TIN TÀI TRỢ.

Cốm BABYTA đã có mẹ nào cho con dùng chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ku con nhà em kinh niên bị táo, từ lúc sinh ra đã táo rồi ạ, mặc dù đợt này con đi đều nhưng không xỉnh lên được. Hôm trước nghe bà chị em kể, con bà ấy lười ăn kinh khủng, chỉ ăn 1-2 thìa cháo/ bữa thế rồi bạn chị ấy giới thiệu cốm BABYTA chị ấy mua về cho con uống, trộm vía ku con hợp nên ăn tốt lắm, bg 4 tuổi được 20kg rồi, bé cao nên nhìn ko béo lắm (chị ấy cho con uống lâu lắm rồi ạ). em đọc thì cốm này là thuốc dành cho đường tiêu hoá, kích thích ăn và tốt cho trẻ bị táo bón. em nhờ chị ấy mua giúp 1 hộp và bắt đầu cho con uống từ hôm qua. Thuốc này của Hàn Quốc và được nhập khẩu bởi cty dược phẩm TW2. Đã có mẹ nào dùng thuốc này cho con chưa? tác dụng của thuốc thế nào ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 49 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng trong ngành dược khuyên các mẹ nhé. Đừng có cho con uống thuốc babyta vì thuốc của vn thành phần chính basilus và các vitamin nhóm b giá gần 10k/ong nếu biết giá thì mua các thuốc khác cùng hoạt chất rất dẻ. Ví dụ một ống entergolmina của ý giá 6k/ống hoạt chất cũng là basilus nếu mua thêm 1 lọ kit di pharmatone vài chục nghìn nữa cho uống thì tốt hơn nhiều
    comment by WTT mobile view