Chào các mẹ,

Xin nhờ các mẹ giúp Em với, Em quá mệt mổi và chán nản với bệnh của con quá các mẹ ơi. Đã đi khám nhiều bác sĩ, nhiều phòng mạch, bệnh viện nhưng bệnh tình con Em vẫn tái phát liên tục và Em không biết nên đi khám ở đâu nữa......Chuyện là bé nhà Em được 3 tuổi rưỡi và cân nặng 13kg, sáng thì nó chơi đùa bình thuường, chạy nhảy cười đùa rất vui vẻ, nhưng khi tới lúc ngủ bắt đầu phát bệnh. Khi ngủ nó dạng không thở bằng mũi được và phải thở bằng miệng, kiểu thở bằng miệng như ngáy vậy. Tiếng kêu cứ rít rít do cố thở bằng mũi vì bị nghẹt sau đó chuyển sang thở dưới miệng. Âm thanh rất to và khó chịu, cái âm thanh của tiếng thở của nghẹt mũi dù con Em nó hề có nước mũi, mũi vẫn khô. Chính vì thở bằng miệng nhiều nên amidan to và gây sốt. Em có đi khám thì bác sĩ nói kiểu dạng heng xuyễn, sau đó cho thuốc uống và xông ventolin. Lúc đầu thì xông còn hiệu quả, bệnh có suy giảm nhưng về sau này nó bị lại liên tục. Tới bây giờ thì dù Em có xông hơn 3 ngày rồi thì nó vẫn chưa hết bệnh, Em đi khám thì mỗi bác sĩ nói mỗi kiểu, người thì kêu đi nạo VA, cắt Amidan, người thì kêu không nên để tới lớn rồi amidan tự teo lạ và hết. Em thật sự là không biết nên phải làm sao, nhờ các ba , các mẹ nào trải qua như Em hoặc biết bác sĩ nào tốt về dạng hô hấp thì xin chỉ giúp Em với.

Em xin cám ơn nhiều lắm ah