TIN TÀI TRỢ.

12.5 Chúc các mẹ thành công, may mắn và hạnh phúc!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 620 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 428 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Em tuy là thành viên mới của diễn đàn nhưng bây giờ thời gian em vào gặp các mẹ còn nhiều hơn cả việc làm hằng ngày. Vì cứ mỗi lần vào đây là em lại thấy vơi bớt đi gánh nặng con cái, gánh nặng gia đình, em được tâm sự, được trải lòng. 21.11 năm nay là kỷ niệm 3 năm ngày cưới của vc em, vậy mà vẫn chỉ có 2 thành viên lớn trong nhà thôi. Thế mới buồn chứ, nhưng thôi hôm nay là ngày đặc biệt. Em chúc cả nhà ta ai đang 2v thì cố gắng ăn uống bồi dưỡng để mẹ khỏe con ngoan, còn ai chưa 2v ( có em trong số này ) thì sẽ nhanh chóng đón được con iu. Chúc cả nhà ta may mắn, thành công, hạnh phúc ak!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lenga3 Xem bài viết
    Em tuy là thành viên mới của diễn đàn nhưng bây giờ thời gian em vào gặp các mẹ còn nhiều hơn cả việc làm hằng ngày. Vì cứ mỗi lần vào đây là em lại thấy vơi bớt đi gánh nặng con cái, gánh nặng gia đình, em được tâm sự, được trải lòng. 21.11 năm nay là kỷ niệm 3 năm ngày cưới của vc em, vậy mà vẫn chỉ có 2 thành viên lớn trong nhà thôi. Thế mới buồn chứ, nhưng thôi hôm nay là ngày đặc biệt. Em chúc cả nhà ta ai đang 2v thì cố gắng ăn uống bồi dưỡng để mẹ khỏe con ngoan, còn ai chưa 2v ( có em trong số này ) thì sẽ nhanh chóng đón được con iu. Chúc cả nhà ta may mắn, thành công, hạnh phúc ak!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Nhà mẹ nó có vấn đề gì ko mà muộn đường con cái thế???
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 428 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

em đã từng có thai 2 lần nhưng đều ko giữ được, lần 1 bị rubella, lần 2 do di chuyển nhiều nên bị xảy nhanh khoảng hơn 1 tháng. Từ khi bị hỏng lần 2 đến giờ là gần 6 tháng rồi em vẫn chưa có lại. Đi khám thì về cơ bản cả 2 vc đều ko có vấn đề gì hết, nhưng hiện tại em đang rất áp lực, tâm lý ko được thoải mái, áp lực từ nhà chồng ( thằng em trai chồng đi nói xấu em suốt ngày, nói là em ko biết sinh nở, rồi là quả cau điếc...). Thế nên em rất khổ tâm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lenga3 Xem bài viết
    em đã từng có thai 2 lần nhưng đều ko giữ được, lần 1 bị rubella, lần 2 do di chuyển nhiều nên bị xảy nhanh khoảng hơn 1 tháng. Từ khi bị hỏng lần 2 đến giờ là gần 6 tháng rồi em vẫn chưa có lại. Đi khám thì về cơ bản cả 2 vc đều ko có vấn đề gì hết, nhưng hiện tại em đang rất áp lực, tâm lý ko được thoải mái, áp lực từ nhà chồng ( thằng em trai chồng đi nói xấu em suốt ngày, nói là em ko biết sinh nở, rồi là quả cau điếc...). Thế nên em rất khổ tâm
    uhm.Mẹ nó cứ để tâm lý thoải mái đi, càng suy nghĩ càng ảnh hưởng đến vấn đề con cái đấy, tớ có đứa bạn cũng mong mãi, đến lúc chán nó buông xuôi ko nghĩ đến chuyện con cái nữa thì vài tuần sau lại có tin vui.hjhj...vậy nên Mẹ nó ko fai nghĩ gì đâu.ai nói gì mặc kệ họ thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 428 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

vâng, cảm ơn mẹ nó, em cũng đang chán rồi, chẳng muốn làm gì nữa, nhiều lúc cứ phải nghĩ là họ nói thì họ nghe, chứ nói sau lưng em chẳng nghe thấy. Biết làm sao được chị nhỉ? thế mẹ nó thì sao? vẫn ổn hết chứ???