Biết đâu bất ngờ... que lên 2 vạch... thì sao nhỉ?

• 1.94K Lượt chia sẻ
  • 72.4K Lượt đọc
  • 517 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,153 Bài viết

• 17,249 Được cảm ơn

Mình nghĩ mỗi người phụ nữ đều có ước mơ cháy bỏng làm mẹ, có người thì tương đối dễ dàng, có người vô cùng khó khăn và có người chưa thật sự thấy cần thiết vào lúc đó.

Thế nhưng, một ngày nào đó... bạn thử que lên 2 vạch thì câu đầu tiên bạn nói sẽ là gì nhỉ?

Mình đã từng 2 vạch 2 lần

Lần đầu tiên: "Oái, làm thế nào bây giờ?" Rồi lật đật chạy đi báo với chồng, 2 người chở nhau ngay ra Từ Dũ để khám!
    Lần thứ hai: "Á.... lúc này à?" Rồi cũng... lật đật chạy đi báo với chồng, 2 người chở nhau ngay ra Từ Dũ để khám!

Thế còn bạn? Nói gì? Báo với ai?
    Cảm xúc khi 2 vạch

Ai chưa 2 vạch thì có 2 vạch, ai có 2 vạch rồi thì bình an 9m10d, con yêu khoẻ mạnh, thông minh, đáng yêu nhất trên đời!!!

Om ta rê, tút ta rê, tu rê soa hoa Tự hào vì là Thành viên Nhà MUM

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 43 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình đang rất mong chờ nhìn thấy 2v! chắc sẽ mừng đến phát khóc! Mong 2v quá đi thôi! Mẹ nó ủn mông cho mình nhanh có 2v với
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,153 Bài viết

• 17,249 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongkjm Xem bài viết
    Mình đang rất mong chờ nhìn thấy 2v! chắc sẽ mừng đến phát khóc! Mong 2v quá đi thôi! Mẹ nó ủn mông cho mình nhanh có 2v với
    Nếu bạn 2v thì bạn sẽ nói gì và nói với ai đầu tiên?

Mình mắn lắm, để mình ủn mông cho nhé!
    Cảm xúc khi 2 vạch

Ai chưa 2 vạch thì có 2 vạch, ai có 2 vạch rồi thì bình an 9m10d, con yêu khoẻ mạnh, thông minh, đáng yêu nhất trên đời!!!

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 94 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongkjm Xem bài viết
    Chúc vc chị mau mau 2v nha
    Em thì chưa 2v bao giờ nhưng mới thấy chị gái em 2v hôm qua.Bà chị gái em nhìn xong đờ đẫn cả ngày ko biết nói gì 1 hồi tối về tính nói với ck, chưa kịp nói thấy ổng cầm chai xịt muỗi xịt xịt thế là chị em la toáng lên: "Muốn giết mẹ con ngta à"
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Còn mình đã run rẩy vì không tin nổi vào điều đó , nước mắt cứ thế trào ra nức nở, ngay lúc đó cô bạn thân đến nhà (đã hẹn trước qua đón mình đi trà chanh chém gió mà). Nhìn thấy mình mà cô ý hoảng vì tưởng mình đang có chuyện gì rất shock . Mà đúng là shock thật, quá bất ngờ đến gần 2 tiếng sau mới bình tĩnh nổi .
    Sau hồi bình tĩnh bắt đầu gọi điện cho vài người bạn, hủy ngay những chuyến đi chơi dài ngày luôn ^^ .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 208 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

