn là vào ngày thứ mấy của kỳ kinh vậy? Nếu là vào những ngày sắp QKĐ thì niêm mạc (4.2 mm) là rất mỏng, buồng trứng có vài nang nhỏ là bình thường bạn ạ vì bạn vẫn có trứng trội ở cả hai buồng trứng trái và phải. Tuy nhiên, âm đạo có nhiều khí hư và nghi dạng tạp khuẩn là bị nấm rồi, cần phải đặt thuốc theo chỉ định của bác sỹ (mình thường đặt Sadetabs 12 viên), giữ vệ sinh và kiêng quan hệ trong thời gian này vì vừa xảy thai tử cung còn rất yếu.

Chúc bạn mau bình phục nhé. :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,647 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cutyoi Xem bài viết
    Có bạn nào biết thì có thể giải thích kết quả này cho mình biết với. Mình không biết là mình có bị làm sao không? Mình lo lắng quá! Mình đã bị thai lưu một lần và vừa mới bị sảy thai lần nữa. Hôm kia mình vừa đi khám và có kết quả như thế này"

TC đổ sau kích thước 39*39*41mm
    Niêm mạc 4,2mm
    BT (P) 26*14mm có vài nang nhỏ
    BT (T) 22*14mm có vài nang nhỏ
    Âm đạo: có nhiều khí hư, nghi dạng tạp khuẩn

Có vài nang nhỏ có sao không nhỉ? mình lo quá các bạn ơi.
    Mọi cái đều bình thường. Riêng dòng Tôi tô đỏ , phải tìm ra tạp khuẩn gì ? tốn bao nhiêu tiền cũng phải chữa trị. Nếu là Tạp khuẩn thường trú ở nơi tử cung thì Phôi thai không bao giờ làm tổ được ở đấy bạn ạ.