TIN TÀI TRỢ.

Ngủ Gà, các mẹ ơi giúp với !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Nem
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nem nhà này từ bé sinh ra đã mắc tật ngủ gà ngủ vịt, mắt lúc nào cũng mở ti hí khi ngủ, kể cả lúc ngủ say. Không biết đấy có phải là bệnh không nhỉ? Mẹ sợ Nem ngủ gà ngủ vịt như thế thì ngủ không sâu, nhất định sẽ ảnh hưởng đến sự phát triển. Đặc biệt là trẻ con phát triển chủ yếu là lúc ngủ. Các mẹ nào có kinh nghiệm thì giúp mẹ Nem với
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,979 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

mắt mở ti hí à, giống cu nhím nhà tớ rồi. Tớ cũng có hỏi mọi người là như thế có sao không thì được trả lời là không vấn đề gì. Anh xã nhà tớ thỉnh thoảng cũng ngủ như thế đấy (lắm lúc tưởng ông ấy thức cứ "anh à, anh ơi..", luyên thuyên một hồi chẳng thấy trả lời mới biết là hắn ngủ say rồi, hihi. Nem yên tâm đi, bé vẫn ăn tốt, lên cân đều thì đâu có sao nhỉ?
    • 281 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hê hê, ngày trước bé con nhà mình cũng toàn ngủ gà thôi, càng lớn sẽ càng ít đi ( nhiều nhất là khoảng 1- 3 tháng), vừa ngủ vừ ti hí, lại còn cười nưa cơ ( Trộm vía nhìn bé yêu lắm), thấy các bà bảo đấy là Mụ dạy cho bé đấy. Chẳng biết đúng không nhưng mình thấy chuyện ngủ gà chẳng sao cả, lớn dần bé sẽ hết thôi.
    "Cả nhà thương nhau "
    • Nem
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi thế à! Mọi người xung quanh mình cũng bảo là không sao hết, hoặc sau này sẽ tự khỏi, hoặc là về sau này nó cũng ngủ gà nhưng không sao cả. :1: Thế nhưng mình vẫn cứ hơi lo lo Vì Nem nhà mình ngủ không sâu, rất hay giật mình. Khi nó mới ngủ thì xung quanh cứ phải im phăng phắc và tối thui, nếu không thì hơi tí lại dậy và ọ oẹ rồi. Nhưng nếu mà nhiều mẹ đều nói là không sao thì mẹ Nem cũng an tâm.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ui, hoá ra các bé toàn ngủ gà thế, bé nhà mình 2 thằng tuổi cũng giống Nem rìu...ngủ gà ngủ gật còn hay giật mình.
    • 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

kem nha mjnh kung duoc 2thang juj. Kung toan ngu ga thuj ah. Ngu thjnh lam. K duoc ngu say jak j ka. Haj. No nang wa dj