hình như hầu hết là báo cho chồng trước tiên á hihihi

nhớ cảm giác lúc thấy 2 vạch khó tả ghê vậy đó, vừa mừng vừa lo. giờ mà 2 vạch nữa là vừa lo vừa buồn
    Thâm tình khổ, suốt đời khổ
    Đa tình chỉ vì vô tình mà khổ
    ...
    • 41 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Ngày mình phát hiện 2v...tay chân run rẩy, tim đập thình thịch, k tin vào mắt mình và đã bật tất cả mọi bóng đèn, ra chỗ sáng nhất để xem. Sau khi đã tin vào mắt mình là 2v thì mình ngội thụp xuống nền nhà và khóc tu tu ngon lành như chưa bao giờ được cảm thấy hp đến như thế. Sau khi 1 hồi bình tĩnh lại, lóng ngóng cầm điện thoại gọi ngay cho chồng, xui rủi sao chồng k bắt máy thế là gọi cho mẹ đẻ và chị dâu xong sau sau đó mới gọi lại thông báo cho chồng. Cảm giác đó hp lắm, khó tả lắm, k bao giờ quên được.
    Nhưng niềm vui chưa tày gang đã phải nhận lấy nỗi buồn, niềm hp còn lâng lâng thì đã phải nhận lấy cảm giác đau đớn và bất lực tột độ. Con đã k ở bên mình mà vội vả ra đi sau đó đúng 1 tuần. Đau lắm, bất lực lắm, tự trách móc và dằn vặt bản thân. Mẹ đã đợi chờ con cả gần 1 năm...vậy mà niềm vui nhỏ nhoi...
    Giờ này đây nỗi đau đó vẫn còn y nguyên, nhiều lúc mình thấy nhớ con vô cùng dù chưa biết hình hài, chưa biết gì về con hết. Có khi mình ngồi nhớ và khóc 1 cách k cản lại nỗi.
    Chúc các mẹ mau chóng 2v và con yêu luôn khỏe mạnh phát triển tốt 9 tháng 10 ngày bên mẹ.
    Các mẹ ủn mông em với nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,153 Bài viết

• 17,249 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hinahoang Xem bài viết
    Ngày mình phát hiện 2v...tay chân run rẩy, tim đập thình thịch, k tin vào mắt mình và đã bật tất cả mọi bóng đèn, ra chỗ sáng nhất để xem. Sau khi đã tin vào mắt mình là 2v thì mình ngội thụp xuống nền nhà và khóc tu tu ngon lành như chưa bao giờ được cảm thấy hp đến như thế. Sau khi 1 hồi bình tĩnh lại, lóng ngóng cầm điện thoại gọi ngay cho chồng, xui rủi sao chồng k bắt máy thế là gọi cho mẹ đẻ và chị dâu xong sau sau đó mới gọi lại thông báo cho chồng. Cảm giác đó hp lắm, khó tả lắm, k bao giờ quên được.
    Nhưng niềm vui chưa tày gang đã phải nhận lấy nỗi buồn, niềm hp còn lâng lâng thì đã phải nhận lấy cảm giác đau đớn và bất lực tột độ. Con đã k ở bên mình mà vội vả ra đi sau đó đúng 1 tuần. Đau lắm, bất lực lắm, tự trách móc và dằn vặt bản thân. Mẹ đã đợi chờ con cả gần 1 năm...vậy mà niềm vui nhỏ nhoi...
    Giờ này đây nỗi đau đó vẫn còn y nguyên, nhiều lúc mình thấy nhớ con vô cùng dù chưa biết hình hài, chưa biết gì về con hết. Có khi mình ngồi nhớ và khóc 1 cách k cản lại nỗi.
    Chúc các mẹ mau chóng 2v và con yêu luôn khỏe mạnh phát triển tốt 9 tháng 10 ngày bên mẹ.
    Các mẹ ủn mông em với nhé!
    Thương bạn quá! Bạn đừng nên đau buồn, chẳng qua do phôi lỗi thôi. Cố gắng tẩm bổ, hoạt động tốt, con sẽ về lại bên bạn ngay!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Cảm xúc khi 2 vạch

