Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Một số hiện tượng ở trẻ thường gặp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 608 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chip nhà mình 10 tháng rồi, dạo này cháu tự nhiên lại bị đổ mồ hôi trộm rất nhiều. Bên trong môi cháu có những vết trắng trông như bị nhiệt nhưng không phải, không biết có phải bị cam không? Cháu bị táo bón liên tục, thay đổi khẩu phần ăn mà vẫn không cải thiện gì? Mong chị em tư vấn giúp tôi với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 228 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bé nhà mình mới 5 tháng mà cũng ra nhiều mồ hôi trộm quá. Khám bác sĩ thì nói vì bé có dấu hiệu còi xương nên vậy và có bổ sung vitamin D, can xi. Vì con đang bú mẹ hoàn toàn nên chả có cách bổ sung nào khác ngoài thuốc cho con. Thời tiết năm nay nắng ít, mưa nhiều nên không thể đem con đi phơi nắng được. Nhưng việc hấp thu thuốc của bé nhà mình có vẻ không hiệu quả cho nên vẫn uống thuốc vẫn sử dụng một số lá thuốc nam trị mồ hôi trộm để tắm cho bé nhưng đêm nào ngủ bé cũng ướt sũng cả đầu và lưng như mới tắm xong. Lo quá, có mẹ nào có con bị thế này rồi bảo giúp mình cách điều trị với
    • 607 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Ớt nhà mình 7 tháng hơn cũng bị ra mồ hôi trên đầu T_T.Mình bổ sung d3 cho Ớt tù 1 tháng rồi,đưa con đi khám bác sĩ không nói ji,cũng hỏi có sợ thiếu canxi và còi xương không thì bác sĩ nói không.Hi vọng ku ko thiếu gì
    QeNHp7
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghe nói ăn nhiều con trai,hoặc nấu canh trai với lá dâu cho bé thi khỏi đổ mồ hôi trộm, không biết có đúng không