Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi kinh nghiệm chữa ho hen cho trẻ em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 672 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ
    Con em năm nay 6 tuổi, cháu bị ho nhiều, ghé tai vào sau lưng cháu, thấy cháu thở khò khè, em có đưa cháu đi khám tại bệnh viện nhi được bác sĩ chẩn đoán là bị ho hen và cho thuốc về dùng. Bên cạnh thuốc của bác sĩ, em cũng đã cho ngậm muối chanh và hấp chanh nhưng cháu vẫn chưa khỏi. Các mẹ có bí quyết gì chữa bệnh ho hen cho trẻ thì chia sẻ giúp em với ah. Em cảm ơn cả nhà.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cháu bị ho, khò khè như vậy đã lâu chưa? bạn đang dùng thuốc gì? và dùng được bao lâu rùi?
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào bạn, hyhd, cháu bị khoảng 1 tuần rồi mấy loại thuốc bạn àh. mình cứ cho cháu uống theo đơn bác sĩ. Thứ 2 mình lại cho cháu đi khám lại. Bạn có bí quyết gì giúp mình với.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn,bé nhà mình cũng hay bị khò khứ kiểu khó chịu như có đờm mắc ơ trong,mình hay dùng các sản phẩm thuốc từ thảo dược và thây đổi sao cho cái nào con có hiệu quả nhất
    Hiện tại mình thấy trên thị trường có rất nhiều siro ho dành cho trẻ từ 2 tuổi trở lên.Mình mua và dùng thử siro Langee ngày cho uông 3 lần ,trước khi ngủ cho bé ngậm 1 chút nữa,bé dùng được 3 ngày thì mình thấy đỡ hẳn.
    Bạn tham khảo sản phẩm này nhé!