TIN TÀI TRỢ.

U ở trong miệng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.36K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 230 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình mới phát hiện ra trong miệng con trai mình, ngay phía trước lợi của hàm răng dưới có 1 cục u nhỏ như hạt đậu xanh. Có vẻ cục u đang phát triển, mình lo quá, không biết nên đưa bé đi khám ở đâu? Các mẹ thông thái chỉ giúp mình với nhé, bé không kêu đau gì cả nhưng mình vẫn lo lắm. Mình định cuối tuần này đưa con vào NDII khám vì ngày thường cháu phải đi học, tuy nhiên mình sợ họ khám qua loa rồi cho về. Mong được các mẹ giúp đỡ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,557 Bài viết

• 5,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui mẹ nó cho đi khám luôn đi chứ, tớ sợ là ngày nghỉ viện họ chỉ khám cấp cứu thôi.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha

5452593035_76af78cc97_m5452601073_5fc893abbe_m5452601081_d5d8ddc4ca_m
    Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 292 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Chủ top ơi con bạn đã đỡ chưa. Con mình mấy hôm nay cũng mọc một cái mụn trên lợi ngay trên cái răng cửa bị sâu. Mình sợ là áp xe răng nhưng không thấy cháu kêu đau, sờ vào cũng không đau. Chắc chiều nay mình phải đi khám
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 292 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

Mà mình không biết khám ở Nhi hay ra bác sỹ nha khoa nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 707 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đưa bé đến bệnh viện Răng Hàm Mặt TW TP Hồ chí minh hoặc 40 Tràng Thi, Hà Nội
    không ký