Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Rubella bẩm sinh - có ai có kiến thức và kinh nghiệm chia sẻ cho em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 38 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, con em bị rubella bẩm sinh lây từ mẹ. Điên nhất là hồi e xét nghiệm máu thì âm tính. Kết quả là giờ em ấy đủ thứ bệnh trong người: tim bẩm sinh, đục thủy tinh thể, điếc bẩm sinh...Em cũng không hiểu sao mẹ con em qua được 3 tháng vừa rồi nữa.

Bây giờ bé có nguy cơ điếc và mù vĩnh viễn, các bác nào có kinh nghiệm hay quen biết ai có hiểu biết khi chăm sóc các bé dạng này thì chia sẻ cho em với nhé.

Em cám ơn các bác nhiều lắm Bé nhà em giờ đã 3 tháng mà chỉ mới có 3kg thôi...huhu!! Bé bú mẹ và 1 ít sữa ngoài. Em đau khổ quá mà cũng ráng gắng gượng để còn nuôi con. Giúp em với các bác nhé!!!!!!!!
    :Crying:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 248 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Ôi, nghe mà thương quá, tiếc là mình không biết cái vụ này, đọc xong mới biết rubella ghê gớm thế, hic. Thương bé và mẹ bé quá, chỉ biết động viên mẹ nó cố gắng nhé, hy vọng ông trời không phụ lòng người!
    2yRAp7
    Start: 2.8kg - 1M: 3.8kg - 2M: 5.5kg - 3M: 7.5kg - 4M:7.8kg - 5M: 8.3kg - 6M:8.6kg
    7M:8.6kg!!!-8M:9.1kg-9M:9.9-10M:10.5kg-11M: 11kg:Angel:
    • 38 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cám ơn chị. Nhìn chỉ số cu tí nhà chị mà phát thèm!!!