TIN TÀI TRỢ.

Đã mẹ nào chị nào sử dụng sản phẩm NỮ VƯƠNG - điều chị Viêm lộ tuyến CTC chưa?Advise em ạ:(

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.2K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ các chị ơi, em bị viêm lộ tuyến CTC diện rộng, bị toàn bộ, chưa có em bé lần nào
    Em có đi phám ở PK cuả BS Loan thì bS từ chối làm thủ thuật cho em vì em chưa có em bé
    Em đến PK Tâm An ở Đường Ven sông Quan Hoa thì được bác sỹ NGuyễn Trường GIang - BV PSTW và Giảng viên ĐH Y HN khám. BS tư vấn cho em nói là k nên dùng thủ thuật gì, tạm thời đặt thuốc, bs chỉ định em đặt 10v thuốc Neo - Perotran, sau 3 tháng quay lại khám. Em đặt được 10v rùi,nhưng thấy chẳng có tiến triển gì. Em tìm hiểu thông tin thấy có nhắc đến sản phẩm Nữ Vương. Các chị ai đã dùng or kinh nghiệm về sp này rùi thì tư vấn em mới ạ! Em đang rất mong có baby ạ

Tks các mẹ các chị nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 74 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

chào bạn, mình cũng đang rất quan tâm đến vde này và muốn dùng thử Nữ vương nhung ko biết có hiệu quả thực sự như giới thiệu ko. hi vọng ở diễn đàn có các mẹ, các chị nào đã từng dùng chia sẻ chút kinh no cho những người đi sau với ạ. thanhks các mẹ nhiều nhiều
    • 532 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlecat87 Xem bài viết
    Các mẹ các chị ơi, em bị viêm lộ tuyến CTC diện rộng, bị toàn bộ, chưa có em bé lần nào
    Em có đi phám ở PK cuả BS Loan thì bS từ chối làm thủ thuật cho em vì em chưa có em bé
    Em đến PK Tâm An ở Đường Ven sông Quan Hoa thì được bác sỹ NGuyễn Trường GIang - BV PSTW và Giảng viên ĐH Y HN khám. BS tư vấn cho em nói là k nên dùng thủ thuật gì, tạm thời đặt thuốc, bs chỉ định em đặt 10v thuốc Neo - Perotran, sau 3 tháng quay lại khám. Em đặt được 10v rùi,nhưng thấy chẳng có tiến triển gì. Em tìm hiểu thông tin thấy có nhắc đến sản phẩm Nữ Vương. Các chị ai đã dùng or kinh nghiệm về sp này rùi thì tư vấn em mới ạ! Em đang rất mong có baby ạ

Tks các mẹ các chị nhiều ạ
    Ủa sao bsy Loan lại từ chối làm thủ thuật cho b nhỉ ? mình cũng bị viêm lộ tuyến rộng nhưng bác sỹ vẫn bảo làm leep đc mà
    ko hiểu sao nữa nè
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 694 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Theo các thành phần của Nữ Vương mà em biết thì nó không "thần diệu" đến thế đâu ạ
    Bạn chủ thớt: theo mình biết thì chưa có em bé vẫn có thể làm LEEP đc. Nếu không mình thấy bạn có thể đặt Albothy cách ngày 1 viên khoảng 2 tuần xem sao nhé nhớ là kiêng quan hệ hoặc nếu có muốn thì dùng BCS nhé.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Up bài này lên, mình cũng đang quan tâm. Bạn nào đã dùng Nữ vương hỗ trợ điều trị VLT CTC thì share kinh nghiệm nhé. Thanks
    • 80 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mình có dùng thử 2 hộp rồi nhưng chẳng thấy dấu hiệu j khác cả nên mình dừng, mình cũng chưa có em bé đây, hôm nay mình cũng đang định đến chỗ BS loan làm thủ thuật đây, nghe bạn nói mà sợ quá hay bạn chưa có chồng nên BS loan từ chối làm nhỉ, vì mình cũng thấy nhiều người đến đây làm thủ thuật mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2 hop thi ko co hieu qua dau me no.minh cung bi viem 3 nam va viem lo tuyen .minh dang dung nu vuong gio la hop thu muoi thay do nhiu lun.nhung co mot luu y voi cac me la minh phai di kham bac si vua dat thyoc vua uong nu vuong moi khoi dc
    comment by WTT mobile view