TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các chị giúp đỡ về mẫu thuốc cam cho trẻ em.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 898 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các chị!

Em vừa đọc báo sáng nay. Em hiện là sinh viên năm cuối Đại học Y Dược TP.HCM - Khoa Dược. Hiện tại em đang làm một đề tài tốt nghiệp là: Định lượng chì trong các chế phẩm đông dược. Hiện em cũng muốn lấy các mẫu thuốc cam ở Hàng bạc về để kiểm tra thử nhưng vì em ở TP.HCM, với lại không có người quen ở ngoài đó nên lên đâu nhờ các chị giúp đỡ. Nếu chị nào không an tâm và muốn kiểm tra thì có thể gửi mẫu về cho em, em sẽ làm và gởi trả lời sớm nhất cho các chị qua địa chỉ email. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các chị. Địa chỉ để gửi mẫu: Lê Ngọc Định, Bộ môn: Hóa Phân Tích - Kiểm Nghiệm, 41 -43 Đinh Tiên Hoàng, P.Bến Nghé, Q.1 Tp.HCM
    Trước khi gửi mẫu có thể liên lạc với em qua điện thoại: 0985909297 ; địa chỉ email: mr.lnd.07@gmail.com
    Em xin chân thành cảm ơn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 829 Bài viết

• 828 Được cảm ơn

Bạn đẻ mục này không hợp rồi! Nhưng dù sao cũng cám ơn thành ý của chủ top! Tiếc là mình ko quan tâm đến thuốc cam vì nuôi con ko dùng thuốc gì hết. Hì
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 161 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

trước đây mình cũng cho con trai uóng thuốc cam hàng bạc của tùng lộc, nay hết rồi nếu k cũng gửi cho em. Thôi thì đi qua ủn topic lên cho em vậy
    • 829 Bài viết

• 828 Được cảm ơn

Tiếp tục Ủn lên cho chàng sinh viên tốt bụng! Cũng đến lúc cần có nghiên cứu lâm sàng hay gì đó cho loại thuốc dân gian, truyền kinh nghiệm từ đời này sang đời khác. Mình thường chỉ dùng những sp đã được khoa học chứng minh.
    • 29 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hi em,
    Chị đã gọi cho em sáng nay. Thứ hai chị sẽ gửi mẫu thuốc cam làng Cót cho em nhé! Thứ 3 là em nhận được thôi.