Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội có mẹ nào có con nhỏ bị nhiễm viên gan B không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 532 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bản thân em bị nhiễm viêm gan B, sau sinh ông cu trong vòng 24h có tiêm mũi huyết thanh, đến nay ông cu được 22 tháng,được 12,7kg, cao 88cm, tuần trước em mới vừa đi xét nghiệm tổng quát, công thức máu được biết kháng thể viêm gan b vẫn chưa đủ liều, sáng nay đi xét nghiệm thêm, hóa ra liều huyết thanh đó không có tác dụng, kq xét nghiệm ra dương tính hbsag, không tiêm được vacxin viêm gan b nữa, từ trước đến nay cứ đinh ninh mũi huyết thanh đó là ổn rùi, buồn quá các mẹ ạ, nhìn con mà đứt ruột, chưa biết hướng đi thế nào đâym có mẹ nào có con chung tình trạng này không, tư vấn, chia sẻ giúp em với, em đang rối lắm.,em đnag định cho đi làm thêm xét nghiệm sinh thiết gan, lên mạng tìm hiểu càng lo lắng hơn .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 164 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E từ trước tới giờ cũng cứ tưởng là tiêm mũi đầu tiên đó là tránh được lấy truyền viêm gan B từ mẹ sang con cơ
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vì con đã bị nhiễm viêm gan b rồi nên sức đề kháng con rất yếu.Chị nên cho con bổ sung những thực phẩm hoặc vitamin giúp tăng cường hệ miên dịch nhé.Nên cho con uống viên kẹo Vitamin tổng hợp Cenovis cho bé của Úc đó xài tốt lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)