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,153 Bài viết

• 17,249 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongnhim23 Xem bài viết
    Còn mình đã run rẩy vì không tin nổi vào điều đó , nước mắt cứ thế trào ra nức nở, ngay lúc đó cô bạn thân đến nhà (đã hẹn trước qua đón mình đi trà chanh chém gió mà). Nhìn thấy mình mà cô ý hoảng vì tưởng mình đang có chuyện gì rất shock . Mà đúng là shock thật, quá bất ngờ đến gần 2 tiếng sau mới bình tĩnh nổi .
    Sau hồi bình tĩnh bắt đầu gọi điện cho vài người bạn, hủy ngay những chuyến đi chơi dài ngày luôn ^^ .
    bạn đang mang bé à? chúc 2 mẹ con sức khoẻ và bình an nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Cảm xúc khi 2 vạch

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thì dậy sớm khi chồng vẫn còn nồng giấc, khi có kết quả: nhớ lại giây phút đó trong lòng thật lạ, đứng nhìn chồng trong giây lát, vì lúc đó chồng quay mặt vào phía trong, lấy tay vỗ thật mạnh lên mông chồng, chồng giật mình quay lại nhìn vợ. Hai vạch zùi chồng mỉm cười... rồi lại nhắm mắt ngủ tiếp. Hình như đang mơ dở giấc mơ nào đấy!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 38 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mình thì thử trc ở nhà, vẫn 1 vạch
    tối bác sĩ thử lại, 2 vạch nhưng mờ
    Sau 2 năm chờ đợi, vừa mừng vừa lo, nhất là sau đợt chữa trị bác sĩ nói khả năng thành công rất thấp, tất cả tùy thuộc vào số trời.
    Chỉ sợ lần sau ktra lại k còn 2 vạch nữa,
    Đi về nhà và báo ngay cho chồng, thấy chồng nhảy cẫng lên, cảm giác hạnh phúc lắm.

Phải đến những lần khám sau, khi chắc chắn bé có tim thai, bé phát triển tốt, mới dám yên tâm...
    Giờ thì cũng đc 4 tháng rưỡi rồi, ^^
    Mong con yêu luôn mạnh khỏe và mãi bên mẹ!
    r2zy5h8
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 132 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình đã gặp 2 vạch 2 lần, cách nhau 17 tháng. Lần thứ nhất mong mỏi lắm (áp lực tâm lý nặng nề), 8 tháng sau ngày cưới (mới có 8 tháng thôi đấy ạ), 5h sáng dậy đi WC rồi thử luôn thì thấy từ từ nhích 2 vạch, rú lên gọi chồng vào cho xem, 6h sáng tức tốc chuẩn bị đi khám thai lần đầu. Còn lần thứ 2 thì không nghĩ là mình lại dính bầu nhanh thế, gần 2 tháng không thấy tín hiệu đèn đỏ, 5h chiều đi làm về, thử luôn, lại thấy từ từ lên 2 vạch, lần này thì mặt méo xệch, vớ ngay điện thoại gọi cho chồng, cũng rú lên nhưng với tâm trạng ngược lại lần 1, trách chồng là chả biết giữ gìn cho vợ.
    oG3Bj66oG3Bp7
    45dnp7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,153 Bài viết

• 17,249 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_mipu Xem bài viết
    hình như hầu hết là báo cho chồng trước tiên á hihihi

nhớ cảm giác lúc thấy 2 vạch khó tả ghê vậy đó, vừa mừng vừa lo. giờ mà 2 vạch nữa là vừa lo vừa buồn
    tui cũng vậy, giờ mà 2v nữa thì khỏi nói gì mà khóc tiếng Mán

Trích dẫn Nguyên văn bởi mat_nau186 Xem bài viết
    Mình thì dậy sớm khi chồng vẫn còn nồng giấc, khi có kết quả: nhớ lại giây phút đó trong lòng thật lạ, đứng nhìn chồng trong giây lát, vì lúc đó chồng quay mặt vào phía trong, lấy tay vỗ thật mạnh lên mông chồng, chồng giật mình quay lại nhìn vợ. Hai vạch zùi chồng mỉm cười... rồi lại nhắm mắt ngủ tiếp. Hình như đang mơ dở giấc mơ nào đấy!
    haha, phim hành động, hổng có lời thoại, yêu thế!

