TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào đã dùng nấm linh chi trị tan khối u của PGS.TS Nguyễn Thị Chính chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.54K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình vừa đọc mấy bài báo viết về nấm linh chi trị tan khối u của PGS. TS Nguyễn Thị Chính. Mình liền gửi mua tại Cty Nấm Linh Chi của cô chính ở Hà Nội để điều trị cho con mình. Con mình hiện nay không dùng loại thuốc nào cả (trước đây thì ai chỉ bài thuốc nào, thầy thuốc nào mình cũng cho con mình làm chuột bạch). Mình đang hy vọng vào loại nấm này. Mẹ nào biết hoặc đã sử dụng qua cho mình biết thông tin với. Mong tin các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuon chuon nuoc Xem bài viết
    Chào các mẹ, mình vừa đọc mấy bài báo viết về nấm linh chi trị tan khối u của PGS. TS Nguyễn Thị Chính. Mình liền gửi mua tại Cty Nấm Linh Chi của cô chính ở Hà Nội để điều trị cho con mình. Con mình hiện nay không dùng loại thuốc nào cả (trước đây thì ai chỉ bài thuốc nào, thầy thuốc nào mình cũng cho con mình làm chuột bạch). Mình đang hy vọng vào loại nấm này. Mẹ nào biết hoặc đã sử dụng qua cho mình biết thông tin với. Mong tin các mẹ!

Bố em cũng mới tìm đc mấy bài báo trên mạng và giục nhà đi tìm bác này chữa, con chị chữa tới nay đã có biến chuyển gì chưa? Mà bác này k biết đã chữa khỏi được cho ai chưa nhỉ? Em cũng tìm mãi không có bài nào về kinh nghiệm thực tế 1 người đã chữa ở đây cả hic... Em cũng đang rất mong tin đây!
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nấm linh chi Ổn định huyết áp

+ Lọc sạch máu tăng cường tuần hoàn máu Giảm mệt mỏi, hỗ trợ thần kinh

+ Chống đau đầu và tứ chi

+ Điều hoà huyết áp

+ Làm da dẻ hồng hào chống các bênh ngoài da như dị ứng, trứng cá

+ Ngoài ra nấm linh chi còn có Tác dung chống ung thư

+ Ngăn chặn quá trình làm lão hoá , làm cơ thể tráng kiện

Thành phần các chất trong Linh Chi Núi Hàn Quốc:

+ Chất Acid ganoderic có trong Nấm Linh Chi có tác dụng phòng chống các chứng viêm, sưng, và dị ứng da, làm đẹp da, mịn da.

+Nấm Linh Chi Núi Hàn Quốc làm tăng khả năng miễn dịch của cơ thể, làm tăng chức năng gan, cô lập và diệt các tế bào ung thư nhờ chất Polysacharid có trong nấm Linh Chi

+ Nấm Linh Chi Núi Hàn Quốc giàu chất germanium làm cho tế bào hấp thu oxy tốt hơn chống lại sự lão hóa của cơ thể, làm lưu thông khí huyết chống lại các bệnh suy nhược cơ thể, đau nhức chân tay.

+ Chất Nucleosid có trong nấm Linh Chi Núi Hàn Quốc có tác dụng thư giãn thần kinh giúp ăn ngon ngủ tốt, giảm đau cơ và chứng mỏi mệt của việc ngồi nhiều ít hoạt động thể dục thể thao.

+Nấm Linh Chi chứa nhiều chất Acid béo có tác dụng ức chế giải phóng Histamin và chất Polysaccarid trị được các loại bệnh viêm gan B, C,… , xơ gan, cải thiện chức

năng đào thải chất độc của gan.

+ Đặc biệt nấm Linh Chi Núi Hàn Quốc chứa nhiều chất mucopolysaccharid, Ganoderic acid có tác dụng ngăn chặn virus AID/HIV, ứng dụng rất tốt trong việc điều trị các bệnh Ung Thư.

Cách Dùng Nấm Linh Chi Núi Hàn Quốc:

Nấm linh chi Xay nhỏ ngày dùng từ 10 đến 30g hãm nước uống. Có thể thêm một số vị thuốc khác uống cùng

Điều dưỡng cơ thể cùng Nhân sâm, tam thất

Trị viêm gan, mật nên thêm nhân trần hoặc Atiso

Trị dị ứng cần thêm Kinh giới, Ngân hoa,…

Bã linh chi có thể làm nước tắm cho da dẻ hồng hào
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 242 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Hãy theo tây y khi bạn và người thân của bạn bị bệnh, còn các loại nấm thì rất đắt nhưng nhiều người vẫn tiền mất tật mang.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 271 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Nấm Linh Chi ở HQ rất nhiều. Nếu thật sự có công dụng thế thì người HQ rất ít bị bệnh?? Có đúng chăng???
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đang muốn mua nấm của cô Chính. Con bạn uống có hiệu quả không? Mình hoang mang quá. Hy vọng bạn sẽ thấy và trả lời mình.