TIN TÀI TRỢ.

Uống nước tỏi mật ong, con hết ho tức thì.

• 61.8K Lượt chia sẻ
  • 276K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Hiệu quả thật hả mẹ nó, mình cũng đang băn khoăn ko biết làm sao cho con hết ho. Bé nhà mình thì tháng nào cũng ho sổ mũi viêm họng sốt, mà uống thuốc thì cực kỳ khó, lần nào cũng vừa uống vừa phun.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đã áp dụng thành công cho bé nhà mình, rất hiệu nghiệm nhé. Mình thỉnh thoảng bị ho sử dụng cũng thấy đỡ lắm
    Mẹ là tất cả của con, con là tất cả của mẹ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi oi con e 1 thang 8 ngay cho uong dc k?
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bài này hay quá, cảm ơn chủ topic. Nhà mình cũng làm tỏi nhưng là tỏi nước muối sinh lý, nhưng zai nhà mình phát hiện mùi siêu lắm, không chịu súc miệng, không cho nhỏ mũi. Mình sẽ làm thử theo pp này xem sao hy vọng con uống đc
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chủ top cho mình hỏi, ngâm hành tỏi mật ong như thế để lâu có được không? hay bao giờ cần dùng thì mới ngâm.
    • 57 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

mình đã cho con uống nhưng với con nhà mình phải ngày thứ 3 mấy hết ho được các mẹ ah
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có bán mật ong rừng nguyên chất các mẹ nhé
    • 800 Bài viết

• 507 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quyethd123 Xem bài viết
    mình có bán mật ong rừng nguyên chất các mẹ nhé
    Chị ơi chị bán bao nhiêu 1 lít vậy??? Nhà em cũng hay mua mật ong ngoài quê nhưng dạo này ko kịp gửi mẹ mua nên cho em hỏi thăm chị bán mật ong hoa gì và giá cả thế nào?
    • 148 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mn ơi, em có đứa cháu mới được 11 tháng liệu có uống được không vậy, dạo này bé ho em thấy chị em dùng nước hoa hồng, thuốc nữa mà không ăn thua
    "Sống trong đời sống cần có một tấm lòng. Để làm gì em biết không? ... "
    • 57 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieungan2 Xem bài viết
    mn ơi, em có đứa cháu mới được 11 tháng liệu có uống được không vậy, dạo này bé ho em thấy chị em dùng nước hoa hồng, thuốc nữa mà không ăn thua
    Bé dùng được bạn nhé bé nhà mình khi 3 tháng mình cũng cho bé uống đấy bạn ah
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ Nhím rất nhiều! Nhóc nhà mình khoản ho sổ mũi thì bị hoài, khám bệnh được vài ngày lại như cũ. Cho mình hỏi thêm mẹ Nhím là tỏi thì tép tỏi hay nguyên củ tỏi nhiều tép ah.
    Thanks & Best regards
    Thuy Vo (Ms.)
    Mobile: +84 902 508 563 / 938 878 267
    Email:thuy_ngoc79@yahoo.com
    YH: doiladoahoatinhyeulamatngot
    Sky: thuy_ngoc79
    website: www.dochoitreemtritue.com
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nhiều. cách này đơn giản hơn cách dùng dạ dày lợn mình đã từng làm, mình sẽ thử ngâm luôn 1 lọ xem sao, trẻ con dùng hiệu quả thì người lớn cũng dùng được đúng không nào?
    • 57 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Koligin_F Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ nhiều. cách này đơn giản hơn cách dùng dạ dày lợn mình đã từng làm, mình sẽ thử ngâm luôn 1 lọ xem sao, trẻ con dùng hiệu quả thì người lớn cũng dùng được đúng không nào?
    Mẹ nó dùng dạ dày lợn làm gì vậy ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con nhà em cũng ho nhiều quá. hôm 3/7 cháu phải vào viện điều trị vì viêm phế quản đến 10/7 được ra. sau đó đến 15/7 lại viêm họng sốt và ho, bác sĩ cho đơn thuốc về nhà uống thì viêm họng đã khỏi nhưng ho thì vẫn chưa dứt. em cho uống thuốc kết hợp với các loại rồi mà vẫn chưa khỏi. hôm nay đọc được bài của mepepsi về nhà thử làm xem có khỏi không?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 118 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhưng mùi hành tỏi khó uống lắm k, có cần cho thêm ít gừng vào k mẹ nó. mình thì mới thấy chị gái mình ngâm gừng tỏi với mật ong chứ chưa thấy ngâm hành tỏi mật ong. uống xong nước mắt nước mũi dàn dụa luôn ý, cái mùi của nó chắc khó ngửi lắm nhỉ ?
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cám ơn chủ top, chu top cho mình hỏi nếu mình ngâm xong 1 hộp để tủ lạnh có được không nếu để được thì để tròng vòng bao lâu. thanks!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em còn khoảng gần 5l mật ong ở Trũ - Bắc Giang gửi xuống
    em ở bên Hoàng Mai - mẹ nào muốn mua alo em 0966 751 913 ạ.
    170k/l
    Mời hợp tác

Du lịch Hàn Quốc giá rẻ

Khách lẻ + khách đoàn

Ms Thu 0936 941 741
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ bé Nhím !con mình ho suốt các loại thuốc k khỏi đang lo quá, may đọc đc bài của bạn
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con minh chi moi 4thag co dung dc kg ạ?be ho toi oc het sua ra ngoai luon,xot ruot lam
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé 9th thì mn nên hấp cách thuỷ mật ong vs tỏi băm cho bé uống để tránh bào tử gì đó e cũg k nhơs rõ có trong mật ong.
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4