Các Mẹ tư vấn cho Em về thuốc Proxeed Plus

• 0 Lượt chia sẻ
  • 35K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 611 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Chào các Mẹ!
    Tình hình là OX nhà em A=5%, B=55%. Đợt rồi ông anh dược sỹ bảo dùng Proxeed Plus của Ý. Đọc quảng cáo nghe hay lắm, không biết đã có nhà mẹ nào dùng chưa ạ?
    Cho em xin ý kiến với, em cảm ơn các mẹ nhiều ^^
    Mong mong đón bé Rắn vàng, nhà em cưới nhau 9 tháng nay rồi
    Hãy quay lại với Bố Mẹ đi nhé! Bố Mẹ sẽ yêu con nhiều thật nhiều, Con yêu!
    ZGuvp8

ID: Khanhthaoqv Pass: 3004

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 134 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

mình cho ông xã dùng rồi. trc khi uống tinh trùng chất lượng kém, di động ít ( có 5% thôi). sau khi uống 1 tuần đạt 51%. Cái này là bsy Ngọc Lan kê đơn đó.
    • 611 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó, tăng nhiều vậy cơ à? Nhà mẹ nó dùng trong bao lâu thì có kết quả tốt? (có em bé ấy) Có kiêng khem gì đặc biệt trong thời gian uống không? Nhất là...có phải kiêng xxx k? nhờ mẹ nó chỉ giáo với! Chồng ok xong còn lo sang vợ nữa, hic hic.
    ZGuvp8

• 134 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

mình làm IVF mà bạn. Mình chưa có em bé, đang chuẩn bị niêm mạc chuyển phôi trữ. Mình cũng ko biết là có fải tác dụng của thuốc ko nhưng đúng là ông xã mình uống thuốc đó kq khá tốt.
    • 611 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Chúc mẹ nó sớm thành công nhé! ^^
    Nhà mình thì điều trị chồng trước, rồi sang vợ (đa nang buồng trứng). Cũng đi từ đơn giản trước, hic, thử tự nhiên sau uống thuốc không được thì làm thử IUI vài lần.... xác định chiến đấu lâu dài thôi!
    Mong em bé quá đi!
    ZGuvp8

• 86 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình thấy bsy hay kê loại này, hàng cty nhập khẩu, giá thì cao, quảng cáo thì sợ luôn, thành phần cũng k có gì đặc biệt sv loại khác. Mọi ng có thể dùng Fertilaid for men ngày 3 v, sau 1 tháng kq tốt hẳn, nhất là các bố tinh trùng di động ít
    • 611 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Hic, nhà mình cũng trót mua rồi, mua rồi thì uống vậy. Hết 1 tháng xét nghiệm lại, nếu tăng thì cũng bõ đồng tiền bát gạo
    Có bệnh vái tứ phương mà!
    ZGuvp8

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các chị ơi có ai dừng thuốc Proxeed Plus rồi cho em ít thông tin ôx nhà e cũng dùng được 1 tuần rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,551 Bài viết

• 2,817 Được cảm ơn

Hôm vừa rồi mình có vào Vạn Hạnh, TT của xã mình A = 0%, B=50% Bác Tuân của kê cho thuốc này, bác bảo thuốc này uống để cải tạo cấu trúc tinh trùng cho tốt hơn, hiện xã mình cũng đang uống để tháng sau vào làm IVF trong Vạn hạnh.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha
    Con yêu khỏe mạnh và bình an 9m10d con nhé
    Bố mẹ và chị iu con nhiều lắm

0ZAqp7 r3Wgp7
    KKC: 11/5/13
    Ngày RT: 23/5/13
    29/6/13 Bé con đã có tim thai trộm vía con yêu, mạnh khỏe con yêu nhé
    6/7/13 Bé con của mẹ được 8w3d CRL = 19mm, tim thai 181 l/p
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 38 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình thấy trg hướng dẫn sd thì tốt lắm. Bs Lan cg kê cho ox mình uống. Nhưng mà bt tt của ox mình cg đc nên cg thấy uống thuốc cg chỉ tăng tí xíu thôi. Chúc mọi ng mau đc 2v
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chồng em uống thuốc này cứ kêu chua không uống được. anh lại bị đau dạ dày, ko biét có háp thụ đc ko. giò lại chuyển sang thuoc bắc
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hồi em mua 8 hộp định dùng dần thì mới dùng chưa hết 2 hộp đã có sản phẩm rồi.
    Giờ còn dư 6 hộp, mẹ nào có nhu cầu mua cho ông xã uống em để lại cho nhé.
    Hàng xách tay mua tại web của Anh (http://fertilityshop.com/).
    • 283 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thuốc này so với thuốc Menevit do hãng Bayer sản xuất thì ko bằng được về thương thiệu và hiệu quả, chỉ thấy được quảng cáo rầm rộ thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ban o ha noi hay o dau vay? neu o ha noi thi ban ban lai bao nhieu tien mot hop?
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn ở Hà Nội hay Saigon? Bạn bán lại bao nhiêu một hộp vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 178 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