Trích dẫn Nguyên văn bởi July_TD Xem bài viết
    Sau 2 năm chờ đợi, vừa mừng vừa lo, nhất là sau đợt chữa trị bác sĩ nói khả năng thành công rất thấp, tất cả tùy thuộc vào số trời.
    Đi về nhà và báo ngay cho chồng, thấy chồng nhảy cẫng lên, cảm giác hạnh phúc lắm.

Phải đến những lần khám sau, khi chắc chắn bé có tim thai, bé phát triển tốt, mới dám yên tâm...
    Mong 2 mẹ con bình an đủ 9m10d nhé!

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nghekon09 Xem bài viết
    Mình đã gặp 2 vạch 2 lần, cách nhau 17 tháng. Lần thứ nhất mong mỏi lắm (áp lực tâm lý nặng nề), 8 tháng sau ngày cưới (mới có 8 tháng thôi đấy ạ), 5h sáng dậy đi WC rồi thử luôn thì thấy từ từ nhích 2 vạch, rú lên gọi chồng vào cho xem, 6h sáng tức tốc chuẩn bị đi khám thai lần đầu. Còn lần thứ 2 thì không nghĩ là mình lại dính bầu nhanh thế, gần 2 tháng không thấy tín hiệu đèn đỏ, 5h chiều đi làm về, thử luôn, lại thấy từ từ lên 2 vạch, lần này thì mặt méo xệch, vớ ngay điện thoại gọi cho chồng, cũng rú lên nhưng với tâm trạng ngược lại lần 1, trách chồng là chả biết giữ gìn cho vợ.
    Rú... thế nào?
    Cảm xúc khi 2 vạch

• 80 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Vc mình IUI lần đầu tiên sau 5 năm mong con & chạy chữa, mãi tới ngày thứ 16 mới dám thử que vẫn 1v => buồn ko tả nỗi dù đã chuẩn bị tâm lý cho lần IUI sau. Tới ngày 20 vẫn chưa thấy e QKĐ đâu nên chồng tải lên fòng khám thử máu. Chiều 1 mình đua taxi lấy kết quả, y tá hỏi lịch tái khám cách đây cả tuần sao giờ mới tới, mình nói thử que ở nhà thấy 1v nên buồn quá ko đi. Y tá nghiêm mặt nói chỉ số cao vậy có thai rồi nhá. Mình nghe xong đứng như trời trồng gần như khóc tại chỗ. Ko nói đc cả đt nên nhắn tin cho chồng: Mấy fút nữa thì tới đón mẹ con em đây. Chắc chồng cũng ko nói nổi nên nhắn lại: A tới liền. Giờ đã 21 tuần rồi, tuần sau tái khám siêu âm 4D là biết trai gái, chỉ cần con khoẻ mạnh 9t10 ra đời là vc hạnh fúc lắm rồi. Cảm giác 2v của mình thật đặc biệt.
    24/7/2013: thử máu 768 => con yêu đã đến
    05/8/2013: con 6,5 tuần đã có tim thai
    04/9/2013: con 10t4n dài 35mm
    18/9/2013: con 12t4n, dài 67mm
    09/10/2013: con 15t6n, nặng 142gr
    06/11/2013: con 19t5n, nặng 294gr
    20/11/2013: con gái 22t, nặng 483gr
    19/12/2013: con gái 26t, nặng 850gr
    13/01/2014: con gái 29,5t, nặng 1.386gr
    05/2/2014: con gái 32t6n, nặng 1.849gr
    19/02/2014: con gái 34t6n, nặng 2.415g
    05/03/2014: con gái 36t6n, nặng 2.634gr
    12/03/2014: con gái 37t6n, nặng 2.870gr
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6,153 Bài viết

