TIN TÀI TRỢ.

Trẻ 5 tuổi táo bón mãn tính

• 0 Lượt chia sẻ
  • 542 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai biết địa chỉ khám tiêu hóa tốt ở Hà Nội ko ah? Con em 5T táo bón mãn tính, đã từng khám và điều trị ở Nhi TW nhưng ko thấy tiến triển. Nhờ mọi người tư vấn giúp ah.

Em cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 89 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thương quá mẹ bổ sung nhiều rau cho con vào
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mẹ thử bổ sung cho bé Biolactomen xem sao, sp này chỗ bác sĩ Khánh trên Hàng Hòm hay sử dụng cho các bé đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi toc_xoan_ac_tinh Xem bài viết
    Có ai biết địa chỉ khám tiêu hóa tốt ở Hà Nội ko ah? Con em 5T táo bón mãn tính, đã từng khám và điều trị ở Nhi TW nhưng ko thấy tiến triển. Nhờ mọi người tư vấn giúp ah.

Em cảm ơn!
    Bạn thử cho con dùng siro thảo dược Isilax bimbi xem sao, cháu tớ cũng thuộc diện táo kinh điển, kinh niên, hầu như lần nào cũng đi ra máu dù ít hay nhiều, thế mà dùng cái siro kia đỡ hẳn, dùng 1 thời gian giờ ko thấy bị táo nữa, loại này tớ nghe chị tớ nói là thảo dược chuẩn hóa châu âu nên an toàn lắm
    Thử đi biết đâu lại ok.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho con dùng sữa non alpha lipid nhập khẩu từ newzealand. Sữa rất tốt Cả nhà mình dùng. Sữa có lợi khuẩn tiêu hoá, canxi, kháng thể tự nhiên và các khoáng chất bổ sung Sk cho con tốt lắm ah