TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào cho con uống thuốc Cam của ông Sinh ở 35 Đốc Ngữ chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.48K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 296 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho mình hỏi, mình vừa được 1 bác mách là cho con đến Nhà thuốc Đông y ở 35 Đốc Ngữ uỗng thuốc Cam để chữa sài đẹn và kích thích ăn uống rất tốt. Vậy cho mình hỏi có mẹ nào đã cho con uống thuốc ở đó chưa? Có hiệu quả ko các mẹ?

Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebun Xem bài viết
    Các mẹ ơi, cho mình hỏi, mình vừa được 1 bác mách là cho con đến Nhà thuốc Đông y ở 35 Đốc Ngữ uỗng thuốc Cam để chữa sài đẹn và kích thích ăn uống rất tốt. Vậy cho mình hỏi có mẹ nào đã cho con uống thuốc ở đó chưa? Có hiệu quả ko các mẹ?

Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.
    Em mới chỉ dùng thuốc Cam Tùng Lộc ( Cam Hàng bạc ) thôi chứ chưa dùng cam Đốc Ngữ. Kết quả là chẳng hơn gì đâu chị ạ. Hiện em đang cho bé nhà em (13 tháng ) dùng bột rong biển khô của Nhật bản. Bé ăn ngon miệng và ăn khoẻ lắm chị ơi.
    Lê Ngọc Phương .
    217A 2 - Thanh xuân Bắc - Thanh xuân - Hà Nội. 0123.785.3460:Rose:
    • 139 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi YenNhi2007 Xem bài viết
    Em mới chỉ dùng thuốc Cam Tùng Lộc ( Cam Hàng bạc ) thôi chứ chưa dùng cam Đốc Ngữ. Kết quả là chẳng hơn gì đâu chị ạ. Hiện em đang cho bé nhà em (13 tháng ) dùng bột rong biển khô của Nhật bản. Bé ăn ngon miệng và ăn khoẻ lắm chị ơi.
    Mẹ nó ơi, bột rong biển khô như thế nào, mẹ nó có thể nói rõ hơn dc o, mẹ nó mua ở đâu vậy, có dễ mua o, mình cũng muốn dùng cho em bé nhà mình, bé nhà mình lười ăn lắm/
    RAsW
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Người thì gọi là Tảo lam, người thì nói là rong biển. Em thấy nó có mùi hơi tanh như mùi tôm cua, vị ngọt như kiểu mì chính, màu xanh lè như mình xay rau ngót nấu bột í. Em nhờ người nhà mua nguyên 2 hộp bên Nhật. Bé nhà em ăn hết hơn 1 hộp rồi mới chịu mọc răng. Hôm nào rảnh chị chạy đến nhà em mà xem nhá ( Đến vào trước bữa ăn để xem nó ăn . Thích lắm chị ơi.)Cho chị xem luôn ảnh bé cách đây 2 tháng coi chị có dám tin vào mắt mình không:Smiling:. Em tính ra bữa ăn của bé còn rẻ hơn là mua mấy lọ thuốc bổ và kích thích ăn ngoài hiệu thuốc . Còn so với thuốc Cam thì đừng nghĩ đến mà ...buồn:Laughing:
    Lê Ngọc Phương .
    • 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

À, chị cứ đến nhà em lấy thử 1 ít về cho cháu ăn 3 ngày xem nó có thích mùi vị này không đã. Nhớ là khi mới cho ăn thì bớt tỷ lệ thịt hoặc trứng so với khẩu phần cũ nhé. Khỏi cần xay rau củ nữa chị ạ.
    Lê Ngọc Phương .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 42 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em cung muon lay 1 it cho be nha em an nua. Em dt cho chị ma k duoc, chi cho em so dd de em goi nhe. Cam on chị
    Minh Huong 04.6653.6664
    YM/ E mail : leminhhuongnd@yahoo.com.vn
    • 42 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chi oi sao so cua chi em k goi duoc
    chi goi lai cho em nhe
    Minh Huong 04.6653.6664
    YM/ E mail : leminhhuongnd@yahoo.com.vn
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mọi người cẩn thận kẻo cho con uống nhầm phải thuốc chữa á sừng và vẩy nến của YenNhi2007 nhé. Nên tham khảo ở bên trang Á sừng và Vẩy nến phần 2 để biết về YenNhi07 trước đã nhé. Chúc sáng suốt.