• 17,249 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi forgettruelove Xem bài viết
    Vc mình IUI lần đầu tiên sau 5 năm mong con & chạy chữa, mãi tới ngày thứ 16 mới dám thử que vẫn 1v => buồn ko tả nỗi dù đã chuẩn bị tâm lý cho lần IUI sau. Tới ngày 20 vẫn chưa thấy e QKĐ đâu nên chồng tải lên fòng khám thử máu. Chiều 1 mình đua taxi lấy kết quả, y tá hỏi lịch tái khám cách đây cả tuần sao giờ mới tới, mình nói thử que ở nhà thấy 1v nên buồn quá ko đi. Y tá nghiêm mặt nói chỉ số cao vậy có thai rồi nhá. Mình nghe xong đứng như trời trồng gần như khóc tại chỗ. Ko nói đc cả đt nên nhắn tin cho chồng: Mấy fút nữa thì tới đón mẹ con em đây. Chắc chồng cũng ko nói nổi nên nhắn lại: A tới liền. Giờ đã 21 tuần rồi, tuần sau tái khám siêu âm 4D là biết trai gái, chỉ cần con khoẻ mạnh 9t10 ra đời là vc hạnh fúc lắm rồi. Cảm giác 2v của mình thật đặc biệt.
    Mình đọc bài của bạn mà rưng rưng... Hạnh phúc lây cùng bạn! Tuần sau biết kết quả thì post lên cho tụi mình cùng hóng nha!
    Cảm xúc khi 2 vạch

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,581 Bài viết

• 2,715 Được cảm ơn

mình 2v có lẽ sẽ vỡ òa...chết lặng...
    Đợi lâu quá rồi mà chưa lúc nào được thực hành. toàn ...tưởng tượng. Nhưng chỉ nghĩ tới mình 2v thôi là đã trống ngực thình thịch rồi. Mong chờ và hi vọng, sắp kỷ niệm 3 năm ngày cưới, ước gì có một món quà thật to để tặng chồng.
    Đặt gạch để ké hên của các mẹ.
    Hạnh phúc chỉ dành cho người dám đi đến cuối chặng đường!!!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi July_TD Xem bài viết

Chúc các con mạnh khỏe, an toàn, bình yên suốt 9m10d nhé. Mong tin tốt lành của các con lắm lắm.

======
    [TẬP 1]

Hơn 4 năm trước, trong một lần du lịch Đà Lạt, tự nhiên thấy không khỏe khi đang leo dốc, về phòng nghỉ thì muốn ói, nghe mùi thức ăn thì buồn nôn và chỉ chực nôn, lúc đó mới cưới có 2 tháng chứ nhiêu. Kêu chồng chạy đi mua cái que thử, lão nói ngại quá vì trai tân mới bóc nên mắc cỡ đó mà. Rủ mình đi chung mới chịu. Hai vợ chồng đều ngại nên vợ hích chồng biểu vô mua đi khi tới tiệm thuốc tây nơi xứ lạ. Chồng mua xong ra kể là bà chủ tiệm chưa gì hết đã chúc mừng rồi.

Về đến phòng, mình chui tọt vào toilet bóc que ra thử. Hồi hộp nhìn nhìn, chầu chực, ... mèn ơi, 1v rồi, ... í trời 2v đỏ chót luôn kia. Run rẩy vừa đẩy cửa ra thì thấy lão chồng đang đứng tính đẩy cửa vào, vừa xúc động vừa vỡ òa, chồng nói "Mình có con hả em?!" Mình cười thì lão bế thốc mình lên quay một vòng rồi hun tới tấp. Má ơi, sợ quá trời....

Về đến thành phố thì đi khám ngay tức thì. 8 tháng sau 1 bé trai kháu khỉnh lí lắc chào đời.