chồng mình tt yếu, cũng được bác sỹ kê cho loại này. giả bán tại VN là 2tr/ hộp 30 gói. mỗi ngày dùng 2 gói. mà phải uống 2- 3 tháng mới có tác dụng vì chu kỳ tái tạo tt mới mất khoảng 70 ngày. giá quá cao, định ko mua nhưng chồng mình hệ tiêu hóa ko tốt , ăn ko hấp thụ được nên cố gắng dùng thuốc. uống được hơn 2 tháng rồi các mẹ ạ. nhà mình chưa đi kiểm tra lại TDĐ. Nếu tháng này mà tạch thì sẽ đi kiểm tra lại xem tỷ lệ tt có tăng ko? nếu ko thì nhà mình sẽ chuyển qua pp khác.
    Home is where your heart is...
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mitLg Xem bài viết
    chồng mình tt yếu, cũng được bác sỹ kê cho loại này. giả bán tại VN là 2tr/ hộp 30 gói. mỗi ngày dùng 2 gói. mà phải uống 2- 3 tháng mới có tác dụng vì chu kỳ tái tạo tt mới mất khoảng 70 ngày. giá quá cao, định ko mua nhưng chồng mình hệ tiêu hóa ko tốt , ăn ko hấp thụ được nên cố gắng dùng thuốc. uống được hơn 2 tháng rồi các mẹ ạ. nhà mình chưa đi kiểm tra lại TDĐ. Nếu tháng này mà tạch thì sẽ đi kiểm tra lại xem tỷ lệ tt có tăng ko? nếu ko thì nhà mình sẽ chuyển qua pp khác.
    Đúng là giá cao đó mẹ nó ạ. Mình cũng mới mua hôm qua, giá mình mua là 2.050.000/hộp/30 gói. Chồng mình thì lại ăn uống rất được, nhưng bác sỹ vẫn kê thuốc uống trong 6 tháng. Mình cũng đọc thì thấy phải mất hơn 70 ngày thì mới tái tạo được TT mới, mà ko hiểu sao tháng này bác sỹ cũng chỉ định mình IUI. Tháng rồi IUI lần đầu thất bại rồi vì lượng TT kém quá, tháng này hok biết có tí hi vọng nào hok nữa hic hic
    • 161 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

thuốc này là thực phẩm chức năng.ko có tác dụng lâu dài đâu các mẹ nhé.ngay cả khi làm thụ tinh người ta cũng chỉ cần uống 1 hộp trong 15 ngày thôi.mình cẩn thận cho chồng uống 3 tháng liền mà chẳng tăng lên gì cả,mặc dù tt chồng mình bình thường.chỉ thấy nó làm cho tt đậm đặc hơn thôi còn chất lượng vẫn vậy.
    • 161 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

ah.mình mách các mẹ ra hiệu thuốc Phượng 45 Quốc Tử Giám mua nhé,có 1930k thôi nhé.rẻ nhất Hn đó
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 178 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tommy_cao Xem bài viết
    thuốc này là thực phẩm chức năng.ko có tác dụng lâu dài đâu các mẹ nhé.ngay cả khi làm thụ tinh người ta cũng chỉ cần uống 1 hộp trong 15 ngày thôi.mình cẩn thận cho chồng uống 3 tháng liền mà chẳng tăng lên gì cả,mặc dù tt chồng mình bình thường.chỉ thấy nó làm cho tt đậm đặc hơn thôi còn chất lượng vẫn vậy.
    Chồng mình cũng uống được 5 hộp rồi. đúng là thấy tt đậm đặc hơn còn chất lượng, tỷ lệ A , B thế nào thì chưa kiểm tra lại TDĐ nên chưa biết. Tuy nhiên, tháng này mình thả tự nhiên, có trứng trội, QH đúng ngày mà vẫn trượt nên mình đang nghiên cứu Menevit cho chồng uống, giá thành thấp hơn, dễ uống hơn nhưng ko biết chất lượng có hơn ko? mẹ thông thái nào biết thì chỉ giùm mình với.
    Home is where your heart is...

TH

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2