TIN TÀI TRỢ.

ai đã dùng thuốc OVAQ 1 và Spermq chưa ạ? Cho mình hỏi kết quả với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 32.9K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ cũng nge nói nó có tác dung cho đa nang, tờ cũng dung dc 1 tháng rồi đang sang tháng thứ 2, mà 1 tháng dung 90v luôn, thấy họ tư vấn như vậy á. đang cho kết quả

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 446 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

tự mua về dùng k cần kê đơn á các mẹ, e đang hóng vụ này, nói thật là e thấy mấy mẹ cmt kiểu bán hàng quá nên hoang mang

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tramivien
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có kết quả chưa bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình uống 3 tháng kết quả không tiến triển gì chắc mình k hợp thuốc nên thui k dung nửa, nản quá huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình uống 3 tháng rồi chưa tiến triển, nản toàn tập rồi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng được 1 tháng, trước kia đều kinh, nay trễ gần 10 ngày rồi, ko có em bé cũng chẳng có kinh, hoang mang dễ sợ, ai giống mình ko??
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước mình chưa dung kinh 35-40 ngày, sau khi dung 28 ngày thui , mình dung được 3 tháng thấy không tiến triển chuyển qua inotir do thuốc mạnh hay sao ấy mà làm mỏng niêm mạc, đi siêu âm bác sĩ hỏi có dung thuốc gì k? nói ra thì họ bảo do thuốc nên ngưng luôn chả dám uống nửa, thui an tet phai dung pp ho tro thui
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buon123654 Xem bài viết
    Mình đang uống thuốc này nè, mình ms uống có 1 hộp thôi đang chuyển sang hộp thứ 2 nếu có kết quả tốt m sẽ báo cho mn nhé =]]ư
    B ơi b có kết quả chưa vậy b
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mua dùng cho cả 2 vk ck, spermq và ovaq1 , vkck mình cũng 3 năm rồi và mới bị sẩy 6 tháng trước, nay uống thử nhưng vk ck mình uống ko đều , họ bảo ngày 2 viên nhưng mình uống làm biếng ngày 1 viên ah, kết quả sau khi uống đc khoảng hơn 1 tháng gđ mình đã có tin vui
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cubeojan Xem bài viết
    Mình dùng được 1 tháng, trước kia đều kinh, nay trễ gần 10 ngày rồi, ko có em bé cũng chẳng có kinh, hoang mang dễ sợ, ai giống mình ko??
    Mình uống được gần 1 tháng ovaq1 và giờ chậm 6 ngày nhưng thử que 1 vạch. Nản luôn. K biết có tác dụng phụ gì không??? Kinh m dài nhưng đều chứ kỳ 35-38 k tháng nào chậm ntn cả
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi kết quả đừng thế nào ạ chia sẻ mình với. Mình cưới dc 1 năm rồi mà chưa có bé. Kn mình đều đi khám ko sao. Giờ mong con quá các mẹ ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng trường hợp giống bạn, trễ hẳn 5 ngày, thứ 1 vạch, sau đó đến ngày thứ 6 lại có
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangyen01 Xem bài viết
    mình cũng trường hợp giống bạn, trễ hẳn 5 ngày, thứ 1 vạch, sau đó đến ngày thứ 6 lại có
    Mẹ nó có tin vui chưa vậy. e bị đa nang, thấy nhiều người khen OvaQ tốt nên đang nghiên cứu thử xem
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2