TIN TÀI TRỢ.

Táo bón lâu ngày - Khả năng gây bệnh Đại tràng dài hoặc phình đại tràng

• 1 Lượt chia sẻ
  • 30.4K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 89 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haohoa12 Xem bài viết
    Mình cũng từng trải qua giai đoạn căng thẳng như mẹ nó rồi, nhìn lúc con cố dặn ị mà thương vô cùng. Lúc đầu cho con uống men vi sinh thấy đi đều được vài hôm, xong lại đâu vào đấy. Thế là đưa đi khám viện nhi, lại thuốc mà cũng được 1 tuần thôi. Cảm thấy bất lực vô cùng. Sau mấy chị công ty bảo dùng thử siro isilax của Ý, lần này e kiên trì cho con uống đúng 1 tháng, trộm vía, giờ 2 tuổi mà đi phân đều như vắt chanh í
    Cháu mình cũng thế đấy, thương lắm, nhiều khi nhìn con táo bón rặn ị mà đầu tóc ướt đầm đìa, nhễ nhại luôn.
    Đợt Tết rồi ko biết nghe ai mách thấy chị dâu mua cái loại isilax bimbi như mẹ nó nói đấy, thấy bảo tốt lắm, mà an toàn nữa. Sau này có con nhất định nhớ mà mua cho con

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy chia sẻ của bạn rất hay, tuy nhiên con mình nay đã 2 tuổi rưỡi rồi cực ghét đu đủ vợ chồng mình khổ cực với thằng nhóc từ ép buộc đến năn nỉ van xin con uống sinh tố đu đủ tuy nhiên vẫn không chịu ăn hay uống. Còn nôn ra mà tình trạng cứ ngày càng tệ hơn . Mỗi lần bé đi wc là vợ chồng cực khổ, vừa thương con không ị được cứ khóc suốt đi bệnh viện cũng có khám về rồi cũng bị lại, đến khi bà chị họ mình cũng là thành viên của webtretho có gửi cho mình 1 link bài viết về loại sữa mát trẻ vừa dễ uống mà hết táo bón. Con chị họ của mình 1 tuổi uống được 1 tuần thì dứt điểm luôn táo bón đi wc nhẹ nhàng.
    Dưới đây là link của bài viết đó ai có con đang táo bón có thể tham khảo qua, vợ chồng mình đã dùng cho bé được 1 hộp thấy ổn.

https://www.webtretho.com/forum/f319...-biet-2847266/
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3