TIN TÀI TRỢ.

Hút mũi cho bé nhiều có bị hen suyễn không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.2K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người cho mình hỏi, bé bị thở khò khè, có đờm trong cổ, sau khi đưa bé đi hút mũi bằng máy ở phòng khám thì đỡ, nhưng sau vài ngày thì bé lại bị như cũ. Cho mình hỏi là hút mũi cho bé nhiều có bị hen suyễn không, vì bé hút 3 -4 lần/ tuần? Nếu phải hút thì hút bằng cách nào là tốt nhất, đưa đi phòng khám hay tự làm ở nhà? Cám ơn mọi người....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hut mui cho het doom thi chau moi nhanh khoi mui va hong chu lam Sao ma bi hen suyen duoc, Minh nghi la ban so van de do la ko co co so.Minh song o nuoc ngoai, o day nguoi ta co ban loai ong de hut mui cam vao may hut bui nen hut rat khoe- ko biet o vnco ban ko, ko thi ban mua loai ong hut bang mom, ban nen hut thuong xuyen khi con ban co mui(tuy vao luong mui) nhu the chau moi nhanh khoi, con neu de lau la se bi viem nang va phai dung khang sinh day.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 561 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

- Hút mũi không gây hen suyễn.
    - Khi đang viêm mũi họng nên rửa hút hàng ngày, mỗi ngày nhiều lần tùy theo bệnh nặng nhẹ, có thể rửa tại nhà thì tiện hơn. Việc rửa mũi sẽ làm mũi sạch---> chóng khỏi mũi----> đỡ viêm họng----> hết khò khè. Bạn cứ cho con uống đủ thuốc mà mũi không rửa sạch thì chẳng khỏi được bạn ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cám ơn các mẹ vì mình đã có thêm 1 kiến thức bổ ích ^^
    • 386 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi michaelctt Xem bài viết
    Mọi người cho mình hỏi, bé bị thở khò khè, có đờm trong cổ, sau khi đưa bé đi hút mũi bằng máy ở phòng khám thì đỡ, nhưng sau vài ngày thì bé lại bị như cũ. Cho mình hỏi là hút mũi cho bé nhiều có bị hen suyễn không, vì bé hút 3 -4 lần/ tuần? Nếu phải hút thì hút bằng cách nào là tốt nhất, đưa đi phòng khám hay tự làm ở nhà? Cám ơn mọi người....
    Mình chưa nghe thấy ai bảo hút mũi nhiều mà bé bị hen suyễn cả bạn yên tâm đi