Xin các mẹ chỉ giúp chỗ phẫu thuật sứt môi tốt.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.53K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà mình moi đẻ bi sứt môi ma mình lo quá.Mong các mẹ chỉ giúp hộ mình chỗ nào phẫu thuật tốt và đẹp minh xin cám ơn.Bé là bé gái nên mình muốn làm chỗ uy tín và không để lại sẹo mà chẳng biết chỗ nào mong các mẹ giúp mình với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 29 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình được biết ở TPHCM có bác sĩ Tường-bs bệnh viện Nhi đồng 1 làm môi cho các con rất đẹp; ngoài Hà Nội có bs Lê Sơn- viện răng hàm mặt TW. Mình đã gặp 1 số bé được các bác ấy làm đẹp lắm, hầu như là sẽ không phát hiện ra nếu con bạn chỉ bị sứt môi thôi. Sứt môi là trường hợp quá đơn giản so với sứt môi kèm hở hàm ếch. Bạn có thể qua bên forum" 3 Tháng Giữa Phát hiện thai nhi bị sứt môi và hở hàm ếch khi SA mốc 22 tuần" tìm hiểu thêm bạn nhé.
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng vừa phát hiện bé gái nhà mình bị sứt môi một bên, đang lo lắng về cách chăm bé và thẩm mĩ cho bé sau phẩu thuật đây. Mình cũng k biết bs nào nữa, các mẹ cho mình xin một ít kinh nghiêm với ạ . Thanks các mẹ !
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tram768207 Xem bài viết
    Mình cũng vừa phát hiện bé gái nhà mình bị sứt môi một bên, đang lo lắng về cách chăm bé và thẩm mĩ cho bé sau phẩu thuật đây. Mình cũng k biết bs nào nữa, các mẹ cho mình xin một ít kinh nghiêm với ạ . Thanks các mẹ !
    Chị ơi. Cho em hỏi hồi xưa c phẫu thuật cho bé ở đâu. Có thể chỉ e từng bước không chị
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy viện Nhi Trung ương phẫu thuật rất ổn. Bé được phẫu thuật sớm sẽ tốt hơn.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi không biết bs Tường có làm cho người lớn được không