TIN TÀI TRỢ.

mẹo hay giúp các mẹ bị tắc tia sữa nè

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.23K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chào các mẹ!
    sau khi sinh tập 2 mình rất hay bị tắc tia sữa.có mẹ nào cũng bị như vậy kô?mình chỉ cho 1 cách hay nè.biểu hiện của tắc tia sữa : đau bầu vú,có cho con bú mấy nhưng cảm giác sữa kô xuống mấy ,càng ngày càng đau nặng , người bắt đầu cảm thấy lạnh và sốt nhẹ . Cách chữa : chườm nóng bầu vú , dùng lược răng càng nhỏ càng tốt (tốt nhất là lược bí) chải thật nhiều từ đầu bầu vú ,chải xuôi xuống tới đầu ti . chải phải dứt khoát ,kô dược chải ngược, chúc các mẹ thành công nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 174 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

hì, thêm búi tóc rối vào nữa mẹ nó ạ.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ôi, cái tắc tia sữa quái quỷ này hầu như mẹ nào mà nuôi con bằng sữa mẹ cũng bị ấy nhỉ. mà chữa mẹo với cách dân gian thì không phải ai cũng khỏi đâu, như em trước chả sống dở chết dở với nó, chữa cách gì cũng k được. Sau phải mua cái cao dán thảo dược gia truyền ATP dán để trị mới khỏi đấy ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 329 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mẹ bị tắc tia sữa thật thì không biết cách nào giúp mẹ, đồng cảm với mẹ có nhiều mẹ khác cũng bị trường hợp như vậy. tắc tia sữa mà đến lúc sữa nhiều mà không ra được, giống như kiểu bị đầy bình mà không ra được thì khó chịu lắm. Mẹ đến bệnh viện Mê Kong nhờ trợ giúp đi mẹ ơi. bệnh viện phụ sản lớn nhất sài gòn nằm ở ngay ngã tư nguyễn văn trỗi - hoàng văn thụ nha mẹ. đối diện công viên hoàng văn thụ
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, dùng cái cao dán này trị tắc sữa hiệu quả này, lột cái nilon kia ra xong rồi dán vào ngực là ok luôn.

APL8RphLg18zDDUBSnHCjl9rXVhugmIQjVWkCXtUG3thWS-nMgEHC6aTXwk6bRBc4QBiMkUJDUU4GhHE_3aj1_Rddz6P
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cao của trung tâm đông y nên an toàn và có nguồn gốc kiểm định rõ ràng ạ