[TẬP 2] - Xin mời xem tiếp hồi sau...
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5,711 Bài viết

• 11,990 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhchautuan Xem bài viết
    mình 2v có lẽ sẽ vỡ òa...chết lặng...
    Đợi lâu quá rồi mà chưa lúc nào được thực hành. toàn ...tưởng tượng. Nhưng chỉ nghĩ tới mình 2v thôi là đã trống ngực thình thịch rồi. Mong chờ và hi vọng, sắp kỷ niệm 3 năm ngày cưới, ước gì có một món quà thật to để tặng chồng.
    Đặt gạch để ké hên của các mẹ.
    Chúc bạn sớm đạt được điều mong ước.

Bạn hãy hi vọng nhé. Dì của mình cưới nhau 7 năm mới có mụn con, giờ cưng như cưng trứng í ạ. Bé được gần 1 tuổi rồi.
    • 45 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mẹ cháu bon chen tí nhá các bác

Lần đầu : chưa có ý có bé vì mới cưới, nhưng cũng thả rong, ko kế hoạch j hết. Rồi mẹ thấy chậm kinh, nàng đỏng đảnh kia tới hẹn mà ko lên, bình thường nàng ta tới đúng ngày lắm, đều như vắt chanh, người lờ đờ, ói mửa, nôn thốc nôn tháo. Ba bảo :" Hay mình dính rồi ?", mẹ kêu ba đi mua que thử, về, mẹ thử ngay. Mẹ lóng ngóng lắm vì nào giờ có dùng que thử đâu. Loay hoay 1 hồi cũng biết, tim mẹ đập thình thịch, thình thịch, oaa que 2v kìa, nhưng ko đc rõ nét mấy. Mẹ đưa ba xem, banh con mắt, bật hết đèn, ui, đúng là 2v mờ mờ rồi . Iu xế . Sáng hôm sau, mẹ vs ba dắt nhau vô TD khám. Bs bảo thai đc 5w. Hèn j mờ mờ, con nhỉ, ngày nào mẹ cũng nhúng que hết dù trc đos nào có í đinhj túm rồng đâu. 7w, bs bảo :" 1 bánh nhau, 2 túi ối", mẹ hỏi :" Vậy là sinh đôi hả bác sĩ?", bác sĩ bảo :" Ko, sinh ba, 2 tên túi này, 1 tên túi kia, có tim thai hết rồi nha". Niềm vui nhân lên gấp đôi, gấp ba. Mẹ hạnh phúc lắm, con bik ko ?

Lần 2 : sau khi mổ 3 nàng tiểu thơ Chim 18m, mẹ phát hiện lại 2v. Mẹ mếu tệch và khóc như mưa. 3 chị con vẫn đang ti sữa mẹ, mẹ vẫn chưa có kinh lại... Vậy mà... Mẹ khóc nhìu lắm. Nhưng ko giữ con bên mẹ đc. Vậy là vs những viên thuốc quỷ quái, mẹ đã tống khứ con ra ngoài. Mẹ biết, mẹ ko có quyền j đeer cầu xin con tha thứ, cũng ko có tư cách đeer con gọi Mẹ. Khi rảnh, mẹ hay lên chùa cúng kiếng cho con, thành tâm cầu khẩn, niệm phật. Bé Nguyễn Hải An của mẹ đừng buồn nữa con nhé, đối vs con mẹ là 1 con quỷ dữ, nhưng mẹ sẽ cố gắng hết sức cho 3 chị của con.

Xin phép các bác mẹ cháu dưngf, mất công topic chia sẻ niềm vui, cảm xúc lại ko vui nữa.
    Nguyễn Hoàng Yến-Nguyễn Hải Yến-Nguyễn Hạnh Yến

w3T7sHPw3T7p9

Yêu lắm 3 con vịt cổ lùn của mẹ
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 38 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

hi, mình cũng tầm 21 tuần, sáng nay mới đi siêu âm 4D, bác sĩ nói bé trai, cái này chắc ông bà nội mừng nhất, hì ^^, chứ vc mình trai hay gái cũng hp lắm rùi.
    Cám ơn mọi ng động viên.
    Tớ và ấy cùng cố gắng. Mong các bé luôn bình yên khỏe mạnh nhé! ^^
    r2zy5h8