TIN TÀI TRỢ.

Hỏi các mẹ đã từng có con nhỏ đi tiêm phòng tại 70 Nguyễn Chí Thanh?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.05K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 448 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Em mới có con nhỏ, ở nhà đang tiêm chủng theo lịch tiêm chủng quốc gia, free 6 mũi cho trẻ. Lên HN đi làm, phải cho con đi tiêm ở 70 Nguyễn Chí Thanh
    Em thấy họ ghi vào sổ 1 danh sách dài dằng dẵng các loại vắc xin phải tiêm cho trẻ, mà em đọc cái lịch và thuốc tiêm chả hiểu gì , cứ thấy họ bảo mũi tổng hợp
    Còn 1 vấn đề nữa là chi phí tiêm, có tháng 600K; có tháng 595K; có tháng 245k rồi có tháng 1300K.
    Hix, cứ tuần tự mà tiến ko biết từ h đến lúc trẻ 2 tuổi còn mất bao nhiêu tiền tiêm vác xin nữa hả các mẹ
    Em còn lơ tơ mơ cái vụ này lắm, nhờ các mẹ có kinh nghiệm chỉ giúp.
    Thanks!
    Yêu 2 bố con nhất trên đời :561::561:
    [url=https://********][img]https://********/userdocuments/nxminh/signatureimage/17233.png[/img][/url

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 92 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng cho bé đi tiem ở 70 nguyen chi thanh va 50c HAng bai đây.
    thực ra năm đầu tiên bé phái tiêm rất nhiều loại vaxin bạn ạ{ đây là bố mẹ tự nguyện tiêm cho các bé thôi} vaxin ở VN tiêm rát đắt ko như các nước khác {Mỹ, Úc....} mỗ loại vaxin chủng ngừa có 1 giá khác nhau bạn a. những mũi hơn 500k, là mũi tổng hợp mấy loại vaxin bạn a. 700k là tiêu chảy. bé uống 2 liều. mình cũng ko hiểu là có phòng tuyệt đối hay ko nhưng cứ cho bé tiêm cho yên tâm .vì càng ngay càng lắm bệnh bạn a.thôi bố mẹ chịu khó chút ít. nếu bạn cho bet tiêm từ tháng đầu tiên trung tâm phat cho bạn 1 quyển danh sách tiêm phòng cho bé bạn về theo dõi xem hàng tháng bé phải tiêm những j rồi cho bé đi tiêm theo lịch.mắc nhất là mấy mũi tổng hợp.bé nhà mình 8 tháng vãn cho đi tiêm theo lich đều đặn.phòng còn hơn chữa bạn ạ. đấy là mình nghĩ thế thôi.:Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 250 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

hic, mình cũng cho con đi tiêm ở HBài với NCT từ bé tới giờ. Biết là sức khỏe con là trên hết nhưng quả thực thấy... tiếc tiếc thế nào ý. K hiểu ở các trung tâm y tế phường thì tiêm giá cả, vắc xin ntn chứ đi tiêm từ đầu tới giờ đi tong mấy triệu rồi. Vừa rồi tiêm phòng cúm 200k. Đợt tới còn thủy đậu, viêm gan A... Hầu như tháng nào cũng tiêm. Quyển sổ của con dày đặc những ngày hẹn cho sang năm. K tiêm thì áy náy mà suốt ngày đi tiêm thì... Nản!
    qClep7
    wzhqp7
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Excuse me,I have a question, I need help!Is there someone to help me?---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------classic tall ugg boots classic short ugg boots
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 130 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhonhototo Xem bài viết
    Chào các mẹ
    Em mới có con nhỏ, ở nhà đang tiêm chủng theo lịch tiêm chủng quốc gia, free 6 mũi cho trẻ. Lên HN đi làm, phải cho con đi tiêm ở 70 Nguyễn Chí Thanh
    Em thấy họ ghi vào sổ 1 danh sách dài dằng dẵng các loại vắc xin phải tiêm cho trẻ, mà em đọc cái lịch và thuốc tiêm chả hiểu gì , cứ thấy họ bảo mũi tổng hợp
    Còn 1 vấn đề nữa là chi phí tiêm, có tháng 600K; có tháng 595K; có tháng 245k rồi có tháng 1300K.
    Hix, cứ tuần tự mà tiến ko biết từ h đến lúc trẻ 2 tuổi còn mất bao nhiêu tiền tiêm vác xin nữa hả các mẹ
    Em còn lơ tơ mơ cái vụ này lắm, nhờ các mẹ có kinh nghiệm chỉ giúp.
    Thanks!
    ĐẤy là các loại vacxin bạn tiêm cho con theo dịch vụ nên giá hơi đắt không nằm trong chương trình tiêm chủng mở rộng bạn à.
    Yêu thương xin hãy ở lại, nỗi buồn xin hãy ra đi:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 218 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mũi tiêm phòng viêm gan A giá bao nhiêu các mẹ nhỉ?
    • 83 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smith1983 Xem bài viết
    Excuse me,I have a question, I need help!Is there someone to help me?---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------classic tall ugg boots classic short ugg boots
    what's ur problem? I'll try to help u