TIN TÀI TRỢ.

các mẹ dùng men tiêu hóa nào thế ? góp ý giúp e với?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.64K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em thì chưa có nhóc, nhưng mà hỏi hộ bà chị em ạ tình hình là có nhóc 3 tuổi, tới tuổi ăn rùi, thậm chí có nhóc còn ăn mạnh ấy chứ ạ. Chị em thì cũng cẩn thận chăm sóc bé lắm, chế độ ăn cũng tuân thủ chế độ dinh dưỡng, đủ chất, chia làm nhiều bữa, đặc biệt là k ép trẻ ăn bao giờ, nhưng mà nếu cứ như thế thì có khi bé sẽ bị suy dinh dưỡng mất các mẹ ạ, mỗi bữa bê bát cơm rong đi quanh nhà, quanh hàng xóm, mệt ngỉ. thỉnh thoảng lại bị rối loạn tiêu hóa nữa ạ, mặc dù c em k hề tự mua thuốc gì cho bé uống đâu, chỉ cực lắm, bé ho quá hay sốt thì mới uống thuốc mấy ngày thui ạ. săp tới mùa đông, sợ bé còn biếng ăn hơn nữa

hôm nay đi vào hiệu thuốc ạ, người ta chồng ra có khi tới phải chục loại men tiêu hóa, sợ quá, giá dao động cũng vô biên, cao nhất hơn thấp nhất tận 60k lận xem ra thì thành phần có khác gì nhau đâu các mẹ ? không biết mẹ nào đi mua nhiều đã để ý tới mấy vấn đề đó chưa? và tiêu chuẩn nào để chọn được đúng loại men tiêu hóa cho con mình nhỷ? dùng bao lâu thì hiệu quả ạ? em thì k nghĩ là cứ phải loại đắt nhất mới là tốt nhất. mọi người nghĩ thế nào ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 42 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

tiêu chuẩn thì cũng k có gì, góp ý với mẹ nó mấy vấn đề thế này nhé
    hiệu quả: đánh giá hợp với con là được.
    kinh tế: cứ hiệu quả là kinh tế, mình k quan trọng đắt rẻ, nhưng mà nếu đắt thì phải xắt ra miếng, cái gì cũng phải đúng. nếu nó đắt thì phải có cái gì khác ng nó mới đắt (trừ khi đó là họ cố tình quảng cáo)
    Nhà mình trước nay toàn dùng cao ngựa để trị biếng ăn cho bé, từ bé lúc 9 tháng, là trộn chung với cháo ăn rồi, bây giờ đc 2t mà chưa bao giờ có trận biếng ăn nào, chỉ thỉnh thoảng khó chịu đầy hơi do ăn nhiều quá, thì chạy ra mua men tiêu hóa tuệ linh, mình mới đổi sang loại này cách đây 1 tháng, dùng mấy bữa thấy cũng được, còn trước dùng bio, dùng tới lần thứ hai là k có tác dụng, chắc là phải hợp mẹ nó ạ, mà mình có thói quen thích dùng hàng quen, tại cái men này có cao ngựa, nếu k thì k dùng đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 104 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

các bạn tiếp thị bây h dàn binh bố trận ghê quá